Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Xây lắp

Tìm thấy: 13:16 16/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp tuyến đường trục chính và đường tổ 2 khu Vĩnh Lập
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thực hiện đầu tư dự án thuộc dự án: Nâng cấp tuyến đường trục chính và đường tổ 2 khu Vĩnh Lập
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh hỗ trợ và ngân sách phường
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Mạo Khê, Tỉnh Quảng Ninh
Thời điểm đóng thầu
10:00 25/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
628/QĐ-TTCUDV
Ngày phê duyệt
16/07/2026 13:14
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Cung ứng dịch vụ phường Mạo Khê
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:15 16/07/2026
đến
10:00 25/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 25/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
104.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm lẻ bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/07/2026 (22/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐẠT KHOA Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 58, khu Yên Lâm 2 - - Phường Đông Triều - Tỉnh Quảng Ninh
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & DỊCH VỤ TRẦN GIA Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Khu Đạm Thuỷ - - Phường Đông Triều - Tỉnh Quảng Ninh
3 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN KIẾN TRÚC - HẠ TẦNG TÂM THÀNH Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 12, tổ 2 khu 1B, phường Cẩm Phả, tỉnh Quảng Ninh - - Phường Cẩm Phả - Tỉnh Quảng Ninh
4 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN KIẾN TRÚC - HẠ TẦNG TÂM THÀNH Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 12, tổ 2 khu 1B, phường Cẩm Phả, tỉnh Quảng Ninh - - Phường Cẩm Phả - Tỉnh Quảng Ninh

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
TUYẾN CHÍNH
Theo quy định tại Chương V
2
PHẦN ĐƯỜNG
Theo quy định tại Chương V
3
Cắt đường bê tông
0.5
10m
Theo quy định tại Chương V
4
Phá dỡ Kết cấu bê tông
2
m3
Theo quy định tại Chương V
5
Đào nền đường đất cấp III
1.9617
100m3
Theo quy định tại Chương V
6
Vận chuyển đất cấp III
1.9817
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
Lu lèn lại mặt đường cũ
3.5382
100m2
Theo quy định tại Chương V
8
Thi công móng cấp phối đá dăm, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,95
0.5373
100m3
Theo quy định tại Chương V
9
Ván khuôn mặt đường
0.45
100m2
Theo quy định tại Chương V
10
Rải nilon lớp cách ly
3.5318
100m2
Theo quy định tại Chương V
11
Đổ bê tông mặt đường, đá 2x4, mác 250
113.11
m3
Theo quy định tại Chương V
12
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 0,5kg/m2
49.1612
100m2
Theo quy định tại Chương V
13
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC12,5); Chiều dày mặt đường đã lèn ép 2,98cm
38.2282
100m2
Theo quy định tại Chương V
14
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC12,5); Chiều dày mặt đường đã lèn ép 6cm
49.1612
100m2
Theo quy định tại Chương V
15
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm
326.346
m2
Theo quy định tại Chương V
16
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 6mm
80
m2
Theo quy định tại Chương V
17
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tam giác cạnh 70cm; XM M200, XM PCB40
3
cái
Theo quy định tại Chương V
18
Cột biển báo D88,3 dày 3mm, dán phản quang trắng đổ
3
cột
Theo quy định tại Chương V
19
Biển báo tam giác cạnh 70cm phản quang
6
cái
Theo quy định tại Chương V
20
MƯƠNG THOÁT NƯỚC
Theo quy định tại Chương V
21
Cắt đường bê tông
8.2253
100m
Theo quy định tại Chương V
22
Phá dỡ Kết cấu bê tông
123.7085
m3
Theo quy định tại Chương V
23
Đào móng chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
8.8246
100m3
Theo quy định tại Chương V
24
Đắp cát đáy mương
43.1286
m3
Theo quy định tại Chương V
25
Ván khuôn bê tông móng
2.4163
100m2
Theo quy định tại Chương V
26
Rải nilon lớp cách ly
8.6257
100m2
Theo quy định tại Chương V
27
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB30
129.3857
m3
Theo quy định tại Chương V
28
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây thành mương, vữa XM mác 75
197.0063
m3
Theo quy định tại Chương V
29
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
1091.609
m2
Theo quy định tại Chương V
30
Ván khuôn xà dầm, giằng
8.1269
100m2
Theo quy định tại Chương V
31
Cốt thép giằng
3.9173
tấn
Theo quy định tại Chương V
32
Bê tông giằng , M250, đá 1x2, PCB40
61.124
m3
Theo quy định tại Chương V
33
GC thép bản mạ kẽm gia cố bản đậy
3.4524
tấn
Theo quy định tại Chương V
34
LĐ thép bản gia cố bản đậy
3.4524
tấn
Theo quy định tại Chương V
35
Ván khuôn tấm đan
4.0506
100m2
Theo quy định tại Chương V
36
Cốt thép tấm đan
11.5012
tấn
Theo quy định tại Chương V
37
Bê tông tấm đan, M250, đá 1x2, PCB40
90.1926
m3
Theo quy định tại Chương V
38
Lắp đặt tấm đan
815
1cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
39
Song chắn rác gang đúc KT 960x530mm; 250KN
30
1 cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
40
Đắp đất độ chặt Y/C K = 0,90
2.2083
100m3
Theo quy định tại Chương V
41
Vận chuyển đất Cấp III
6.6163
100m3
Theo quy định tại Chương V
42
Lắp đặt ống nhựa HDPE
7.8533
100 m
Theo quy định tại Chương V
43
Lắp đặt côn, cút nhựa
30
cái
Theo quy định tại Chương V
44
Lắp đai khởi thuỷ
30
cái
Theo quy định tại Chương V
45
Lắp đặt Măng sông ren ngoài HDPE
30
cái
Theo quy định tại Chương V
46
Bê tông nền M250, đá 1x2, PCB40
23.5599
m3
Theo quy định tại Chương V
47
ĐIỆN CHIẾU SÁNG
Theo quy định tại Chương V
48
Kéo rải dây cáp vặn xoắn AL/XLPE 4x16mm2 (độ võng 3%)
576.8
m
Theo quy định tại Chương V
49
Kéo rải dây cáp vặn xoắn AL/XLPE 4x50mm2
6
m
Theo quy định tại Chương V
50
Lắp đặt cần đèn
17
cần đèn
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 41

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây