Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Sửa chữa lớn

Tìm thấy: 17:24 04/11/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Sửa chữa lớn tàu Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế 05 của Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Sửa chữa lớn
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Từ nguồn thu phí cảng vụ hàng hải được để lại theo dự toán chi ngân sách Nhà nước năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Huế, Thành phố Huế
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
11:00 14/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1411/QĐ-CVHHTTH
Ngày phê duyệt
04/11/2024 17:20
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:22 04/11/2024
đến
11:00 14/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:00 14/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/11/2024 (12/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Ban Quản lý dự án Bảo đảm an toàn hàng hải miền Bắc Tư vấn lập E-HSMT số 01 - lô 11A - đường Lê Hồng Phong - phường Đằng Hải - quận Hải An - TP Hải Phòng
2 Tổ thẩm định thuộc Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 06 Nguyễn Văn Tuyết, Phường Thuận An, TP. Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế
3 Ban Quản lý dự án Bảo đảm an toàn hàng hải miền Bắc Tư vấn đánh giá E-HSDT số 01 - lô 11A - đường Lê Hồng Phong - phường Đằng Hải - quận Hải An - TP Hải Phòng
4 Ban Quản lý dự án Bảo đảm an toàn hàng hải miền Bắc Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu số 01 - lô 11A - đường Lê Hồng Phong - phường Đằng Hải - quận Hải An - TP Hải Phòng

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
I PHẦN LÀM SẠCH, SƠN
.
Theo quy định tại Chương V
.
50
2
1 Phần dưới mớn nước
.
Theo quy định tại Chương V
.
50
3
1.1 Vệ sinh cạo hà, rong rêu, phun nước áp lực cao bề mặt tôn vỏ
230
m2
Theo quy định tại Chương V
.
50
4
1.2 Bắn cát làm sạch toàn bộ diện tích, tiêu chuẩn SA2.0
230
m2
Theo quy định tại Chương V
.
50
5
1.3 Sơn các lớp theo quy trình: 05 lớp (2 lớp chống rỉ, 1 lớp trung gian, 2 lớp chống hà)
1150
m2
Theo quy định tại Chương V
.
50
6
1.4 Vật tư sơn
.
Theo quy định tại Chương V
.
50
7
Sơn chống gỉ Jotun 2 lớp
80.5
lít
Theo quy định tại Chương V
.
50
8
Sơn chống hà Jotun 2 lớp
80.5
lít
Theo quy định tại Chương V
.
50
9
Sơn trung gian Jotun 1 lớp
46
lít
Theo quy định tại Chương V
.
50
10
Dung môi pha sơn Jotun
20.7
lít
Theo quy định tại Chương V
.
50
11
2 Mạn khô và mặt ngoài be chắn sóng
.
Theo quy định tại Chương V
.
50
12
2.1 Làm sạch bề mặt bằng gõ rỉ, nạo rỉ (50% diện tích), chùi, đánh sạch, làm sạch bằng nước ngọt
110
m2
Theo quy định tại Chương V
.
50
13
2.2 Kẻ vẽ 03 sọc song song với mũi (từ be chắn sóng đến đường mớn nước); 3 nước, 1,8m2
1
m2
Theo quy định tại Chương V
.
50
14
2.3 Sơn các lớp theo quy trình: 04 lớp (2 lớp chống rỉ 50% diện tích, 2 lớp sơn phủ)
330
m2
Theo quy định tại Chương V
.
50
15
2.4 Vật tư sơn
.
Theo quy định tại Chương V
.
50
16
Sơn chống gỉ Jotun 2 lớp (50% diện tích)
19.25
lít
Theo quy định tại Chương V
.
50
17
Sơn phủ Jotun 2 lớp
38.5
lít
Theo quy định tại Chương V
.
50
18
Dung môi pha sơn Jotun
5.775
lít
Theo quy định tại Chương V
.
50
19
3 Phần cabin, thiết bị trên cabin
.
Theo quy định tại Chương V
.
50
20
3.1 Làm sạch bề mặt bằng gõ rỉ, nạo rỉ (50% diện tích), chùi, đánh sạch, làm sạch bằng nước ngọt
150
m2
Theo quy định tại Chương V
.
50
21
3.2 Sơn các lớp theo quy trình: 04 lớp (2 lớp chống rỉ 50% diện tích, 2 lớp sơn phủ)
450
m2
Theo quy định tại Chương V
.
50
22
3.3 Vật tư sơn
.
Theo quy định tại Chương V
.
50
23
Sơn chống gỉ Jotun 2 lớp (50% diện tích)
26.25
lít
Theo quy định tại Chương V
.
50
24
Sơn phủ Jotun 2 lớp
52.5
lít
Theo quy định tại Chương V
.
50
25
Dung môi pha sơn Jotun
7.875
lít
Theo quy định tại Chương V
.
50
26
Lưới inox
0.5
m2
Theo quy định tại Chương V
.
50
27
10 Thay lưới lọc đầu thống hơi các khoan két
10
cái
Theo quy định tại Chương V
.
50
28
11 Cắt thay ống thông hơi các két nước
6
ống
Theo quy định tại Chương V
.
50
29
12 Thử hoạt động hệ động lực phục vụ kiểm tra theo yêu cầu Đăng kiểm (hoạt động máy chính, máy phát, hệ thống bảo vệ, cảnh báo…)
1
tàu
Theo quy định tại Chương V
.
50
30
IV PHẦN ĐIỆN VÀ NGHI KHÍ HÀNG HẢI
.
Theo quy định tại Chương V
.
50
31
1 Thiết bị thông tin liên lạc, nghi khí hàng hải
.
Theo quy định tại Chương V
.
50
32
1.1 Tháo, bảo dưỡng các thiết bị thông tin liên lạc, nghi khí hàng hải bởi các cơ sở được đăng kiểm cấp giấy chứng nhận
1
mục
Theo quy định tại Chương V
.
50
33
1.2 Sữa chữa rada đang bị hỏng (cả nhân công, vật tư thay thế)
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
.
50
34
1.3 Sữa chữa hệ thống MF-HF
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
.
50
35
1.4 Thay mới dây phát VHF, ICOM
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
.
50
36
1.5 Kiểm tra, bảo dưỡng màn hình AIS
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
.
50
37
2 Kiểm tra, bảo dưỡng bảng điện chính, các tủ điện, máy biến áp, bộ sạc ắc quy
1
tàu
Theo quy định tại Chương V
.
50
38
3 Đo kiểm tra cách điện máy phát, động cơ điện, bảng điện và dây cáp
1
tàu
Theo quy định tại Chương V
.
50
39
4 Hệ điện hàng hải và sinh hoạt
.
Theo quy định tại Chương V
.
50
40
Kiểm tra bảo dưỡng sửa chữa hệ điện hàng hải và sinh hoạt
2
hệ
Theo quy định tại Chương V
.
50
41
Vật tư thay thế
.
Theo quy định tại Chương V
.
50
42
Bóng đèn led 24V và 220V
40
cái
Theo quy định tại Chương V
.
50
43
Bóng đèn pha 24V và 220V
3
cái
Theo quy định tại Chương V
.
50
44
Bóng đèn pha 100W-220V
1
cái
Theo quy định tại Chương V
.
50
45
Vật tư phụ
2
cụm
Theo quy định tại Chương V
.
50
46
5 Vệ sinh tẩm sấy đo độ cách điện các động cơ theo yêu cầu Đăng kiểm
.
Theo quy định tại Chương V
.
50
47
- Vệ sinh tấm sấy đề máy chính
2
cái
Theo quy định tại Chương V
.
50
48
- Vệ sinh tấm sấy Điramô máy chính
2
cái
Theo quy định tại Chương V
.
50
49
- Vệ sinh tấm sấy đề máy đèn
1
cái
Theo quy định tại Chương V
.
50
50
Vệ sinh tấm sấy Điramô máy đèn
1
cái
Theo quy định tại Chương V
.
50

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI THỪA THIÊN HUẾ như sau:

  • Có quan hệ với 18 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,30 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 30,00%, Tư vấn 40,00%, Phi tư vấn 30,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.412.837.744 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.681.307.783 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,87%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Sửa chữa lớn". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Sửa chữa lớn" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 43

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây