Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 09:19 31/08/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây nhà lớp học 4 phòng khu lẻ An Phú, trường mầm non Mỹ An, huyện Lục Ngạn
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn chương trình mục tiêu Quốc gia xây dựng nông thôn mới năm 2023
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Lục Ngạn, Tỉnh Bắc Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 10/09/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
55 /QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
29/08/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Mỹ An

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:17 31/08/2023
đến
09:00 10/09/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 10/09/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
42.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/09/2023 (08/01/2024)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH xây dựng Hưng Thịnh Bắc Giang Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán TDP Lê Hồng Phong, TT Chũ, huyện Lục Ngạn, tỉnh Bắc Giang
2 Công ty TNHH kiến trúc và xây dựng Thành Đạt Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 586, đường Lê Lợi, phường Hoàng Văn Thụ, TP. Bắc Giang, tỉnh Bắc Giang
3 Địa chính xây dựng xã Mỹ An Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán xã Mỹ An, huyện Lục Ngạn, tỉnh Bắc Giang
4 Ban Quản lý dự án ĐTXD huyện Lục Ngạn Tư vấn lập E-HSMT Thị trấn Chũ, huyện Lục Ngạn, tỉnh Bắc Giang
5 Bộ phận Tài chính - Kế toán xã Tư vấn thẩm định E-HSMT xã Mỹ An, huyện Lục Ngạn, tỉnh Bắc Giang
6 Ban Quản lý dự án ĐTXD huyện Lục Ngạn Tư vấn đánh giá E-HSDT Thị trấn Chũ, huyện Lục Ngạn, tỉnh Bắc Giang
7 Bộ phận Tài chính - Kế toán xã Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu xã Mỹ An, huyện Lục Ngạn, tỉnh Bắc Giang

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Tất cả hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất không đáp ứng được các yêu cầu của hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu.
Số quyết định
58/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 15/09/2023
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
10:52 15/09/2023

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào (Còn hoạt động tốt)
1
2
Ô tô tải tự đổ (Còn hoạt động tốt)
1
3
Máy trộn vữa (Còn hoạt động tốt)
1
4
Đầm dùi (Còn hoạt động tốt)
1
5
Máy trộn bê tông (Còn hoạt động tốt)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: NHÀ LỚP HỌC
2
Đào móng công trình - Cấp đất III
2.0174
100m3
3
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.1736
100m2
4
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.2721
100m2
5
Bê tông móng, M150, đá 1x2, PCB40
14.063
m3
6
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.6875
100m2
7
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.093
tấn
8
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.7385
tấn
9
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
0.9628
tấn
10
Bê tông móng, M200, đá 1x2, PCB40
23.4684
m3
11
Ván khuôn móng dài
1.3092
100m2
12
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.3394
tấn
13
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.0803
tấn
14
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
2.1078
tấn
15
Bê tông xà dầm, giằng, M200, đá 1x2, PCB40
14.5746
m3
16
Xây móng bằng gạch BTKN 6,0x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB40
10.2112
m3
17
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
1.8349
100m3
18
Vận chuyển đất, phạm vi ≤1000m - Cấp đất III
0.1825
100m3
19
Bê tông nền, M150, đá 1x2, PCB40
17.5182
m3
20
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤28m
1.4432
100m2
21
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.2712
tấn
22
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
0.831
tấn
23
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
1.2311
tấn
24
Bê tông cột, M200, đá 1x2, PCB40
8.8862
m3
25
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
2.0416
100m2
26
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.5265
tấn
27
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
2.4002
tấn
28
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
0.8557
tấn
29
Bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, M200, đá 1x2, PCB40
15.9949
m3
30
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, sàn mái, chiều cao ≤28m
3.7981
100m2
31
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
5.2368
tấn
32
Bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, M200, đá 1x2, PCB40
43.3239
m3
33
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.5729
100m2
34
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.3761
tấn
35
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
3.9316
m3
36
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, sàn mái, chiều cao ≤28m
0.1988
100m2
37
Lắp dựng cốt thép cầu thang, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.2815
tấn
38
Lắp dựng cốt thép cầu thang, ĐK >10mm, chiều cao ≤28m
0.0602
tấn
39
Bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, M200, đá 1x2, PCB40
2.1858
m3
40
Xây tường thẳng bằng gạch BTKN 6,0x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40
95.8513
m3
41
Xây tường thẳng bằng gạch BTKN 6,0x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40
3.1809
m3
42
Xây cột, trụ bằng gạch BTKN 6,0x10,5x22cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40
3.4243
m3
43
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
411.8408
m2
44
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
552.73
m2
45
Trát trụ cột, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
66.704
m2
46
Trát trụ má cửa, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
44.132
m2
47
Trát lót cầu thang, BTC, dày 1cm, vữa XM M75, PCB40
36.212
m2
48
Trát xà dầm, vữa XM M100, PCB40
88.7208
m2
49
Trát trần, vữa XM M100, PCB40
403.0228
m2
50
Trát gờ chỉ, vữa XM M75, PCB40
90.28
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 85

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây