Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 20:10 01/04/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa cầu Roòn (Km606+418) Quốc lộ 1, tỉnh Quảng Bình
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước (Nguồn kinh phí sự nghiệp chi hoạt động kinh tế đường bộ).
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:40 12/04/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1338/QĐ-CĐBVN
Ngày phê duyệt
31/03/2023 17:37
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Cục Đượng bộ Việt Nam
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:09 01/04/2023
đến
08:40 12/04/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:40 12/04/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
171.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm bảy mươi mốt triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/04/2023 (09/10/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Giao thông vận tải Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Trường Đại học GTVT, Phường Láng Thượng, Quận Đống Đa, thành phố Hà Nội
2 Chi cục QLĐT XD đường bộ Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Lô D20, Khu đô thị mới Cầu Giấy, đường Tôn Thất Thuyết, phường Dịch Vọng Hậu, quận Cầu Giấy, thành phố Hà Nội
3 Ban quản lý dự án 4 Tư vấn lập E-HSMT Số 354, đường V.I.Lê Nin, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An.
4 Chi cục QLĐT XD đường bộ Tư vấn thẩm định E-HSMT Lô D20, Khu đô thị mới Cầu Giấy, đường Tôn Thất Thuyết, phường Dịch Vọng Hậu, quận Cầu Giấy, thành phố Hà Nội
5 Ban quản lý dự án 4 Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 354, đường V.I.Lê Nin, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An.
6 Chi cục QLĐT XD đường bộ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Lô D20, Khu đô thị mới Cầu Giấy, đường Tôn Thất Thuyết, phường Dịch Vọng Hậu, quận Cầu Giấy, thành phố Hà Nội
7 Công ty Cổ phần Kỹ sư và Tư vấn Việt Nam Tư vấn thẩm tra BCNCKT Số nhà 21 hẻm 158/1/2, tổ 8 đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội, Việt Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Phòng thí nghiệm: Nhà thầu phải bố trí phòng thí nghiệm đủ tiêu chuẩn (là phòng thí nghiệm có giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng hoặc quyết định công nhận phòng thí nghiệm LAS-XD theo quy định còn hiệu lực, kèm theo danh mục được thực hiện các phép thử). Phòng thí nghiệm LAS-XD có đầy đủ các danh mục phép thử đáp ứng yêu cầu công tác thí nghiệm của gói thầu (Ví dụ: thí nghiệm hằn lún VBX, .. ). Trường hợp nhà thầu không có phòng thí nghiệm thì phải thuê một phòng thí nghiệm đáp ứng các quy định trên. Trước khi thi công phải bố trí cơ sở thí nghiệm phù hợp với gói thầu tại hiện trường đủ thiết bị, nhân sự thí nghiệm theo yêu cầu của gói thầu để phục vụ kiểm tra chất lượng thi công. Các thiết bị thí nghiệm đủ điều kiện được sử dụng nhằm tránh sử dụng thiết bị quá thời hạn, không được hiệu chỉnh theo quy định.
1
2
Trạm trộn BTN: Đáp ứng các quy định của TCVN 13567-1-2022
1
3
Lu bánh thép 6-8 tấn có chế độ rung - Lu bánh thép có tổng trọng lượng 6-8 tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động;
1
4
Lu bánh hơi ≥ 16tấn - Lu bánh hơi có tổng trọng lượng ≥ 16 tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động;
1
5
Lu bánh hơi ≥ 25tấn - Lu bánh hơi có tổng trọng lượng ≥ 25 tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động;
1
6
Lu bánh thép 10-12 tấn - Lu bánh thép có tổng trọng lượng 10-12 tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động;
1
7
Máy rải bê tông nhựa nóng: - Máy rải BTN có hệ thống điều chỉnh cao độ tự động. - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
8
Máy đào ≥ 0,6 m3 gắn đầu búa thủy lực/hàm kẹp - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật công việc của gói thầu. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động;
1
9
Máy cẩu ≥ 5T: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật công việc của gói thầu. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động;
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SỬA CHỮA VÒM CHÍNH
2
Gia cố chân vòm chính
3
Đục bê tông để gia cố các kết cấu bê tông, đục bê tông bảo vệ chân vòm
48.58
m3
4
Cốt thép các loại
10.64
tấn
5
Khoan bê tông
2480
lỗ khoan
6
Rót keo gắn cốt thép
10.12
lít
7
Bê tông C35 bền Sunfat, đá 1x2
374.01
m3
8
Trám vá hư hỏng, bong tróc vòm chính
9
Đục bê tông để gia cố các kết cấu bê tông, đục bê tông vòm chính
11.17
m3
10
Quét keo dính bám mật độ 0,25l/m2
223.35
m2
11
Trám vá bằng vữa chuyên dụng, chiều dầy TB 5cm
11.17
m3
12
Sửa chữa vết nứt tứ nón mố
13
Mài, vệ sinh bề mặt kết cấu bê tông
21.85
m2
14
Bê tông C20, đá 1x2
3.28
m3
15
Sơn bảo vệ kết cấu vòm chính
16
Sơn sàn bề mặt bê tông (2 lớp lót gốc epoxy+1 lớp phủ gốc polyurethane)
4202.6
m2
17
SỬA CHỮA VÒM PHỤ
18
Sửa chữa cột
19
Phá dỡ kết cấu bê tông
2416.5
m3
20
Cốt thép các loại
43.2
tấn
21
Khoan bê tông
1800
lỗ khoan
22
Rót keo gắn cốt thép
64.43
lít
23
Bê tông C35 bền Sunfat, đá 1x2
647.27
m3
24
Sửa chữa bản mặt cầu
25
Cốt thép các loại
142.65
tấn
26
Bê tông C35 bền Sunfat, đá 1x2
1051.88
m3
27
Tháo dỡ, lắp đặt lan can
443.2
m
28
Cảo rỉ và Sơn chống ăn mòn vào kết cấu thép, sơn lan can
218.15
m2
29
Mặt cầu và đường đầu cầu
30
Cào bóc lớp mặt đường
648
m2
31
Lớp keo dinh bám gốc Epoxy 0,4kg/m2
2503.44
m2
32
Tưới lớp dính bám mặt đường, nhũ tương CRS-1, lượng nhũ tương 0,5kg/m2
648
m2
33
Thảm mặt đường BTNCP 16
3151.44
m2
34
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 3mm
21.88
m2
35
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm
87.54
m2
36
Làm giả kết cấu vòm
37
Bê tông M350, đá 1x2
9.91
m3
38
Cốt thép các loại
1.63
tấn
39
Sơn lan can trên cầu
40
Sơn trắng phản quang dày 2mm
260.31
m2
41
Sơn đỏ phản quang dày 2mm
167.59
m2
42
CÁC HẠNG MỤC KHÁC
43
Ống thu nước
40
m
44
Khe co giãn Asphalt (đã bao gồm lắp đặt)
54
m
45
Thang kiểm tra
0.67
Tấn
46
ĐẢM BẢO GIAO THÔNG
47
Đảm bảo giao thông
1
TB

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 153

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây