Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:38 18/07/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, nâng cấp Hồ chứa nước Tư Nghĩa, huyện Cát Tiên
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Cát Tiên, Tỉnh Lâm Đồng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 27/07/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
117/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
14/07/2023 17:10
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng và công trình công cộng huyện Cát Tiên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:11 17/07/2023
đến
14:00 27/07/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 27/07/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
100.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/07/2023 (24/12/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Viện Đào tạo và Khoa học Ứng dụng Miền Trung Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 115 Trần Phú, phường Phủ Hà, thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuâṇ
2 Công ty TNHH TVXD Lê Đăng Khoa Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Đạ Tẻh, huyện Đạ Tẻh, tỉnh Lâm Đồng
3 Phòng NN&PTNT huyện Cát Tiên Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Cát Tiên, huyện Cát Tiên, tỉnh Lâm Đồng
4 Công ty TNHH TVXD Nguyễn Hồng Phúc Tư vấn lập E-HSMT Thị trấn Đạ Tẻh, huyện Đạ Tẻh, tỉnh Lâm Đồng
5 Ban QLDA ĐTXD và CTCC huyện Cát Tiên Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ dân phố 15, Thị trấn Cát Tiên, huyện Cát Tiên, tỉnh Lâm Đồng
6 Công ty TNHH TVXD Nguyễn Hồng Phúc Tư vấn đánh giá E-HSDT Thị trấn Đạ Tẻh, huyện Đạ Tẻh, tỉnh Lâm Đồng
7 Ban QLDA ĐTXD và CTCC huyện Cát Tiên Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ dân phố 15, Thị trấn Cát Tiên, huyện Cát Tiên, tỉnh Lâm Đồng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
- Ô tô tự đổ 10T - Đặc điểm: Ô tô có kết cấu và trang bị chủ yếu dùng để chở hàng, vật liệu có khả năng tự đổ hàng tải trọng >=10T - Tài liệu chứng minh: Bản gốc scan hoặc bản chụp được chứng thực giấy chứng nhận đăng ký xe hoặc chứng minh khác thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê mướn để thể hiện khả năng huy động thiết bị của nhà thầu
1
2
- Máy trộn vữa hoặc trộn bê tông 250l - Đặc điểm: Sử dụng tốt - Tài liệu chứng minh: Bản gốc scan hoặc bản chụp được chứng thực hóa đơn mua bán của nhà cung cấp hoặc tài liệu chứng minh khác thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê mướn để thể hiện khả năng huy động thiết bị của nhà thầu
2
3
- Máy khoan XY1A - Đặc điểm: Sử dụng tốt - Tài liệu chứng minh: Bản gốc scan hoặc bản chụp được chứng thực hóa đơn mua bán của nhà cung cấp hoặc tài liệu chứng minh khác thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê mướn để thể hiện khả năng huy động thiết bị của nhà thầu
5
4
- Máy bơm vữa BW 250/50 - Đặc điểm: Sử dụng tốt - Tài liệu chứng minh: Bản gốc scan hoặc bản chụp được chứng thực hóa đơn mua bán của nhà cung cấp hoặc tài liệu chứng minh khác thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê mướn để thể hiện khả năng huy động thiết bị của nhà thầu
5
5
- Máy đào 1,25m3 - Đặc điểm: Máy có lắp gầu để đào đất hoặc vật liệu khác tại vị trí có bán kính đào khác nhau, dung tích gầu >=1,25 m3 - Tài liệu chứng minh: Bản gốc scan hoặc bản chụp được chứng thực giấy chứng nhận đăng ký xe hoặc hóa đơn mua bán của nhà cung cấp hoặc tài liệu chứng minh khác để thể hiện khả năng huy động thiết bị của nhà thầu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
KHOAN PHỤT CHỐNG THẤM ĐẬP CHÍNH
2
KHOAN PHỤT THÍ NGHIỆM
3
Khoan tạo lỗ bằng máy khoan xoay bơm rửa độ sâu <10m, cấp đất đá I-III
90
m khoan
4
Khoan tạo lỗ bằng máy khoan xoay bơm rửa độ sâu <30m, cấp đất đá I-III
98.01
m khoan
5
Công tác phụt vữa xi măng gia cố nền, móng công trình thủy lợi, độ sâu ≤10m
82.2
m phụt
6
Công tác phụt vữa xi măng gia cố nền, móng công trình thủy lợi, độ sâu ≤30m
92.31
m phụt
7
Lắp đặt ống nhựa PVC đường kính ống 60mm làm ống chèn
1.88
100 m
8
Công tác tạm tính nắp bit D60
18
cái
9
Công tác tạm tính màng cao su bọc ống
351
cái
10
Công tác tạm tính ben tonite
25.59
tấn
11
Công tác tạm tính xi măng
9.31
tấn
12
KHOAN PHỤT ĐẠI TRÀ
13
Khoan tạo lỗ bằng máy khoan xoay bơm rửa độ sâu <10m, cấp đất đá I-III
1250
m khoan
14
Khoan tạo lỗ bằng máy khoan xoay bơm rửa độ sâu <30m, cấp đất đá I-III
1224.04
m khoan
15
Công tác phụt vữa xi măng gia cố nền, móng công trình thủy lợi, độ sâu ≤10m
1023.85
m phụt
16
Công tác phụt vữa xi măng gia cố nền, móng công trình thủy lợi, độ sâu ≤30m
1146.49
m phụt
17
Lắp đặt ống nhựa PVC đường kính ống 60mm làm ống chèn
23.13
100 m
18
Công tác tạm tính nắp bit D60
242
cái
19
Công tác tạm tính màng cao su bọc ống
4524
cái
20
Công tác tạm tính ben tonite
329.75
tấn
21
Công tác tạm tính xi măng
120.76
tấn
22
Công tác tạm tính vữa bồi trường lấp hố khoan
23.13
m3
23
KHOAN KIỂM TRA
24
Khoan tạo lỗ bằng máy khoan xoay bơm rửa độ sâu <10m, cấp đất đá I-III
67
m khoan
25
Khoan tạo lỗ bằng máy khoan xoay bơm rửa độ sâu <30m, cấp đất đá I-III
66.1
m khoan
26
Công tác thí nghiệm tại hiện trường, đổ nước thí nghiệm trong lỗ khoan bằng thủ công, lưu lượng nước tiêu thụ Q <= 1lít/phút, nguồn nước cấp cách vị trí thí nghiệm <= 100m
35
lần đổ
27
KHOAN PHỤT CHỐNG THẤM ĐẬP PHỤ
28
KHOAN PHỤT THÍ NGHIỆM
29
Khoan tạo lỗ bằng máy khoan xoay bơm rửa độ sâu <10m, cấp đất đá I-III
60
m khoan
30
Khoan tạo lỗ bằng máy khoan xoay bơm rửa độ sâu <30m, cấp đất đá I-III
11.34
m khoan
31
Công tác phụt vữa xi măng gia cố nền, móng công trình thủy lợi, độ sâu ≤10m
54.8
m phụt
32
Công tác phụt vữa xi măng gia cố nền, móng công trình thủy lợi, độ sâu ≤30m
9.14
m phụt
33
Lắp đặt ống nhựa PVC đường kính ống 60mm làm ống chèn
0.72
100 m
34
Công tác tạm tính nắp bit D60
12
cái
35
Công tác tạm tính màng cao su bọc ống
128
cái
36
Công tác tạm tính ben tonite
9.382
tấn
37
Công tác tạm tính xi măng
3.404
tấn
38
KHOAN PHỤT ĐẠI TRÀ
39
Khoan tạo lỗ bằng máy khoan xoay bơm rửa độ sâu <10m, cấp đất đá I-III
535.06
m khoan
40
Khoan tạo lỗ bằng máy khoan xoay bơm rửa độ sâu <30m, cấp đất đá I-III
90.1
m khoan
41
Công tác phụt vữa xi măng gia cố nền, móng công trình thủy lợi, độ sâu ≤10m
485.59
m phụt
42
Công tác phụt vữa xi măng gia cố nền, móng công trình thủy lợi, độ sâu ≤30m
73.99
m phụt
43
Lắp đặt ống nhựa PVC đường kính ống 60mm làm ống chèn dày 3ly
5.59
100 m
44
Công tác tạm tính nắp bit D60
121
cái
45
Công tác tạm tính màng cao su bọc ống
1122
cái
46
Công tác tạm tính ben tonite
91.51
tấn
47
Công tác tạm tính xi măng
33.197
tấn
48
Công tác tạm tính vữa bồi trường lấp hố khoan
6.95
m3
49
KHOAN KIỂM TRA
50
Khoan tạo lỗ bằng máy khoan xoay bơm rửa độ sâu <10m, cấp đất đá I-III
29.75
m khoan

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NGUYỄN HỒNG PHÚC như sau:

  • Có quan hệ với 126 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,64 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 29,58%, Xây lắp 66,88%, Tư vấn 3,38%, Phi tư vấn 0,16%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.303.661.146.511 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.284.485.570.528 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,47%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 154

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây