Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04

Tìm thấy: 14:19 28/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp tuyến đường từ Cửa hàng xăng dầu 104 đi Đội quản lý điện lực khu vực Hoàng Su Phì, đường từ Trường THPT Hoàng Su Phì đến ngã ba vào Bãi rác lên Tụ Nhân. Hạng mục: Mặt đường và các hạng mục phụ trợ
Tên gói thầu
Gói thầu số 04
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp tuyến đường từ Cửa hàng xăng dầu 104 đi Đội quản lý điện lực khu vực Hoàng Su Phì, đường từ Trường THPT Hoàng Su Phì đến ngã ba vào Bãi rác lên Tụ Nhân. Hạng mục: Mặt đường và các hạng mục phụ trợ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn sự nghiệp và các nguồn vốn hợp pháp khác năm 2026 và các năm tiếp theo
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Hoàng Su Phì, Tỉnh Tuyên Quang
Thời điểm đóng thầu
08:30 07/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
68/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
28/07/2026 14:17
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng HĐND và UBND xã Hoàng Su Phì
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:18 28/07/2026
đến
08:30 07/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 07/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
189.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm tám mươi chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/08/2026 (05/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH 1TV xây dựng HT Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 40E, đường Lê Hoàn, Tổ 2, Phường Hà Giang 1, Tuyên Quang, Việt Nam.
2 Công ty TNHH 1TV TVXD Sinh Phúc Tư vấn lập E-HSMT Thôn Cầu Mè - P.Hà Giang 1 - tỉnh Tuyên Quang
3 Công ty TNHH tư vấn XD268 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 95A, Đường Nguyễn Văn Linh, Tổ 36, Phường Hà Giang 1, Tỉnh Tuyên Quang
4 Công ty TNHH 1TV TVXD Sinh Phúc Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Cầu Mè - P.Hà Giang 1 - tỉnh Tuyên Quang
5 Công ty TNHH tư vấn XD268 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 95A, Đường Nguyễn Văn Linh, Tổ 36, Phường Hà Giang 1, Tỉnh Tuyên Quang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Biến thế hàn xoay chiều - công suất: 23 kW
1
2
Máy cắt gạch đá - công suất: 1,7 kW
1
3
Máy đầm bê tông, đầm dùi - công suất: 1,5 kW
1
4
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng: 70 kg
1
5
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu: 0,80 m3
1
6
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng: 8,5 T - 9 T
1
7
Máy trộn bê tông - dung tích: 250 lít
1
8
Máy ủi - công suất: 110 CV
1
9
Ô tô tự đổ - trọng tải: 7 T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHÁ DỠ RÃNH (L=907,49M)
2
Phá dỡ rãnh bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất IV
13.7292
100m3
3
ĐÀO ĐẮP ĐẤT
4
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
6.9636
100m3
5
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
5.7835
100m3
6
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất III
1.1801
100m3
7
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất III
1.1801
100m3/1km
8
CẮT MẶT ĐƯỜNG CŨ (L=1196 M)
9
Cắt mặt đường bê tông Asphan chiều dày lớp cắt ≤ 7cm
11.96
100m
10
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 2x4, PCB40
53.412
m3
11
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M100, PCB30
1665.48
m2
12
Lát nền, sàn đá cẩm thạch tiết diện đá >0,25m2, vữa XM M75, PCB40
1665.48
m2
13
ĐAN RÃNH (L=548M), BÓ VỈA ĐÁ (L=1085M)
14
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 2x4, PCB40
54.415
m3
15
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M100, PCB30
544.15
m2
16
Lát nền, sàn đá cẩm thạch tiết diện đá >0,25m2, vữa XM M75, PCB40
164.4
m2
17
Bó vỉa thẳng hè, đường bằng tấm bê tông đúc sẵn 18x33x100cm, vữa XM M75, PCB30
1085
m
18
RÃNH DƯỚI LÒNG ĐƯỜNG (L=134 M), RÃNH DƯỚI VỈA HÈ (L =774 M), RÃNH CÓ NẮP GANG (L=6 M)
19
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
91.4
m3
20
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn các loại cấu kiện khác
45.8375
100m2
21
Gia công, lắp đặt cốt thép ống cống, ống buy, ĐK ≤10mm
36.2138
tấn
22
Gia công, lắp đặt cốt thép ống cống, ống buy, ĐK ≤18mm
20.3482
tấn
23
Bê tông ống cống, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
347.5744
m3
24
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng cần cẩu, Trọng lượng cấu kiện < 1 tấn
914
1 cấu kiện
25
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
10.5031
100m2
26
Gia công, lắp đặt tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
8.7721
tấn
27
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK >10mm
7.053
tấn
28
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
96.468
m3
29
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng cần cẩu, Trọng lượng cấu kiện 200 - 500 kg
914
1 cấu kiện
30
Nắp gang thu nước của rãnh dưới lòng đường
6
cái
31
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
42
m3
32
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M250, đá 2x4, PCB40
25.2
m3
33
HỐ GA DƯỚI VỈA HÈ (48 hố)
34
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
1.5552
100m3
35
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
11.52
m3
36
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn các loại cấu kiện khác
4.9008
100m2
37
Gia công, lắp đặt cốt thép ống cống, ống buy, ĐK ≤10mm
4.9877
tấn
38
Gia công, lắp đặt cốt thép ống cống, ống buy, ĐK ≤18mm
0.8136
tấn
39
Bê tông ống cống, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
41.76
m3
40
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng cần cẩu, Trọng lượng cấu kiện < 2 tấn
48
1 cấu kiện
41
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.8592
100m2
42
Gia công, lắp đặt tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.0053
tấn
43
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK >10mm
2.3818
tấn
44
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
6.72
m3
45
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng cần cẩu, Trọng lượng cấu kiện 200 - 500 kg
48
1 cấu kiện
46
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
1.1136
100m2
47
Gia công, lắp đặt tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.5592
tấn
48
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
4.8
m3
49
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng cần cẩu, Trọng lượng cấu kiện 200 - 500 kg
48
1 cấu kiện
50
Nắp gang hố ga (loại tải trọng 40 tấn)
48
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 28

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây