Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Cảnh báo: Thời gian đánh giá, hủy thầu kéo dài không đáp ứng Điều 12 Luật đấu thầu 2013-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
| Ngày đóng thầu | 09/08/2022 09:00 |
|---|---|
| Giai đoạn hủy thầu | Đã có kết quả lựa chọn nhà thầu |
| Lý do | HS dự thầu không đáp ứng |
| Số hiệu văn bản | 779/QĐ-ĐS |
| Ngày phê duyệt | 19/08/2022 |
| Thời điểm hủy thầu | 19/08/2022 03:11 |
| Đính kèm quyết định | 779. QĐ-ĐS 19.8.2022.pdf |
| STT | Mô tả công việc mời thầu | Ký mã hiệu | Khối lượng | Đơn vị tính | Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính | Ghi chú |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Cốt thép tròn D | 0,8979 | tấn | Mô tả tại chương V | ||
| 2 | Cốt thép gờ D | 1,7636 | tấn | Mô tả tại chương V | ||
| 3 | Cốt thép gờ D>18 mm | 2,6108 | tấn | Mô tả tại chương V | ||
| 4 | Bê tông dầm M400# | 31,7 | m2 | Mô tả tại chương V | ||
| 5 | Tầng phòng nước | 34,21 | m2 | Mô tả tại chương V | ||
| 6 | Chắn đá T đầu dầm | 2 | bản | Mô tả tại chương V | ||
| 7 | Ông thoát nước gồm cả nắp đậy và đai kẹp | 8 | ống | Mô tả tại chương V | ||
| 8 | Thép bản đầu dầm | 0,1036 | tấn | Mô tả tại chương V | ||
| 9 | Lưới thép D10 đầu dầm | 0,0311 | tấn | Mô tả tại chương V | ||
| 10 | Thép tròn D16 mm (chẻ chân) | 0,1121 | tấn | Mô tả tại chương V | ||
| 11 | Thép tròn D10 mm | 0,0147 | tấn | Mô tả tại chương V | ||
| 12 | Bê tông mác 400# đá kê gối | 0,4 | m3 | Mô tả tại chương V | ||
| 13 | Vữa không co ngót | 0,046 | m3 | Mô tả tại chương V | ||
| 14 | Tạo nhám bề mặt bê tông mố cũ | 1,82 | m2 | Mô tả tại chương V | ||
| 15 | Khoan lỗ bê tông D40 | 48 | lỗ | Mô tả tại chương V | ||
| 16 | Khoan lỗ bê tông D60 | 16 | lỗ | Mô tả tại chương V | ||
| 17 | Gối cố định + di dộng | 2 | cặp | Mô tả tại chương V | ||
| 18 | Tháo ray cũ P43, lắp đặt lại trên TVS | 8 | thanh | Mô tả tại chương V | ||
| 19 | Tháo dỡ, lắp đặt lại tà vẹt sắt | 20 | thanh | Mô tả tại chương V | ||
| 20 | Bổ sung liên kết đàn hồi | 20 | bộ | Mô tả tại chương V | ||
| 21 | Bổ sung đá 4x6 | 3,48 | m3 | Mô tả tại chương V | ||
| 22 | Vận chuyển đất cấp 2 đổ đi | 2,8 | m3 | |||
| 23 | Bể cáp 2 đan vuông | 2 | bể | Mô tả tại chương V | ||
| 24 | Đào, lấp đất rãnh cáp cũ | 30 | m | Mô tả tại chương V | ||
| 25 | Đào, lấp đất rãnh cáp mới | 151 | m | Mô tả tại chương V | ||
| 26 | Lắp đặt cáp quang treo loại 24Fo gồm cả thanh kẹp cáp | 200 | m | Mô tả tại chương V | ||
| 27 | Lắp đặt cáp quang chôn loại 24Fo | 180 | m | Mô tả tại chương V | ||
| 28 | Hàn nối măng sông cáp quang | 4 | bộ | Mô tả tại chương V | ||
| 29 | Hệ tiếp đất măng xông cáp | 2 | hệ | Mô tả tại chương V | ||
| 30 | Lắp đặt ống thép Φ90 gồm cả côlie | 20 | m | Mô tả tại chương V | ||
| 31 | Lắp đặt ống thép Φ40 | 3 | m | Mô tả tại chương V | ||
| 32 | Lắp đặt ống nhựa PVC Φ40 | 20 | m | Mô tả tại chương V | ||
| 33 | Lắp đặt cọc mốc cáp | 2 | cọc | Mô tả tại chương V | ||
| 34 | Bê tông M150#, KT 200x200x200 bảo vệ ống cáp | 0,032 | m3 | Mô tả tại chương V | ||
| 35 | Tháo dỡ, thu hồi cáp quang treo 24Fo | 155 | m | |||
| 36 | Phương án tổ chức thi công (kể cả phá dầm BT cũ) | 1 | t.bộ | Mô tả tại chương V |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Trái đất mỉm cười trong những nụ hoa. "
Ralph Waldo Emerson
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án Đường sắt Khu vực 3 đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác Ban Quản lý Dự án Đường sắt Khu vực 3 đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.