Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:43 19/11/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nước sinh hoạt tập trung khu dân cư Tà Vô
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2022
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
16:30 25/11/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
753/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
10/11/2022 14:42
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Sơn Tân
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:42 19/11/2022
đến
16:30 25/11/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 25/11/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/11/2022 (25/03/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn công trình Gia An Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Tổ 7, Phường Quảng Phú, Thành phố Quảng Ngãi, Tỉnh Quảng Ngãi.
2 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Tiên Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Thôn Cộng Hòa Ii, Xã Tịnh Ấn Tây, Thành Phố Quảng Ngãi, tỉnh Quảng Ngãi
3 Phòng KT&HT huyện Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Xã Sơn Mùa, huyện Sơn Tây, tỉnh Quảng Ngãi
4 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Công Bằng Tư vấn lập E-HSMT Số 01 Hai Bà Trung, thành phố Quảng Ngãi, tỉnh Quảng Ngãi
5 Phòng Tài chính - Kế hoạch huyện Tư vấn thẩm định E-HSMT Xã Sơn Mùa, huyện Sơn Tây, tỉnh Quảng Ngãi
6 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Công Bằng Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 01 Hai Bà Trung, thành phố Quảng Ngãi, tỉnh Quảng Ngãi
7 Phòng Tài chính - Kế hoạch huyện Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xã Sơn Mùa, huyện Sơn Tây, tỉnh Quảng Ngãi
8 Công ty TNHH Tư vấn và Xây lắp Thiên Bảo Tư vấn Quản lý dự án Địa chỉ: Xóm 2, thôn Minh Mỹ, Xã Tịnh Bắc, Huyện Sơn Tịnh, Tỉnh Quảng Ngãi

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 15:13 24/11/2022 14:50 24/11/2022 17:00 24/11/2022 14:50 24/11/2022 17:00 24/11/2022 Không có nhà thầu tham dự
2 17:09 24/11/2022 17:00 24/11/2022 07:30 25/11/2022 17:00 24/11/2022 07:30 25/11/2022 Không có nhà thầu tham dự
3 08:22 25/11/2022 07:30 25/11/2022 16:30 25/11/2022 07:30 25/11/2022 16:30 25/11/2022 Không có nhà thầu tham dự

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào xúc đất bằng thủ công, đất cấp III (đào đắp đê quay)
10.5
m3
2
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90 (đắp đê quay)
0.105
100m3
3
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 200mm (dẫn dòng thi công)
0.16
100m
4
Phá dỡ đê quay
10.5
m3
5
Đào phá đá chiều dày <= 0,5m bằng búa căn khí nén 3m3/ph, đá cấp III
6.72
m3
6
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông thân đập, đá 1x2, mác 200
11.37
m3
7
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 200
0.28
m3
8
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 50kg
15
1 cấu kiện
9
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.021
100m2
10
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn thân đập
0.2656
100m2
11
Gia công kết cấu thép D250 đục lỗ
0.0189
tấn
12
Lắp đặt kết cấu thép D250 đục lỗ
0.0189
tấn
13
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 1 nước phủ
0.9615
m2
14
Lắp đặt ống thép thép tráng kẽm nối bằng phương pháp măng sông đoạn ống dài 8m, đường kính ống 76mm
0.02
100m
15
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép đập, đường kính cốt thép <= 18mm,
0.3002
tấn
16
Gia công lưới chắn rác
0.0577
tấn
17
Lắp đặt lưới chắn rác
0.0577
tấn
18
Khoan lỗ f42mm đế cắm néo anke bằng máy khoan tay f42mm, cấp đá III
0.7877
100m
19
Tấm lưới Inox dày 2mm đục lỗ tròn
0.16
m2
20
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng > 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
4.44
m3
21
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
5.43
m3
22
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100
0.33
m3
23
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đáy bể đá 2x4, mác 200
1.15
m3
24
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường bể, đá 1x2, mác 200
1.25
m3
25
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 200
0.25
m3
26
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn bể
0.2046
100m2
27
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép bể, đường kính cốt thép <= 18mm
0.1133
tấn
28
Lắp đặt ống thép thép tráng kẽm nối bằng phương pháp măng sông đoạn ống dài 8m, đường kính ống 100mm
0.04
100m
29
Lắp đặt van ren, đường kính van 100mm
1
cái
30
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
294.91
m3
31
Đào phá đá chiều dày <= 0,5m bằng búa căn khí nén 3m3/ph, đá cấp IV
7.38
m3
32
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
279.35
m3
33
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông trùm ống, đá 1x2, mác 200
8.64
m3
34
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.36
100m2
35
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mố, đá 1x2, mác 200
1.46
m3
36
Ván khuôn thép. Ván khuôn mố
0.243
100m2
37
Lót bạt nhựa
0.0162
100m2
38
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0225
tấn
39
Lắp đặt mối nối mềm đường kính 75mm
2
cái
40
Lắp đặt ống thép thép tráng kẽm nối bằng phương pháp măng sông đoạn ống dài 8m, đường kính ống 76mm
3.672
100m
41
Rắc co TTK D75
3
cái
42
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 40m, đường kính ống 75mm
6.746
100m
43
Gia công nẹp thép
0.1539
tấn
44
Lắp đặt nẹp thép
0.1539
tấn
45
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 1 nước phủ
7.84
m2
46
Bu lông M16
40
bộ
47
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp III
12.15
m3
48
Đào phá đá chiều dày <= 0,5m bằng búa căn khí nén 3m3/ph, đá cấp IV
2
m3
49
Đắp đất nền móng công trình
9.49
m3
50
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100
0.97
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 119

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây