Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04

Tìm thấy: 20:18 03/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp tuyến đường kết nối từ khu Mỏ Sẻ đi khu Xóm Gò, xã Tiên lương
Tên gói thầu
Gói thầu số 04
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, nâng cấp tuyến đường kết nối từ khu Mỏ Sẻ đi khu Xóm Gò, xã Tiên Lương.
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Tiên Lương, Tỉnh Phú Thọ
Thời điểm đóng thầu
09:00 14/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
79/QĐ-TTDVSNC
Ngày phê duyệt
03/07/2026 20:12
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRUNG TÂM DỊCH VỤ SỰ NGHIỆP CÔNG XÃ TIÊN LƯƠNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:17 03/07/2026
đến
09:00 14/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 14/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
88.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/07/2026 (11/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn và xây lắp Gia Phát Tư vấn lập E-HSMT Khu Đá Thờ, Xã Phù Ninh, Tỉnh Phú Thọ
2 Công ty cổ phần tư vấn và xây lắp Gia Phát Tư vấn đánh giá E-HSDT Khu Đá Thờ, Xã Phù Ninh, Tỉnh Phú Thọ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào
1
2
Máy lu rung
1
3
Máy ủi
1
4
Ô tô tự đổ ≥7 Tấn
2
5
Máy cắt uốn thép
1
6
Máy trộn bê tông
1
7
Máy trộn vữa
1
8
Máy đầm dùi
1
9
Máy đầm bàn
1
10
Máy đầm đất cầm tay
1
11
Phòng thí nghiệm chuyên ngành xây dựng
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền đường
2
Đào nền đường, đất cấp III
40.1896
100m3
3
Đào kênh mương, đất cấp III
12.3475
100m3
4
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
4.152
100m3
5
Đào nền đường, đất cấp II
2.6279
100m3
6
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
7.9185
100m3
7
Mặt đường
8
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, đá 2x4, mác 250
1210.4254
m3
9
Rải bạt lót
60.5213
100m2
10
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K >= 0,95
9.0782
100m3
11
Ván khuôn thép.Ván khuôn mặt đường
4.4242
100m2
12
Đánh bóng mặt đường
6052.127
m2
13
Nút giao, lối rẽ
14
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, đá 2x4, mác 250
23.58
m3
15
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K >= 0,95
0.1769
100m3
16
Ván khuôn thép.Ván khuôn mặt đường
0.123
100m2
17
Đánh bóng mặt đường
117.9
m2
18
Lề gia cố
19
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 2x4, mác 200
221.21
m3
20
Rải bạt lót
11.0604
100m2
21
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
4.4242
100m2
22
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K >= 0,95
1.6591
100m3
23
Đánh bóng mặt đường
1106.04
m2
24
Hệ thống thoát nước
25
Rãnh dọc BTCT 50x60cm lắp ghép
26
Đổ bê tông rãnh, đá 1x2, mác 200
300.58
m3
27
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép rãnh, đường kính <= 10mm
9.6422
tấn
28
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn rãnh
38.4896
100m2
29
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn
992
cái
30
Nối cống hộp bê tông đơn
992
mối nối
31
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, đá 2x4, mác 100
79.36
m3
32
Tấm bản KT (100x80x13)cm
33
Đổ bê tông tấm bản, đá 1x2, mác 250
93.25
m3
34
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn tấm bản
6.4282
100m2
35
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép tấm bản, đường kính <= 10mm
12.152
tấn
36
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn, lắp đặt tấm bản
992
cấu kiện
37
Cống ngang đường
38
Đào móng cống, đất cấp II
1.25
100m3
39
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.7
100m3
40
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
17
m3
41
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, đá 2x4, mác 200
29.71
m3
42
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 2x4, mác 200
7.1
m3
43
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường, đá 2x4, mác 200
23.14
m3
44
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
1.7
100m2
45
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
7.35
m3
46
Ống cống D75cm
47
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công. Bê tông ống cống, đá 1x2, mác 250
2.1
m3
48
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép ống cống đường kính <= 10mm
0.2094
tấn
49
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn các loại cấu kiện khác
0.521
100m2
50
Quét nhựa bitum nóng vào tường
28.574
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 32

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây