Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Xây lắp

Tìm thấy: 17:17 22/08/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường kênh Kháng Chiến bờ bắc (đoạn từ cầu Cái Tre đến cầu kênh Kháng Chiến)
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Tỉnh và Ngân sách Huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thanh Bình, Tỉnh Đồng Tháp
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 04/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 167/QĐ-BQLDA&PTQĐ
Ngày phê duyệt
22/08/2024 17:15
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án và Phát triển quỹ đất huyện Thanh Bình
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:14 22/08/2024
đến
08:30 04/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 04/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
150.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/09/2024 (02/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh Công ty CP Tư vấn Đầu tư và Xây dựng Đồng Phát và Công ty TNHH MTV Tư vấn kĩ thuật xây dựng điện ADB Đồng Tháp Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán (Công ty CP Tư vấn Đầu tư và Xây dựng Đồng Phát - Địa chỉ: Số 43 Bà Triệu, Phường 3, thành phố Cao Lãnh, tỉnh Đồng Tháp; Công ty TNHH MTV Tư vấn Kĩ thuật Xây dựng điện ADB Đồng Tháp - Địa chỉ: Số 882, Tổ 24, Ấp Đông Bình, xã Hòa An, thành phố Cao Lãnh, tỉnh Đồng Tháp)
2 Công ty TNHH Thiết kế và Xây dựng TT Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 17, Trần Văn Phụng, tổ 8, ấp 3, xã Mỹ Trà, thành phố Cao Lãnh, tỉnh Đồng Tháp.
3 Ban Quản lý Dự án và Phát triển Quỹ đất huyện Thanh Bình Tư vấn lập E-HSMT Đường Lê Văn Nhung, thị trấn Thanh Bình, huyện Thanh Bình, tỉnh Đồng Tháp, Điện thoại: 02773834040.
4 Ban Quản lý Dự án và Phát triển Quỹ đất huyện Thanh Bình Tư vấn thẩm định E-HSMT Đường Lê Văn Nhung, thị trấn Thanh Bình, huyện Thanh Bình, tỉnh Đồng Tháp, Điện thoại: 02773834040.
5 Ban Quản lý Dự án và Phát triển Quỹ đất huyện Thanh Bình Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường Lê Văn Nhung, thị trấn Thanh Bình, huyện Thanh Bình, tỉnh Đồng Tháp, Điện thoại: 02773834040.
6 Ban Quản lý Dự án và Phát triển Quỹ đất huyện Thanh Bình Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Đường Lê Văn Nhung, thị trấn Thanh Bình, huyện Thanh Bình, tỉnh Đồng Tháp, Điện thoại: 02773834040.
7 Công ty CP Tư vấn kiểm định Xây dựng Đồng Tháp Tư vấn thí nghiệm đo mô đun đàn hồi mặt đường Địa chỉ: Số 95, Phùng Khắc Khoan, phường Mỹ Phú, thành phố Cao Lãnh, tỉnh Đồng Tháp.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào dung tích gầu ≥ 0,3m3 và ≤ 0,8m3. Yêu cầu: - Tài liệu chứng minh chủ sở hữu: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn; - Giấy kiểm định thiết bị (còn hiệu lực); - Trường hợp liên danh: Tổng năng lực thiết bị thi công của cả Liên danh phải đáp ứng yêu cầu trên; - Thiết bị thi công có thể của Nhà thầu hoặc do Nhà thầu huy động.
2
2
Máy ủi. Yêu cầu - Tài liệu chứng minh chủ sở hữu: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn; - Giấy kiểm định thiết bị (còn hiệu lực); - Trường hợp liên danh: Tổng năng lực thiết bị thi công của cả Liên danh phải đáp ứng yêu cầu trên; - Thiết bị thi công có thể của Nhà thầu hoặc do Nhà thầu huy động.
2
3
Máy đầm ≥ 6 tấn và ≤ 16 tấn (kể cả sau khi gia tải). Yêu cầu - Tài liệu chứng minh chủ sở hữu: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn; - Giấy kiểm định thiết bị (còn hiệu lực); - Trường hợp liên danh: Tổng năng lực thiết bị thi công của cả Liên danh phải đáp ứng yêu cầu trên; - Thiết bị thi công có thể của Nhà thầu hoặc do Nhà thầu huy động.
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Thay xà, chụp đầu cột. Trọng lượng xà 25kg. Thay xà thép các loại cột: Đỡ
1
1 bộ
Theo quy định tại Chương V
2
PHẦN TRẠM BIẾN ÁP 3P-100KVA: 01 trạm (tại trụ 65/152/44) (Bộ đà giàn trạm)
Theo quy định tại Chương V
3
Thay xà, chụp đầu cột. Trọng lượng xà 100kg. Thay xà thép các loại cột: Đỡ
2
1 bộ
Theo quy định tại Chương V
4
Tháo, lắp lại xà, chụp đầu cột. Trọng lượng xà 15kg. Tháo, lắp lại xà thép các loại cột: Đỡ
8
1 bộ
Theo quy định tại Chương V
5
Boulon 16x300 + 02 LĐV 18(50x50x2,5)
8
bộ
Theo quy định tại Chương V
6
Boulon 16x300 VRS + 04 LĐV 18(50x50x2,5)
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
7
Boulon 16x250 + 02 LĐV 18(50x50x2,5)
8
bộ
Theo quy định tại Chương V
8
Boulon 16x50 + 02 LĐV 18(50x50x2,5)
8
bộ
Theo quy định tại Chương V
9
PHẦN TRẠM BIẾN ÁP 3P-100KVA: 01 trạm (tại trụ 65/152/44) (Tháo, bổ sung cáp trung thế: 01 bộ)
Theo quy định tại Chương V
10
Tháo dây đồng dẫn xuống thiết bị. Tiết diện dây ≤ 95mm2
21
m
Theo quy định tại Chương V
11
Lắp đặt dây đồng xuống thiết bị, tiết diện dây ≤ 95mm2
24
m
Theo quy định tại Chương V
12
PHẦN TRẠM BIẾN ÁP 3P-100KVA: 01 trạm (tại trụ 65/152/44) (Tháo, lắp lại mới dây dẫn hạ thế: 01 bộ)
Theo quy định tại Chương V
13
Tháo, lắp lại dây đồng dẫn xuống thiết bị. Tiết diện dây ≤ 95mm2
64
m
Theo quy định tại Chương V
14
PHẦN TRẠM BIẾN ÁP 3P-100KVA: 01 trạm (tại trụ 65/152/44) (Bộ tiếp địa trạm và hệ thống đo đếm bổ sung mới: 01 bộ)
Theo quy định tại Chương V
15
Đóng cọc tiếp địa chiều dài L=2,5m xuống đất; cấp đất I
0.3
10 cọc
Theo quy định tại Chương V
16
Kéo rải dây tiếp địa liên kết các cọc tiếp địa; đường kính dây tiếp địa D ≤12mm
3
10m
Theo quy định tại Chương V
17
Ép đầu cốt, tiết diện cáp ≤25mm2
0.1
10 đầu cốt
Theo quy định tại Chương V
18
Kẹp nối ép KW279 (50-70/50-70)mm2
4
cái
Theo quy định tại Chương V
19
PHẦN TRẠM BIẾN ÁP 3P-100KVA: 01 trạm (tại trụ 65/152/44) (Ống PVC bảo vệ cáp bổ sung mới: 01 bộ)
Theo quy định tại Chương V
20
Lắp đặt ống PVC
2.4
10m
Theo quy định tại Chương V
21
Đai thép + khóa đai
9
bộ
Theo quy định tại Chương V
22
Co nối ống PVC D42
8
bộ
Theo quy định tại Chương V
23
PHẦN TRẠM BIẾN ÁP 3P-100KVA: 01 trạm (tại trụ 65/152/44) (Tháo, lắp lại thùng CB, thùng điện kế: 01 bộ)
Theo quy định tại Chương V
24
Tháo, lắp lại tủ điện hạ áp. Loại tủ điện xoay chiều 1 pha
1
1 tủ
Theo quy định tại Chương V
25
Tháo, lắp lại hộp công tơ. Tháo, lắp lại hộp đã lắp các phụ kiện và công tơ. Hộp ≤ 2 CT (hộp 1CT 3 pha)
1
1 hộp
Theo quy định tại Chương V
26
Boulon 16x400 VRS +02 LĐV @ 18(50x50x5)
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
27
PHẦN TRẠM BIẾN ÁP 3P-100KVA: 01 trạm (tại trụ 65/152/44) (Phần phụ kiện)
Theo quy định tại Chương V
28
Boulon 16x250 + 02 LĐV 18(50x50x2,5)
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
29
Băng keo cách điện hạ thế
2
cuộn
Theo quy định tại Chương V
30
Căng lại dây bằng thủ công. Dây nhôm lõi thép (AC, ACSR,...), tiết diện dây ≤ 50mm2
0.174
1km / 1dây
Theo quy định tại Chương V
31
Căng lại dây bằng thủ công. Dây nhôm lõi thép (AC, ACSR,...), tiết diện dây ≤ 70mm2
8.1562
1km / 1dây
Theo quy định tại Chương V
32
Căng lại dây bằng thủ công. Dây nhôm lõi thép (AC, ACSR,...), tiết diện dây ≤ 50mm2
4.5153
1km / 1dây
Theo quy định tại Chương V
33
Căng lại dây bằng thủ công. Dây nhôm (A), tiết diện dây ≤ 70mm2
4.4506
1km / 1dây
Theo quy định tại Chương V
34
Căng lại dây bằng thủ công. Dây nhôm (A), tiết diện dây ≤ 50mm2
0.088
1km / 1dây
Theo quy định tại Chương V
35
Tháo, lắp lại cáp vặn xoắn. Loại cáp ≤ 4x50
1.4856
1km/ 1dây (4 sợi)
Theo quy định tại Chương V
36
Tháo, lắp lại cáp vặn xoắn. Loại cáp ≤ 4x70
0.5276
1km/ 1dây (4 sợi)
Theo quy định tại Chương V
37
Tháo, lắp lại hộp công tơ. Thay hộp đã lắp các phụ kiện và công tơ. Hộp ≤ 2 CT (hộp 1CT 3 pha)
41
1 hộp
Theo quy định tại Chương V
38
Thay hộp công tơ. Thay hộp đã lắp các phụ kiện và công tơ. Hộp ≤ 4 CT (hộp 2CT 3 pha)
47
1 hộp
Theo quy định tại Chương V
39
Tháo, lắp lại cáp vặn xoắn. Loại cáp ≤ 4x16
3.525
1km/1dây (4 sợi)
Theo quy định tại Chương V
40
PHẦN BỔ SUNG MỚI (Dựng trụ bê tông ly tâm 14m (bằng thủ công): 53 trụ)
Theo quy định tại Chương V
41
Dựng cột bê tông, chiều cao cột ≤14m, hoàn toàn bằng thủ công
53
cột
Theo quy định tại Chương V
42
Vận chuyển cột bê tông, cự ly vận chuyển ≤100m, vận chuyển bằng thủ công
74.094
tấn
Theo quy định tại Chương V
43
PHẦN BỔ SUNG MỚI (Tiếp địa lắp lại trụ 8,5m: 03 bộ)
Theo quy định tại Chương V
44
Đóng cọc tiếp địa chiều dài L=2,5m xuống đất; cấp đất I
0.3
10 cọc
Theo quy định tại Chương V
45
Kéo rải dây tiếp địa liên kết các cọc tiếp địa; đường kính dây tiếp địa D ≤12mm
2.4
10m
Theo quy định tại Chương V
46
PHẦN BỔ SUNG MỚI (Tiếp địa lắp lại trụ 10,5m: 01 bộ)
Theo quy định tại Chương V
47
Đóng cọc tiếp địa chiều dài L=2,5m xuống đất; cấp đất I
0.1
10 cọc
Theo quy định tại Chương V
48
Kéo rải dây tiếp địa liên kết các cọc tiếp địa; đường kính dây tiếp địa D ≤12mm
0.9
10m
Theo quy định tại Chương V
49
PHẦN BỔ SUNG MỚI (Tiếp địa lắp lại trụ 12m: 02 bộ)
Theo quy định tại Chương V
50
Đóng cọc tiếp địa chiều dài L=2,5m xuống đất; cấp đất I
0.2
10 cọc
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 100

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây