Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04

Tìm thấy: 17:23 09/12/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Sửa mái các nhà lớp học và hiệu bộ Trường Tiểu học Phượng Kỳ
Tên gói thầu
Gói thầu số 04
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách và các nguồn hỗ trợ hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tứ Kỳ, Tỉnh Hải Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:10 14/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Số quyết định phê duyệt
57/QĐ-TH
Ngày phê duyệt
09/12/2024 09:49
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Tiểu học Phượng Kỳ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:21 09/12/2024
đến
08:10 14/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:10 14/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/12/2024 (12/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn - xây dựng T&T Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 37A Nguyễn Phi Khanh, phường Hải Tân, TP Hải Dương.
2 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Hồng Phát Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Lô LK03-10 khu đô thị phía tây cầu Phú Lương, phường Nhị Châu, TP Hải Dương.
3 Thông báo Liên ngành Tư vấn thẩm định giá Thành phố Hải Dương
4 Theo quy định Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định Tỉnh Hải Dương
5 Công ty cổ phần quản lý dự án và xây dựng H-D Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 19 phố Bùi Thị Xuân, Phường Lê Thanh Nghị, Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương
6 Công ty cổ phần tư vấn - xây dựng T&T Tư vấn thẩm định E-HSMT 37A Nguyễn Phi Khanh, phường Hải Tân, TP Hải Dương.
7 Công ty cổ phần quản lý dự án và xây dựng H-D Tư vấn đánh giá E-HSDT ố nhà 19 phố Bùi Thị Xuân, Phường Lê Thanh Nghị, Thành phố Hải Dương,
8 Công ty cổ phần tư vấn - xây dựng T&T Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 37A Nguyễn Phi Khanh, phường Hải Tân, TP Hải Dương.
9 Theo quy định Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Tỉnh Hải Dương

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Nhà lớp học 2 tầng 4 phòng
Theo quy định tại Chương V
2
Tháo dỡ tấm lợp - Fibrô xi măng
1.2172
100m2
Theo quy định tại Chương V
Thôn Như Lâm, xã Phượng Kỳ, huyện Tứ Kỳ, tỉnh Hải Dương
20 ngày
3
Tháo dỡ kết cấu gỗ bằng thủ công, chiều cao ≤6m
1.6016
m3
Theo quy định tại Chương V
Thôn Như Lâm, xã Phượng Kỳ, huyện Tứ Kỳ, tỉnh Hải Dương
20 ngày
4
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤11cm
4.5121
m3
Theo quy định tại Chương V
Thôn Như Lâm, xã Phượng Kỳ, huyện Tứ Kỳ, tỉnh Hải Dương
20 ngày
5
Phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măng
59.676
m2
Theo quy định tại Chương V
Thôn Như Lâm, xã Phượng Kỳ, huyện Tứ Kỳ, tỉnh Hải Dương
20 ngày
6
Vận chuyển Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
9.047
m3
Theo quy định tại Chương V
Thôn Như Lâm, xã Phượng Kỳ, huyện Tứ Kỳ, tỉnh Hải Dương
20 ngày
7
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
9.047
m3
Theo quy định tại Chương V
Thôn Như Lâm, xã Phượng Kỳ, huyện Tứ Kỳ, tỉnh Hải Dương
20 ngày
8
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
9.047
m3
Theo quy định tại Chương V
Thôn Như Lâm, xã Phượng Kỳ, huyện Tứ Kỳ, tỉnh Hải Dương
20 ngày
9
Vận chuyển phế thải tiếp 2000m bằng ô tô - 2,5T
9.047
m3
Theo quy định tại Chương V
Thôn Như Lâm, xã Phượng Kỳ, huyện Tứ Kỳ, tỉnh Hải Dương
20 ngày
10
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40
3.2472
m3
Theo quy định tại Chương V
Thôn Như Lâm, xã Phượng Kỳ, huyện Tứ Kỳ, tỉnh Hải Dương
20 ngày
11
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40
2.7917
m3
Theo quy định tại Chương V
Thôn Như Lâm, xã Phượng Kỳ, huyện Tứ Kỳ, tỉnh Hải Dương
20 ngày
12
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.095
100m2
Theo quy định tại Chương V
Thôn Như Lâm, xã Phượng Kỳ, huyện Tứ Kỳ, tỉnh Hải Dương
20 ngày
13
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.0102
tấn
Theo quy định tại Chương V
Thôn Như Lâm, xã Phượng Kỳ, huyện Tứ Kỳ, tỉnh Hải Dương
20 ngày
14
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
0.1153
tấn
Theo quy định tại Chương V
Thôn Như Lâm, xã Phượng Kỳ, huyện Tứ Kỳ, tỉnh Hải Dương
20 ngày
15
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2, PCB40
0.5227
m3
Theo quy định tại Chương V
Thôn Như Lâm, xã Phượng Kỳ, huyện Tứ Kỳ, tỉnh Hải Dương
20 ngày
16
Trát tường ngoài, xây bằng gạch không nung, dày 2,0cm, Vữa XM M75, XM PCB40
82.1484
m2
Theo quy định tại Chương V
Thôn Như Lâm, xã Phượng Kỳ, huyện Tứ Kỳ, tỉnh Hải Dương
20 ngày
17
Quét vôi các kết cấu - 1 nước trắng, 2 nước màu
82.1484
m2
Theo quy định tại Chương V
Thôn Như Lâm, xã Phượng Kỳ, huyện Tứ Kỳ, tỉnh Hải Dương
20 ngày
18
Láng sê nô, mái hắt, máng nước, dày 2cm, vữa XM M100, XM PCB40
98.222
m2
Theo quy định tại Chương V
Thôn Như Lâm, xã Phượng Kỳ, huyện Tứ Kỳ, tỉnh Hải Dương
20 ngày
19
Sửa chữa. xử lý chống thấm cổ ống thoát nước mái
5
vị trí
Theo quy định tại Chương V
Thôn Như Lâm, xã Phượng Kỳ, huyện Tứ Kỳ, tỉnh Hải Dương
20 ngày
20
Gia công xà gồ thép
0.3876
tấn
Theo quy định tại Chương V
Thôn Như Lâm, xã Phượng Kỳ, huyện Tứ Kỳ, tỉnh Hải Dương
20 ngày
21
Lắp dựng xà gồ thép
0.3876
tấn
Theo quy định tại Chương V
Thôn Như Lâm, xã Phượng Kỳ, huyện Tứ Kỳ, tỉnh Hải Dương
20 ngày
22
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
1.2533
100m2
Theo quy định tại Chương V
Thôn Như Lâm, xã Phượng Kỳ, huyện Tứ Kỳ, tỉnh Hải Dương
20 ngày
23
Tôn ốp sườn, B300, 0,4ly
32.54
m
Theo quy định tại Chương V
Thôn Như Lâm, xã Phượng Kỳ, huyện Tứ Kỳ, tỉnh Hải Dương
20 ngày
24
Lắp đặt kim thu sét - Chiều dài kim 1,2m
3
cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Như Lâm, xã Phượng Kỳ, huyện Tứ Kỳ, tỉnh Hải Dương
20 ngày
25
Quả cầu sứ cắm kim thu sét
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thôn Như Lâm, xã Phượng Kỳ, huyện Tứ Kỳ, tỉnh Hải Dương
20 ngày
26
Kéo rải dây thép chống sét theo tường, cột và mái nhà, D=10mm
65
m
Theo quy định tại Chương V
Thôn Như Lâm, xã Phượng Kỳ, huyện Tứ Kỳ, tỉnh Hải Dương
20 ngày
27
Kéo rải dây thép chống sét dưới mương đất Fi =12mm
15
m
Theo quy định tại Chương V
Thôn Như Lâm, xã Phượng Kỳ, huyện Tứ Kỳ, tỉnh Hải Dương
20 ngày
28
Bật đỡ dây
40
cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Như Lâm, xã Phượng Kỳ, huyện Tứ Kỳ, tỉnh Hải Dương
20 ngày
29
Đào kênh mương bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất I
1.3
1m3
Theo quy định tại Chương V
Thôn Như Lâm, xã Phượng Kỳ, huyện Tứ Kỳ, tỉnh Hải Dương
20 ngày
30
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
1.3
m3
Theo quy định tại Chương V
Thôn Như Lâm, xã Phượng Kỳ, huyện Tứ Kỳ, tỉnh Hải Dương
20 ngày
31
Xi măng PCB 30
200
kg
Theo quy định tại Chương V
Thôn Như Lâm, xã Phượng Kỳ, huyện Tứ Kỳ, tỉnh Hải Dương
20 ngày
32
Cát vàng
1
m3
Theo quy định tại Chương V
Thôn Như Lâm, xã Phượng Kỳ, huyện Tứ Kỳ, tỉnh Hải Dương
20 ngày
33
Sơn chống rỉ
3
kg
Theo quy định tại Chương V
Thôn Như Lâm, xã Phượng Kỳ, huyện Tứ Kỳ, tỉnh Hải Dương
20 ngày
34
Đo tiếp địa (Nhân công bậc 3,0/7)
2
công
Theo quy định tại Chương V
Thôn Như Lâm, xã Phượng Kỳ, huyện Tứ Kỳ, tỉnh Hải Dương
20 ngày
35
Đóng cọc chống sét
3
cọc
Theo quy định tại Chương V
Thôn Như Lâm, xã Phượng Kỳ, huyện Tứ Kỳ, tỉnh Hải Dương
20 ngày
36
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
0.864
100m2
Theo quy định tại Chương V
Thôn Như Lâm, xã Phượng Kỳ, huyện Tứ Kỳ, tỉnh Hải Dương
20 ngày
37
Lắp đặt ống nhựa PVC D90mm
0.4
100m
Theo quy định tại Chương V
Thôn Như Lâm, xã Phượng Kỳ, huyện Tứ Kỳ, tỉnh Hải Dương
20 ngày
38
Lắp đặt cút nhựa PVC D90mm
5
cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Như Lâm, xã Phượng Kỳ, huyện Tứ Kỳ, tỉnh Hải Dương
20 ngày
39
Đai Inox giữ ống
25
cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Như Lâm, xã Phượng Kỳ, huyện Tứ Kỳ, tỉnh Hải Dương
20 ngày
40
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤28m
28.6098
m2
Theo quy định tại Chương V
Thôn Như Lâm, xã Phượng Kỳ, huyện Tứ Kỳ, tỉnh Hải Dương
20 ngày
41
Nhà lớp học 3 tầng 6 phòng
Theo quy định tại Chương V
42
Tháo dỡ các kết cấu thép - xà, dầm, giằng
0.0932
tấn
Theo quy định tại Chương V
Thôn Như Lâm, xã Phượng Kỳ, huyện Tứ Kỳ, tỉnh Hải Dương
20 ngày
43
Nhân công dọn vệ sinh mái cũ (Nhân công bậc 3,0/7)
1
công
Theo quy định tại Chương V
Thôn Như Lâm, xã Phượng Kỳ, huyện Tứ Kỳ, tỉnh Hải Dương
20 ngày
44
Gia công xà gồ thép
0.0932
tấn
Theo quy định tại Chương V
Thôn Như Lâm, xã Phượng Kỳ, huyện Tứ Kỳ, tỉnh Hải Dương
20 ngày
45
Lắp dựng xà gồ thép
0.0932
tấn
Theo quy định tại Chương V
Thôn Như Lâm, xã Phượng Kỳ, huyện Tứ Kỳ, tỉnh Hải Dương
20 ngày
46
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
0.2861
100m2
Theo quy định tại Chương V
Thôn Như Lâm, xã Phượng Kỳ, huyện Tứ Kỳ, tỉnh Hải Dương
20 ngày
47
Tôn ốp sườn, B300, 0,4ly
27.3
m
Theo quy định tại Chương V
Thôn Như Lâm, xã Phượng Kỳ, huyện Tứ Kỳ, tỉnh Hải Dương
20 ngày
48
Lắp đặt kim thu sét - Chiều dài kim 1,2m
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Như Lâm, xã Phượng Kỳ, huyện Tứ Kỳ, tỉnh Hải Dương
20 ngày
49
Quả cầu sứ cắm kim thu sét
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thôn Như Lâm, xã Phượng Kỳ, huyện Tứ Kỳ, tỉnh Hải Dương
20 ngày
50
Công, vật liệu bắn bổ sung đinh vít bổ sung diện tích mái tôn còn lại (VL: Vít lợp tôn, keo bê tông; NC bậc 3,0/7 - Nhóm 1)
3
công
Theo quy định tại Chương V
Thôn Như Lâm, xã Phượng Kỳ, huyện Tứ Kỳ, tỉnh Hải Dương
20 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 38

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây