Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 18:29 13/11/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa cơ sở vật chất trường mầm non Cẩm Thịnh
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Từ nguồn kinh phí được giao tại Quyết định số 101/QĐ-PGDĐT ngày 26/5/2023 của Phòng GD&ĐT thành phố.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Cẩm Phả, Tỉnh Quảng Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 20/11/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Số quyết định phê duyệt
399/QĐ-MNCT
Ngày phê duyệt
10/11/2023 18:18
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Mầm non Cẩm Thịnh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:27 13/11/2023
đến
15:00 20/11/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 20/11/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/11/2023 (19/01/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC QUẢNG NINH Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 2, Ngõ 12, đường Nguyễn Văn Cừ - Phường Hồng Hải - Thành phố Hạ Long - Tỉnh Quảng Ninh
2 CÔNG TY TNHH XÂY LẮP 315 QUẢNG NINH Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Ngõ 12, đường Nguyễn Văn Cừ - Phường Hồng Hải - Thành phố Hạ Long - Tỉnh Quảng Ninh
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC QUẢNG NINH Tư vấn lập E-HSMT Số 2, Ngõ 12, đường Nguyễn Văn Cừ - Phường Hồng Hải - Thành phố Hạ Long - Tỉnh Quảng Ninh
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC QUẢNG NINH Đánh giá E-HSDT Số 2, Ngõ 12, đường Nguyễn Văn Cừ - Phường Hồng Hải - Thành phố Hạ Long - Tỉnh Quảng Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá 1,7 kW
1
2
Máy hàn nhiệt cầm tay
1
3
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất : 0,62 kW
1
4
Ô tô tải 2,5 tấn
1
5
Máy trộn vữa 150 lít
1
6
Xe thang cao 12m
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ nền gạch lát nhà vệ sinh
144
m2
2
Tháo dỡ gạch ốp tường nhà vệ sinh
75
m2
3
Tháo dỡ thiết bị vệ sinh cũ, bị hỏng
5
phòng
4
Cạo bỏ lớp sơn trần vệ sinh, hành lang phía sau lớp học
252
m2
5
Cạo bỏ lớp sơn hành lang phía ngoài tầng 3
48
m2
6
Phá dỡ nền phòng ngủ 1 lớp
42
m2
7
Tháo dỡ khoá cửa đi
18
bộ
8
Lát nền, sàn bằng gạch vệ sinh tiết diện 300x300, vữa XM M75
144
1m2
9
Chông thấm nhà vệ sinh 4 lớp học+hiệu bộ
90
1m2
10
Lát nền, sàn bằng gạch tiết diện 400X400, vữa XM M75
42
1m2
11
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch tiết diện 300X450, vữa XM M75
75
1m2
12
Lắp đặt lại hoàn chỉnh các thiết bị đã tháo dỡ
5
phòng
13
Sửa chữa đường ống nước cấp 4 lớp
4
lớp
14
Sơn trần nhà vệ sinh, hành lang phía sau 6 lớp học không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
252
m2
15
Sơn trần hành lang phía ngoài tầng 3 không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
48
m2
16
Cắt thấp tán, khống chế chiều cao, cây loại 1
3
1 cây
17
Hút bể phốt
10
m3
18
Thay bộ khoá cửa đi
18
bộ
19
Lắp đặt nắp bệt vệ sinh phòng học
20
cái
20
Lắp đặt ruột xí bệt vệ sinh phòng học
36
Cái
21
Lắp đặt nút ấn phòng học
36
Cái
22
Khóa nhiệt
2
Cái
23
Dây cấp nước
9
Cái
24
Kép nước
18
Cái
25
Lắp đặt ống hàn nhiệt lạnh D25
0.24
100m
26
Cút vuông + Chếch 25
25
cái
27
Cút T 25
12
cái
28
Vuông ren 25
962
cái
29
Ống PVC 90
0.12
100m
30
Cút vuông 90
10
cái
31
Cút T 90
6
cái
32
Ống PVC 75
0.12
100m
33
Cút vuông 75
6
cái
34
Cút T75
6
cái
35
Thoát sàn inox
15
Cái
36
Đầu bịt ren ngoài 21
60
Cái
37
Băng cao su non
40
Cuộn
38
Vít lở inox 8
1
Kg
39
Lắp đặt ruột bệt khu Hiệu bộ
2
Cái
40
Vòi chậu
4
bộ
41
Vòi chậu rửa bát
1
bộ
42
Vòi rửa tay inox
22
bộ
43
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 2 bóng
50
bộ
44
Lắp đặt các loại đèn có chao chụp - Đèn sát trần
22
bộ
45
Lắp đặt quạt điện - Quạt trần
1
cái
46
Vận chuyển phế thải đổ đi bằng ô tô tự đổ 2,5 tấn
1
chuyến

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 76

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây