Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 17:02 21/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Công trình: Duy tu, bảo dưỡng điểm trường thôn Nậm Nhùng, xã Ngọc Linh, huyện Vị Xuyên
Tên gói thầu
Gói thầu số 04
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn Dự án 4 - đầu tư cơ sở hạ tầng thiết yếu, phục vụ sản xuất, đời sống trong vùng đồng bào DTTS&MN và các đơn bị sự nghiệp công lập trong lĩnh vực dân tộcNguồn Dự án 4 - đầu tư cơ sở hạ tầng thiết yếu, phục vụ sản xuất, đời sống trong vùng đồng bào DTTS&MN và các đơn bị sự nghiệp công lập trong lĩnh vực dân tộc
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Vị Xuyên, Tỉnh Hà Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 28/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 407/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
21/11/2024 16:57
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LINH
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:00 21/11/2024
đến
08:00 28/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 28/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
8.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/11/2024 (26/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG Á CHÂU Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 51, đường Nguyễn Văn Cừ, tổ 21 - Phường Minh Khai - TP Hà Giang - Tỉnh Hà Giang
2 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐÔNG DƯƠNG HÀ GIANG Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 09, ngõ 26, tổ 17 - Phường Trần Phú - TP Hà Giang - Tỉnh Hà Giang
3 Công ty cổ phần xây dựng 129 Hà Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT tổ 4, thị trấn Cốc Pài, huyện Xín Mần, tỉnh Hà Giang
4 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐÔNG DƯƠNG HÀ GIANG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 09, ngõ 26, tổ 17 - Phường Trần Phú - TP Hà Giang - Tỉnh Hà Giang
5 Công ty cổ phần xây dựng 129 Hà Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu tổ 4, thị trấn Cốc Pài, huyện Xín Mần, tỉnh Hà Giang

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
02 NHÀ LỚP HỌC
2
Tháo dỡ tấm lợp - Tôn
1.6845
100m2
3
Tháo dỡ mái Fibroxi măng chiều cao ≤4m
124.5
m2
4
Tháo dỡ các kết cấu thép - vì kèo, xà gỗ (40x80x1,4 có trọng lượng 2,61kg/1m)
0.4812
tấn
5
Tháo dỡ xà gồ gỗ
136.8
m
6
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
40.56
m2
7
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ ngoài nhà (100% KL)
164.24
m2
8
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ trong nhà (từ chân lên cao 1,5m)
201.412
m2
9
Phá lớp vữa trát chân móng (100%KL)
21.825
m2
10
Phá dỡ bờ nóc, bờ chảy xây gạch
14.4
m
11
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột (từ 1,5m lên trần 2,1m)
260.14
m2
12
Phá dỡ nền gạch lá nem
69.9028
m2
13
Đục nhám mặt bê tông
122.3382
m2
14
Tháo dỡ toàn bộ hệ thống đường dây điện, thiết bị điện cũ, bốc xếp vận chuyển lên phương tiện vận chuyển
1
CT
15
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
14.6079
m3
16
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
14.6079
m3
17
Cửa đi 2 cánh khuôn sắt, mặt tôn dập nổi hoa văn kết hợp với kính trắng 2 lớp dày 6,38mm (bao gồm phụ kiện và kháo, nhân công lắp dựng)
10.2
m2
18
Cửa sổ khuôn sắt, mặt kính trắng 2 lớp dày 6,38mm (bao gồm phụ kiện và kháo, nhân công lắp dựng)
14.4
m2
19
Lắp dựng cửa đi , cửa sổ
15.48
1m2
20
Sơn cửa đi, cửa sổ các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
15.48
1m2
21
Sơn hoa sắt bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
19.8
1m2
22
Lợp mái bằng tôn xốp dày 0,40mm
2.2428
100m2
23
Tôn úp nóc, sườn
92.93
md
24
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤9m
0.4251
tấn
25
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
0.4251
tấn
26
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt
0.016
100m2
27
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0137
tấn
28
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
0.176
m3
29
Gia công xà gồ thép trần
0.4745
tấn
30
Lắp dựng xà gồ thép và sắt trần
0.8315
tấn
31
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
83.156
1m2
32
Thi công trần bằng trần tôn 3 lớp (tôn xốp khổ 36 cm)
160.988
m2
33
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
164.24
m2
34
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
176.508
m2
35
Trát cạnh cửa, vữa XM mác 75
24.904
m2
36
Trát chân móng, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
21.825
m2
37
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M100, PCB30
34.209
m2
38
Lát nền, sàn, kích thước gạch 600x600, vữa XM mác 75
158.032
m2
39
Công tác ốp gạch vào chân tường, viền tường, viền trụ, cột, tiết diện gạch 120x600
10.24
m2
40
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
451.312
m2
41
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
186.065
m2
42
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
2.772
100m2
43
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột CXV 2x25 mm2 (nguồn vào)
120
m
44
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x2,5mm2
160
m
45
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x1,5mm2
280
m
46
Lắp đặt đèn ống dài 1,2m, hộp đèn 2 bóng
16
bộ
47
Lắp đặt đèn LED ốp trần D225
8
bộ
48
Lắp đặt quạt trần
8
cái
49
Lắp đặt công tắc 1 hạt
8
cái
50
Lắp đặt công tắc 2 hạt
8
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 37

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây