Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04

Tìm thấy: 08:39 09/01/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp cải tạo tuyến đường từ thôn Kim Ốc đến thôn Trung Thành xã Xuân Hoà, huyện Thọ Xuân
Tên gói thầu
Gói thầu số 04
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện, ngân sách xã và các nguồn huy động hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thọ Xuân, Tỉnh Thanh Hoá
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 18/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500007261_2501081602
Ngày phê duyệt
09/01/2025 08:36
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Xuân Hòa, huyện Thọ Xuân
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:37 09/01/2025
đến
09:00 18/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 18/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
28.700.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi tám triệu bảy trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/01/2025 (18/05/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Xây dựng ARC Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Hội Hiền, Xã Tây Hồ, Huyện Thọ Xuân, Tỉnh Thanh Hoá
2 Công ty TNHH Hoàng Thế Phát Tư vấn lập E-HSMT Xã Hà Long, Huyện Hà Trung, Tỉnh Thanh Hóa
3 Công ty TNHH Xây dựng và TM Thuận Phát Tư vấn thẩm định E-HSMT Tầng 1, SN 111 Trần Bảo, phường An Hưng, Thành phố Thanh Hoá, tỉnh Thanh Hoá
4 Công ty TNHH Hoàng Thế Phát Tư vấn đánh giá E-HSDT Xã Hà Long, Huyện Hà Trung, Tỉnh Thanh Hóa
5 Công ty TNHH Xây dựng và TM Thuận Phát Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tầng 1, SN 111 Trần Bảo, phường An Hưng, Thành phố Thanh Hoá, tỉnh Thanh Hoá

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông, dung tích ≥ 250 lít (Hoạt động tốt, Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
2
Máy đào - dung tích gầu ≥ 0,40 m3 (Hoạt động tốt, Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
3
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng ≥ 70 kg (Hoạt động tốt, Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
4
Máy ủi - công suất ≥ 110CV (Hoạt động tốt, Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
5
Máy lu - trọng lượng ≥ 10T (Hoạt động tốt, Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
6
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥ 5T (Hoạt động tốt, Có đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực)
1
7
Máy rải bê tông nhựa (Hoạt động tốt, Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: ĐƯỜNG GIAO THÔNG VÀ RÃNH QUA ĐƯỜNG
2
ĐƯỜNG L1
3
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C19, R19) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 3cm và 6cm
64.4497
100m2
4
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp trên, mặt đường đã lèn ép 12cm
14.9394
100m2
5
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp dưới, mặt đường đã lèn ép 15cm
29.8788
100m2
6
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
7.6536
100m3
7
Đào nền đường + vận chuyển - Cấp đất II
1.6819
100m3
8
Đào nền đường - Cấp đất III
13.2377
100m3
9
Vận chuyển đất, phạm vi ≤1000m - Cấp đất III
4.5891
100m3
10
RÃNH QUA ĐƯỜNG
11
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
3.36
m3
12
Bê tông M200, đá 1x2, PCB40
15.73
m3
13
Ván khuôn móng dài
1.1844
100m2
14
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.5922
100m3
15
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
0.131
100m3
16
Vận chuyển đất, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
0.4612
100m3
17
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
0.0756
100m3
18
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
4.51
m3
19
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK ≤10mm
0.3147
tấn
20
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK >10mm
0.4615
tấn
21
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.1856
100m2
22
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg
42
1cấu kiện
23
HẠNG MỤC: RÃNH THOÁT NƯỚC
24
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
39.34
m3
25
Bê tông M200, đá 1x2, PCB40
166.63
m3
26
Ván khuôn móng dài
15.8484
100m2
27
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
45.75
m3
28
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK ≤10mm
3.8626
tấn
29
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
2.484
100m2
30
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg
562
1cấu kiện
31
HẠNG MỤC: BIỂN BÁO, GỜ GIẢM TỐC
32
Đào đất chôn cột
1.5625
1m3
33
Đắp đất hoàn thiện
0.5208
m3
34
Bê tông móng, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
1.25
m3
35
Ván khuôn móng dài
0.2
100m2
36
Lắp đặt cột + biển báo tam giác cạnh
10
cái
37
Biển báo tam giác
10
cái
38
Cột đỡ biển báo D90
35
m
39
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 3,2mm
108
m2
40
HẠNG MỤC: TƯỜNG RÀO HOÀN TRẢ
41
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.4396
100m3
42
Bê tông lót móng, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
8.7927
m3
43
Xây tường thẳng gạch bê tông 10,5x6x22cm - Chiều dày 10,5cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB40
16.4241
m3
44
Ván khuôn móng dài
0.4977
100m2
45
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.1457
tấn
46
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.6022
tấn
47
Bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
6.2213
m3
48
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
0.2198
100m3
49
Xây tường thẳng gạch bê tông 10,5x6x22cm - Chiều dày 10,5cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, XM PCB40
12.8211
m3
50
Xây tường thẳng gạch bê tông 10,5x6x22cm - Chiều dày 10,5cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB40
16.6617
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 54

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây