Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 20:17 11/09/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa nhà lớp học trường MNCL Hải Tân
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách nhà nước năm 2023 (theo quyết định số 6368/QĐ-UBND ngày 28/12/2022)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:30 16/09/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
102/QĐ-MNCLHT
Ngày phê duyệt
12/09/2023 09:06
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường mầm non công lập Hải Tân, thành phố Hải Dương
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:16 11/09/2023
đến
09:30 16/09/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 16/09/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/09/2023 (14/01/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ KIỂM ĐỊNH TRƯỜNG AN Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số nhà 24, ngõ 58 Trần Công Hiến, Khu 16 - Phường Bình Hàn - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HẢI DƯƠNG Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Lô 123.67, Khu 7, Phường Tân Bình, Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương, Việt Nam
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI HCP Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 2B, ngách 98/10, thôn An Trai - Xã Vân Canh - Huyện Hoài Đức - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM VIỆT Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 24 Trần Đăng Ninh - Phường Dịch Vọng - Quận Cầu Giấy - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI HCP Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 2B, ngách 98/10, thôn An Trai - Xã Vân Canh - Huyện Hoài Đức - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM VIỆT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 24 Trần Đăng Ninh - Phường Dịch Vọng - Quận Cầu Giấy - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá - công suất ≥ 1,7 kW
1
2
Máy hàn nối ống nhựa: Máy hàn nhiệt cầm tay, công suất ≥ 23 kW
1
3
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất ≥ 1,50 kW
1
4
Máy trộn vữa - dung tích ≥ 150 lít
1
5
Ô tô vận tải thùng - trọng tải ≥ 5 T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
1.901
100m2
2
Dây thừng buộc giáo
30
m
3
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
71.04
m2
4
Đục lỗ tháo dỡ bản lề cửa cũ
128
lỗ
5
Xây chèn bản lề cửa, gạch không nung 6,5x10,5x22cm-chiều dày ≤33cm vữa XM M75
0.576
m3
6
Trát trám vá bản lề cửa- Chiều dày 2cm, vữa XM M75, XM PCB40
7.68
m2
7
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
7.68
m2
8
Đục cắt thép cài khung (nhân công 3,5/7- nhóm 1)
27
công
9
Sản xuất cửa đi nhôm hệ kính Việt Nhật hoặc tương đương dày 6,38 ly- đã bao gồm cả phụ kiện+ lắp dựng hoàn chỉnh
50.88
m2
10
Sản xuất cửa sổ nhôm hệ kính Việt Nhật hoặc tương đương dày 6,38 ly- đã bao gồm cả phụ kiện+ lắp dựng hoàn chỉnh
20.16
m2
11
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kw
0.175
m3
12
Tháo dỡ gạch ốp tường
2.772
m2
13
Công tháo dỡ ống cấp thoát nước cũ máng rửa tay
2
công
14
Hộp Inox đỡ chậu rửa
15.5
kg
15
Máng Inox chậu rửa
44
kg
16
Lắp đặt xi phông chậu rửa tay inox
2
bộ
17
Lắp đặt vòi chậu rửa
4
bộ
18
Dây cấp chậu rửa
4
cái
19
Lắp đặt van chặn D25
1
cái
20
Lắp đặt ống nhựa PPR, nối bằng p/p hàn, đoạn ống dài 6m - Đường kính 25mm
0.12
100m
21
Lắp đặt côn, cút nhựa PPR nối bằng p/p hàn - Đường kính 25mm
8
cái
22
Lắp đặt tê nhựa PPR nối bằng p/p hàn - Đường kính 25mm
6
cái
23
Lắp đặt phễu thu nước sàn
2
cái
24
Thoát chậu rửa 50x50
2
cái
25
Lắp đặt ống nhựa uPVC, nối bằng p/p măng sông - Đường kính 90mm
0.12
100m
26
Lắp đặt cút nhựa nối bằng p/p măng sông - Đường kính 90mm
6
cái
27
Băng tan
20.6
cuộn
28
Tháo dỡ chậu rửa+ vòi
14
bộ
29
Tháo dỡ bệ xí
12
bộ
30
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác
74
bộ
31
Tháo dỡ gạch ốp tường
2.52
m2
32
Ốp bệ tiểu gạch KT 300x300, vữa XM M75, XM PCB40
5.292
m2
33
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
14
bộ
34
Lắp đặt vòi chậu rửa 1 vòi
14
bộ
35
Xi phông
14
bộ
36
Dây cấp chậu rửa
14
bộ
37
Lắp đặt xí bệt mới
6
bộ
38
Lắp đặt xí bệt (sửa chữa)
6
bộ
39
Lắp đặt vòi xịt vệ sinh
16
cái
40
Lắp đặt vòi xả tiểu nam+ nữ
32
cái
41
Lắp đặt vòi rửa máng rửa tay
21
cái
42
Lắp đặt van khóa
2
cái
43
Phá dỡ nền gạch xi măng các loại
115
m2
44
Láng nền sàn không đánh mầu dày 3cm, vữa XM M75, XM PCB40
115
m2
45
Lát nền gạch KT 600x600, vữa XM M75, XM PCB40
115
m2
46
Bốc xếp phế thải lên phương tiện vận chuyển bằng thủ công phế thải
2.581
m3
47
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T (Ô tô vận tải thùng)
2.581
m3
48
Vận chuyển phế thải tiếp 5km bằng ô tô - 5,0T (Ô tô vận tải thùng)
2.581
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 77

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây