Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:39 04/09/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nhà bếp ăn, nhà bán trú Trường PTDTBT THCS Nghiên Loan
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nhà bếp ăn, nhà bán trú Trường PTDTBT THCS Nghiên Loan
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn đầu tư xây dựng cơ bản vốn tập trung trong nước và Nguồn tăng thu tiết kiệm chi cấp xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Nghiên Loan, Tỉnh Thái Nguyên
Thời điểm đóng thầu
09:19 15/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
290/QĐ-TTDVTH
Ngày phê duyệt
04/09/2026 14:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Dịch vụ tổng hợp xã Nghiên Loan
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:38 04/09/2026
đến
09:19 15/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:19 15/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
68.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/09/2026 (14/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC BAG Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 37, đường Trần Hưng Đạo, phường Đức Xuân, tỉnh Thái Nguyên - - Phường Đức Xuân - Tỉnh Thái Nguyên
2 Công ty Cổ phần Công nghệ MI.TUK Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 400, tổ 15 - - Phường Bắc Kạn - Tỉnh Thái Nguyên
3 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ LẮP ĐẶT CÔNG TRÌNH BẮC KẠN Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 33, tổ 1 - - Phường Bắc Kạn - Tỉnh Thái Nguyên
4 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ LẮP ĐẶT CÔNG TRÌNH BẮC KẠN Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 33, tổ 1 - - Phường Bắc Kạn - Tỉnh Thái Nguyên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy ép cọc
1
2
Máy đào
1
3
Máy đầm đất cầm tay
1
4
Máy trộn bê tông
1
5
Máy trộn vữa
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn, giá đỡ mái chồng diêm, con sơn, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, tấm đan
118
cái
Theo quy định tại Chương V
2
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
1.3093
m3
Theo quy định tại Chương V
3
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, đoạn ống dài 6m - Đường kính 300mm
0.165
100m
Theo quy định tại Chương V
4
Lắp đặt côn, cút nhựa PVC miệng bát - Đường kính 300mm
1
cái
Theo quy định tại Chương V
5
HẠNG MỤC: PHÒNG CHÁY, CHỮA CHÁY
Theo quy định tại Chương V
6
Lắp đặt ống thép không rỉ, nối đoạn ống dài 6m, đường kính 60mm
0.73
100m
Theo quy định tại Chương V
7
Lắp đặt ống thép không rỉ, nối đoạn ống dài 6m, đường kính 50mm
0.03
100m
Theo quy định tại Chương V
8
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
15
m2
Theo quy định tại Chương V
9
Thử áp lực đường ống gang và đường ống thép, đường kính ống d60mm
0.73
100m
Theo quy định tại Chương V
10
Thử áp lực đường ống gang và đường ống thép, đường kính ống d50mm
0.03
100m
Theo quy định tại Chương V
11
Lắp đặt côn, cút thép nối , đường kính côn, cút 60mm
6
cái
Theo quy định tại Chương V
12
Lắp đặt Tê thu thép nối , đường kính 100/60mm
2
cái
Theo quy định tại Chương V
13
Lắp đặt Tê thu thép nối , đường kính 60/50mm
6
cái
Theo quy định tại Chương V
14
Thép V4 đỡ ống
29
md
Theo quy định tại Chương V
15
Lắp đặt van mặt bích, đường kính van 50mm
6
cái
Theo quy định tại Chương V
16
Hộp chữa cháy vách tường 500x600x180mm
6
hộp
Theo quy định tại Chương V
17
Cuộn vòi D50 20m 16bar kèm khớp nối + lăng phun D50
6
bộ
Theo quy định tại Chương V
18
Bình bột chữa cháy ABC-MFZL loại 5kg (đã bao gồm dán tem kiểm định)
14
bình
Theo quy định tại Chương V
19
Bình chữa cháy CO2-MT5 3kg (đã bao gồm dán tem kiểm định)
7
bình
Theo quy định tại Chương V
20
Giá đựng bình chữa cháy 450x700
6
hộp
Theo quy định tại Chương V
21
Nội quy tiệu lệnh PCCC
6
bộ
Theo quy định tại Chương V
22
Búa tạ bằng thép, cán gỗ 5kg
1
cái
Theo quy định tại Chương V
23
Cưa sắt cầm tay
1
cái
Theo quy định tại Chương V
24
Xà beng sát dài 1,2m
1
cái
Theo quy định tại Chương V
25
Kìm cộng lực
1
cái
Theo quy định tại Chương V
26
Hộp đựng dụng cụ phá dỡ KT 1050x600x200
1
hộp
Theo quy định tại Chương V
27
Lắp đặt trung tâm xử lý tín hiệu báo cháy
1
1 trung tâm
Theo quy định tại Chương V
28
Ổn áp 5KVA
1
cái
Theo quy định tại Chương V
29
Lắp đặt thiết bị đầu báo và đầu báo cháy
1
10 đầu
Theo quy định tại Chương V
30
Lắp đặt thiết bị đầu báo và đầu báo cháy
2.9
10 đầu
Theo quy định tại Chương V
31
Trung tâm báo cháy 6 zone
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
32
Ác quy cho tủ TT báo cháy
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
33
Tiếp địa cho tủ trung tâm báo cháy
1
Theo quy định tại Chương V
34
Lắp đặt dây đơn <= 10mm2
2
m
Theo quy định tại Chương V
35
Lắp đặt chuông báo cháy
1.4
5 chuông
Theo quy định tại Chương V
36
Lắp đặt nút ấn báo cháy khẩn cấp
1.4
5 nút
Theo quy định tại Chương V
37
Lắp đặt đèn báo cháy
1.4
5 đèn
Theo quy định tại Chương V
38
Hộp tổ hợp chuông đèn nút ấn
7
cái
Theo quy định tại Chương V
39
Module điều khiển chuông báo cháy
3
cái
Theo quy định tại Chương V
40
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 1mm2
150
m
Theo quy định tại Chương V
41
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 1mm2
300
m
Theo quy định tại Chương V
42
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính 20mm
150
m
Theo quy định tại Chương V
43
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính 16mm
300
m
Theo quy định tại Chương V
44
Bộ nguồn dự phòng 24V-DC
1
cái
Theo quy định tại Chương V
45
Hộp đấu nối kỹ thuật, cầu đấu dây
3
hộp
Theo quy định tại Chương V
46
Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, hộp công tắc, hộp cầu chì, hộp automat, diện tích hộp <= 225cm2
3
hộp
Theo quy định tại Chương V
47
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 10Ampe
1
cái
Theo quy định tại Chương V
48
Hộp chia ngã D20
60
cái
Theo quy định tại Chương V
49
Đai nẹp ống gen D20
150
cái
Theo quy định tại Chương V
50
Khớp nối ống gen D20
100
cái
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 1

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây