Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04

Tìm thấy: 09:11 10/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đèn trang trí các xã Hàm Liêm, Hàm Chính, Hàm Trí
Tên gói thầu
Gói thầu số 04
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đèn trang trí các xã Hàm Liêm, Hàm Chính, Hàm Trí
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn sự nghiệp kiến thiết thị chính
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Hàm Thuận Bắc, Tỉnh Bình Thuận
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:30 19/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500256554_2506100815
Ngày phê duyệt
10/06/2025 08:37
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý công trình công cộng huyện Hàm Thuận Bắc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:09 10/06/2025
đến
09:30 19/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 19/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
11.940.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười một triệu chín trăm bốn mươi nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/06/2025 (17/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NARIHOME Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 325/34/23 Bạch Đằng - Phường 15 - Quận Bình Thạnh - TP. Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TẤN LINH Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 152/15A đường Nguyễn Văn Thương - Phường 25 - Quận Bình Thạnh - TP. Hồ Chí Minh
3 Công ty Cổ phần thẩm định giá - Dịch vụ Nghĩa Hưng Tư vấn thẩm định giá 1078 Đê La Thành, Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG GIAO THÔNG CÔNG MINH Tư vấn lập E-HSMT Số K4/84, khu phố 2, Phường Bửu Hòa, Thành phố Biên Hoà, Tỉnh Đồng Nai, Việt Nam - Phường Bửu Hòa - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai
5 CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ XÂY DỰNG TRUNG VŨ Tư vấn thẩm định E-HSMT 174-176 đường số 1 - Phường Bình Trị Đông B - Quận Bình Tân - TP. Hồ Chí Minh
6 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG GIAO THÔNG CÔNG MINH Tư vấn đánh giá E-HSDT Số K4/84, khu phố 2, Phường Bửu Hòa, Thành phố Biên Hoà, Tỉnh Đồng Nai, Việt Nam - Phường Bửu Hòa - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai
7 CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ XÂY DỰNG TRUNG VŨ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 174-176 đường số 1 - Phường Bình Trị Đông B - Quận Bình Tân - TP. Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt thép: Tài liệu kèm theo để đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê;
4
2
Máy hàn điện: Tài liệu kèm theo để đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê;
4
3
Xe cẩu – trọng lượng hàng hóa cẩu >= 3 Tấn, có tầm với tối đa >=15m Tài liệu kèm theo để đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Giấy chứng nhận Kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực để chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện để đưa vào sử dụng.
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt vỏ tủ nhựa 200x300x150mm
5
tủ
2
Lắp đặt CB 2P 40A
1
cái
3
Lắp đặt Timer 24h
1
cái
4
Lắp đặt khởi động từ 1P 40A
1
cái
5
Pát bắt hoa (Sử dụng sắt V50x4mm và V30x3mm hàn tạo pát, kết nối bằng bulong 12mm, liên kết vào trụ điện đôi BTLT D300, tính bộ theo trụ)
3
bộ
6
Pát bắt hoa (Sử dụng sắt V50x4mm và V30x3mm hàn tạo pát, kết nối bằng bulong 12mm, liên kết vào trụ điện BTLT D200, tính bộ theo trụ)
1
bộ
7
Pát bắt hoa (Sử dụng sắt V50x4mm và V30x3mm hàn tạo pát, kết nối bằng bulong 12mm, liên kết vào trụ điện BTLT 2xD300 dọc, tính bộ theo trụ)
1
bộ
8
Cung cấp, lắp đặt bộ gồm 1 U rãnh xi (khung đỡ 1 xứ), 1 quả xứ cách điện, 1 ti ren mạ kẽm D16 dài 250, và 2 con tán D16, 2 lông đền D16
6
bộ
9
Lắp đặt họa tiết lên trụ điện, sử dụng xe cẩu thùng
5
bộ
10
LẮP ĐẶT ĐÈN LED TRANG TRÍ HỌA TIẾT HOA THANH LONG XÃ HÀM CHÍNH - ĐOẠN TỪ DỊCH VỤ DU LỊCH CƯỜNG NGUYỄN ĐẾN ĐỐI DIỆN CHÙA BỬU LÂM (8 BỘ)
11
Gia công khung sắt hộp mạ kẽm 25x25x1,2mm Kích thước: 1300x1300
8
khung
12
Cung cấp, lắp dựng Alumium vào khung thép gia cố, chiều dày tấm 3mm, chiều dày nhôm 0,06mm cắt CNC lỗ phi 8mm theo số lượng bố trí led họa tiết ,cắt viền tạo hình dáng theo họa tiết hoa văn
33.792
m2
13
Cung cấp, lắp đặt Decal cán bóng ngoài trời trên mặt alumium
33.792
m2
14
Cung cấp, lắp đặt Fomex dày 5mm, rộng 8,5 phân uốn hông hoa văn họa tiết
96
m
15
Cung cấp, lắp đặt đèn led phi 5 đế 8: Điện áp: Nguồn 5VDC Dòng tiêu thụ: 20mA Công suất: 0,2W Kích thước: Bóng led 5mm, đế 8mm Cấp bảo vệ: IP67
23520
bóng
16
Cung cấp, lắp dựng bộ đổi nguồn chống nước 5V 60A
16
cái
17
Dây điện kết nối với Led CV 1x2,5mm2
57.6
m
18
Lắp đặt vỏ tủ nhựa 200x300x150mm
8
tủ
19
Lắp đặt CB 2P 25A
8
cái
20
Lắp đặt Timer 24h
8
cái
21
Lắp đặt khởi động từ 1P 25A
8
cái
22
Pát bắt hoa (Sử dụng sắt V50x4mm và V30x3mm hàn tạo pát, kết nối bằng bulong 12mm, liên kết vào trụ điện BTLT D300, tính bộ theo trụ)
6
bộ
23
Pát bắt hoa (Sử dụng sắt V50x4mm và V30x3mm hàn tạo pát, kết nối bằng bulong 12mm, liên kết vào trụ điện BTLT D200, tính bộ theo trụ)
2
bộ
24
Lắp đặt họa tiết lên trụ điện, sử dụng xe cẩu thùng
8
bộ
25
LẮP ĐẶT ĐÈN LED TRANG TRÍ XÃ HÀM LIÊM
26
Gia công, lắp dựng khung sắt hộp mạ kẽm 25x25x1,2mm Kích thước: 1300x1300
8
khung
27
Cung cấp, lắp dựng Alumium vào khung thép gia cố, chiều dày tấm 3mm, chiều dày nhôm 0,06mm cắt CNC lỗ phi 8mm theo số lượng bố trí led họa tiết ,cắt viền tạo hình dáng theo họa tiết hoa văn
33.792
m2
28
Cung cấp, lắp đặt Decal cán bóng ngoài trời trên mặt alumium
33.792
m2
29
Cung cấp, lắp đặt Fomex dày 5mm, rộng 8,5 phân uốn hông hoa văn họa tiết
96
m
30
Cung cấp, lắp đặt đèn led phi 5 đế 8: Điện áp: Nguồn 5VDC Dòng tiêu thụ: 20mA Công suất: 0,2W Kích thước: Bóng led 5mm, đế 8mm Cấp bảo vệ: IP67
23520
bóng
31
Cung cấp, lắp dựng bộ đổi nguồn chống nước 5V 60A
16
cái
32
Dây điện kết nối với Led CV 1x2,5mm2
57.6
m
33
Lắp đặt vỏ tủ nhựa 200x300x150mm
8
tủ
34
Lắp đặt CB 2P 25A
8
cái
35
Lắp đặt Timer 24h
8
cái
36
Lắp đặt khởi động từ 1P 25A
8
cái
37
Pát bắt hoa (Sử dụng sắt V50x4mm và V30x3mm hàn tạo pát, kết nối bằng bulong 12mm, liên kết vào trụ điện BTLT D300, tính bộ theo trụ)
3
bộ
38
Pát bắt hoa (Sử dụng sắt V50x4mm và V30x3mm hàn tạo pát, kết nối bằng bulong 12mm, liên kết vào trụ điện BTLT 2xD300 ngang, tính bộ theo trụ)
1
bộ
39
Pát bắt hoa (Sử dụng sắt V50x4mm và V30x3mm hàn tạo pát, kết nối bằng bulong 12mm, liên kết vào trụ điện BTLT 2xD300 dọc, tính bộ theo trụ)
2
bộ
40
Pát bắt hoa (Sử dụng sắt V50x4mm và V30x3mm hàn tạo pát, kết nối bằng bulong 12mm, liên kết vào trụ đèn D100, tính bộ theo trụ)
2
bộ
41
Lắp đặt họa tiết lên trụ điện, sử dụng xe cẩu thùng
8
bộ
42
Gia công khung sắt hộp mạ kẽm 25x25x1,2mm Kích thước: 1250x1300
9
khung
43
Cung cấp, lắp dựng Alumium vào khung thép gia cố, chiều dày tấm 3mm, chiều dày nhôm 0,06mm cắt CNC lỗ phi 8mm theo số lượng bố trí led họa tiết ,cắt viền tạo hình dáng theo họa tiết hoa văn
38.046
m2
44
Cung cấp, lắp đặt Decal cán bóng ngoài trời trên mặt alumium
38.046
m2
45
Cung cấp, lắp đặt Fomex dày 5mm, rộng 8,5 phân uốn hông hoa văn họa tiết
56.7
m
46
Cung cấp, lắp đặt đèn led phi 5 đế 8: Điện áp: Nguồn 5VDC Dòng tiêu thụ: 20mA Công suất: 0,2W Kích thước: Bóng led 5mm, đế 8mm Cấp bảo vệ: IP67
12294
bóng
47
Cung cấp, lắp dựng bộ đổi nguồn 5V 70A
9
cái
48
Dây điện nguồn và kết nối với Led CV 1x2,5mm2
61.2
m
49
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột CVV 2x2,5mm2
245
m
50
Lắp đặt vỏ tủ nhựa 200x300x150mm
6
tủ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 54

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây