Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04

Tìm thấy: 11:15 04/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, nâng cấp đường giao thông, rãnh thoát nước và các hạng mục phụ trợ trung tâm xã Thàng Tín, tỉnh tuyên Quang
Tên gói thầu
Gói thầu số 04
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa, nâng cấp đường giao thông, rãnh thoát nước và các hạng mục phụ trợ trung tâm xã Thàng Tín, tỉnh Tuyên Quang
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí ngân sách tỉnh bổ sung dự toán 2026 cho UBND xã Thàng Tín và các nguồn vốn tỉnh phân cấp cho xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Thàng Tín, Tỉnh Tuyên Quang
Thời điểm đóng thầu
09:00 15/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
32/QĐ-PKT
Ngày phê duyệt
04/08/2026 11:09
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Thàng Tín
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:10 04/08/2026
đến
09:00 15/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 15/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
95.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/08/2026 (13/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng Đại Dương Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 05, ngõ 341, đường Lý Thường Kiệt, Tổ 4 Ngọc Hà - - Phường Hà Giang 2 - Tỉnh Tuyên Quang
2 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SỐ 8 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 6, ngách 20, ngõ 110, phố Nguyễn Hoàng Tôn - - Phường Phú Thượng - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐÔNG DƯƠNG HÀ GIANG Tư vấn lập E-HSMT Số 126, tổ 17, đường Phùng Hưng - - Phường Hà Giang 2 - Tỉnh Tuyên Quang
4 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN AN TÂM PHÁT 68 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 12b, ngõ 31, đường 19/5, tổ 14, phường Hà Giang 1, tỉnh Tuyên Quang - - Phường Hà Giang 1 - Tỉnh Tuyên Quang
5 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐÔNG DƯƠNG HÀ GIANG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 126, tổ 17, đường Phùng Hưng - - Phường Hà Giang 2 - Tỉnh Tuyên Quang
6 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN AN TÂM PHÁT 68 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 12b, ngõ 31, đường 19/5, tổ 14, phường Hà Giang 1, tỉnh Tuyên Quang - - Phường Hà Giang 1 - Tỉnh Tuyên Quang

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 14:32 11/08/2026 09:00 13/08/2026 09:00 15/08/2026 09:00 13/08/2026 09:00 15/08/2026 Thay đổi tên Chủ Đầu tư

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn
1
2
Máy đào
1
3
Máy lu
1
4
Máy trộn bê tông
2
5
Ô tô tự đổ
2
6
Đầm dùi
2
7
Đầm bàn
2
8
Đầm đất cầm tay
1
9
Máy ủi
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lưới thép B40 gia cố mái
500.03
m2
2
Bê tông ốp mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 2x4, PCB40
85.3251
m3
3
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
14.8
m3
4
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.1643
tấn
5
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
1.7908
tấn
6
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
1.48
100m2
7
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 50mm
0.656
100m
8
Thi công tầng lọc đá dăm 4x6
0.0115
100m3
9
RÃNH HỘP
10
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB30
4.86
m3
11
Bê tông rãnh hộp, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
13.77
m3
12
Ván khuôn thân rãnh hộp
1.9505
100m2
13
Sản xuất, lắp đặt cốt thép thân rãnh, đường kính <=10 mm
0.6982
tấn
14
Sản xuất, lắp đặt cốt thép thân rãnh, đường kính >10 mm
1.7534
tấn
15
Chít khe nối rãnh hộp VXM mác 100
6.75
m2
16
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
54
1cấu kiện
17
BTCT bản đậy rãnh hộp, đá 1x2, mác 250
6.48
m3
18
Ván khuôn bản đậy rãnh
0.7479
100m2
19
Sản xuất, lắp đặt cốt thép bản đậy rãnh, đường kính > 10 mm
0.891
tấn
20
Sản xuất, lắp đặt cốt thép bản đậy, đường kính <= 10mm
0.2857
tấn
21
Lắp dựng bản đậy
54
1cấu kiện
22
SÂN
23
Nilon lót chống mất nước
1785
m2
24
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.3175
100m3
25
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 2x4, PCB40
152.75
m3
26
Tưới nhựa lót hoặc nhựa dính bám mặt đường, tiêu chuẩn 0,5kg/m2 - nhựa pha dầu - tưới thủ công
178.5
10m2
27
Rải thảm mặt đường Carboncor Asphalt, bằng phương pháp thủ cơ giới, chiều dày mặt đường đã lèn ép 3cm
15
100m2
28
Lan can Inox 304
38
m2
29
BÔN CÂY
30
Bê tông tường bôn cây, M200, đá 2x4, PCB40
1.98
m3
31
Ván khuôn gỗ tường thẳng - Chiều dày ≤45cm
0.264
100m2
32
Trồng cây
4
cây
33
NỐI CỐNG D = 1M
34
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.215
100m3
35
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.1788
100m3
36
Đổ bê tông lót móng, đá 2x4, vữa mác 100
3.57
m3
37
Đổ bê tông móng, đá 2x4, mác 200
17.33
m3
38
Đổ bê tông tường, đá 2x4, mác 200
2.39
m3
39
Gia công, lắp dựng cốt thép ống cống, đường kính <= 10mm
0.7374
tấn
40
Đổ bê tông ống cống, đá 1x2, mác 250
7
m3
41
Quét nhựa bitum vào ống cống
75.4
m2
42
Chét khe nối mác 150
0.057
m3
43
Quét nhựa bitum và dán giấy dầu, 2 lớp giấy 3 lớp nhựa
35.815
m2
44
Quét nhựa bi tum và dán bao tải 2 lớp bao tải 3 lớp nhựa
32.224
m2
45
Ván khuôn thép ống cống tròn
1.382
100m2
46
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng
0.3696
100m2
47
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn tường thẳng
0.1474
100m2
48
HOÀN TRẢ MẶT ĐƯỜNG BÊ TÔNG
49
Bê tông mặt đường, bê tông M250, đá 2x4, PCB40
6
m3
50
Nilon lót nền
37.5
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 31

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây