Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04

Tìm thấy: 08:43 19/09/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Sửa chữa cổng, tường rào, các hạng mục phụ trợ (Cơ sở 02) Trường Mầm non Phạm Thái, thị xã Kinh Môn, tỉnh Hải Dương
Tên gói thầu
Gói thầu số 04
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn chi thường xuyên
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Kinh Môn, Tỉnh Hải Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 26/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Số quyết định phê duyệt
125/QĐ-MNPT
Ngày phê duyệt
16/09/2024 16:55
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường mầm non Phạm Thái
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:41 19/09/2024
đến
08:30 26/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 26/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
2.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/09/2024 (25/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Thái An Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 37/207 Điện Biên Phủ, Phường Bình Hàn, Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương
2 Công ty TNHH thiết kế kiến trúc - nội thất HDC Hải Dương Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 6 ngõ 1 A đường Lê Viết Hưng, Phường Ngọc Châu, Thành phố Hải Dương
3 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Thái An Tư vấn lập E-HSMT Số 37/207 Điện Biên Phủ, Phường Bình Hàn, Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương
4 Công ty Cổ phần tư vấn quy hoạch và thiết kế xây dựng Hải Dương Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 01 đường Thanh Niên, phường Trần Hưng Đạo, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
5 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Thái An Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 37/207 Điện Biên Phủ, Phường Bình Hàn, Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương
6 Công ty Cổ phần tư vấn quy hoạch và thiết kế xây dựng Hải Dương Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 01 đường Thanh Niên, phường Trần Hưng Đạo, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Tháo dỡ gạch ốp tường
15.6288
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phạm Thái
30
2
Tháo dỡ cổng thép bằng thủ công
10.208
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phạm Thái
30
3
Đục lỗ tháo dỡ bản lề cổng , tiết diện lỗ ≤0,09m2
6
lỗ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phạm Thái
30
4
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
170.067
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phạm Thái
30
5
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
2.551
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phạm Thái
30
6
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 2,5T
2.551
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phạm Thái
30
7
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
170
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phạm Thái
30
8
Cạo rỉ các kết cấu thép
69.303
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phạm Thái
30
9
Đào nền đường bằng thủ công - Cấp đất II
5.337
1m3
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phạm Thái
30
10
Đục nhám mặt bê tông
39.43
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phạm Thái
30
11
Ốp tường trụ, cột - kích thước 600x600 mm vữa XM M75, PCB40
15.6288
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phạm Thái
30
12
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
11.8313
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phạm Thái
30
13
Cắt khe đường lăn, sân đỗ, khe 1x4
4.6
10m
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phạm Thái
30
14
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
170.067
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phạm Thái
30
15
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
69.303
1m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phạm Thái
30
16
Gia công xà gồ thép
0.05
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phạm Thái
30
17
Lắp dựng xà gồ thép
0.05
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phạm Thái
30
18
In UV biển công trên nền Alumex dày 5 mm ngoài trời ( sản xuất và lắp đặt)
16
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phạm Thái
30
19
Gia công cổng bằng inox 304 bề mặt bóng
0.1511
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phạm Thái
30
20
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
10.208
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phạm Thái
30
21
Bản lề trụ xoay Inox 304;
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phạm Thái
30
22
Then cài cửa Inox 304
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phạm Thái
30
23
Bản lề inox 304
4
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phạm Thái
30
24
Chốt dọc cổng
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phạm Thái
30
25
Nhân công di chuyển đồ đạc, tủ, bàn ghế trong phòng (Nhân công bậc 3,5/7 - Nhóm 2)
4
công
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phạm Thái
30
26
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
153.16
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phạm Thái
30
27
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
4.5948
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phạm Thái
30
28
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 2,5T
4.5948
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phạm Thái
30
29
Lát nền, sàn kích thước vữa XM M75, PCB40
153.16
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phạm Thái
30

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 45

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây