Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:49 13/12/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường Mẫu giáo xã Trà Tân
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Theo Quyết định số 5988/QĐ-UBND ngày 01/12/2023 của UBND huyện Trà Bồng
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Trà Bồng, Tỉnh Quảng Ngãi
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:15 23/12/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
420/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
13/12/2023 11:38
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng và phát triển quỹ đất huyện Trà Bồng

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:46 13/12/2023
đến
15:15 23/12/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:15 23/12/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
55.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/12/2023 (21/05/2024)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV Xây dựng dân dụng Đắc Minh Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Thôn Bình Thanh, Xã Trà Bình, Huyện Trà Bồng, Tỉnh Quảng Ngãi;
2 Công ty TNHH MTV tư vấn xây dựng Hoàng Phú Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán 19 Đào Du, Thị Trấn Trà Xuân, Huyện Trà Bồng, Tỉnh Quảng Ngãi
3 Phòng kinh tế và hạ tầng huyện Trà Bồng Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Tầng 3, UBND huyện Trà Bồng - Thị trấn Trà Xuân - Huyện Trà Bồng - Quảng Ngãi
4 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng 368 Hà Nội Tư vấn lập E-HSMT Thôn Trung Thượng, xã Đại Hùng, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội
5 Ban Quản lý dự án Đầu tư xây dựng và Phát triển quỹ đất huyện Trà Bồng Tư vấn thẩm định E-HSMT 436, Trà Bồng khởi nghĩa, thị trấn Trà Xuân, huyện Trà Bồng, tỉnh Quảng Ngãi
6 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng 368 Hà Nội Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Trung Thượng, xã Đại Hùng, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội
7 Ban Quản lý dự án Đầu tư xây dựng và Phát triển quỹ đất huyện Trà Bồng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 436, Trà Bồng khởi nghĩa, thị trấn Trà Xuân, huyện Trà Bồng, tỉnh Quảng Ngãi

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Tất cả hồ sơ quan tâm, hồ sơ dự sơ tuyển, hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất không đáp ứng được các yêu cầu của hồ sơ mời quan tâm, hồ sơ mời sơ tuyển, hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu
Số quyết định
51
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 16/02/2024
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
16:08 19/02/2024

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ tải trọng ≥ 7T (Kèm theo đăng ký và đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực);
2
2
Máy đào; ≥ 0,4m3; (Kèm theo kiểm định thiết bị còn hiệu lực);
1
3
Máy đầm bàn ≥ 1 Kw (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
2
4
Máy đầm dùi ≥ 1,5 kW (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
2
5
Máy trộn bê tông ≥ 250l (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
2
6
Máy trộn vữa ≥ 150l (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
2
7
Máy cắt gạch đá ≥ 1,7 kW (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
2
8
Máy cắt uốn thép ≥ 5 kW (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
2
9
Máy đầm cóc ≥ 70kg (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
1
10
Máy hàn điện 14 - 23 kW (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
2
11
Máy hàn nhiệt (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
1
12
Máy bơm nước ≥ 2 kW (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
2
13
Máy khoan bê tông ≥ 1,5kW (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
2
14
Tời điện ≥ 5T (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 25mm
0.22
100m
2
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 32mm
0.5
100m
3
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 40mm
0.2
100m
4
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 60mm
0.2
100m
5
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 89mm
0.5
100m
6
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 114mm
0.55
100m
7
Lắp đặt bể nước Inox 1m3
1
bể
8
Lắp đặt bể nước Inox 1,5m3
1
bể
9
SỬA CHỮA, CẢI TẠO DÃY NHÀ LỚP HỌC 8 PHÒNG 2 TẦNG.
10
THÁO DỠ, VỆ SINH
11
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤22cm
3.136
m3
12
Đục mở tường làm cửa, loại tường xây gạch chiều dày ≤22cm
11.08
m2
13
Phá dỡ nền bục giảng
48.64
m2
14
Phá dỡ nền gạch lớp học
497.53
m2
15
Tháo dỡ lan can tay vịn cầu thang
11.3
m
16
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
17.6
m2
17
Phá dỡ xà, dầm, giẳng bê tông cốt thép bằng thủ công
1.3908
m3
18
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột (Ngoài nhà)
568.72
m2
19
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột (Trong nhà)
878.88
m2
20
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần (Ngoài nhà)
98.2
m2
21
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần (Trong nhà)
352.3
m2
22
Dặm vá trám trít các vị trí tường, cột, dầm, sàn bị bong tróc (tính bằng 20% diện tích vệ sinh)
379.62
m2
23
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - kim loại
103.3344
m2
24
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
103.3344
m2
25
CẢI TẠO PHẦN XÂY DỰNG
26
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.2148
100m2
27
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0692
tấn
28
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK >10mm, chiều cao ≤6m
0.0948
tấn
29
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
1.4975
m3
30
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.0478
100m2
31
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0084
tấn
32
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.0299
tấn
33
Bê tông giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
0.3965
m3
34
Khoan bê tông bằng máy khoan - Lỗ khoan Fi ≤16mm, chiều sâu khoan ≤20cm
8
1 lỗ khoan
35
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.0496
100m2
36
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0107
tấn
37
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.0291
tấn
38
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
0.248
m3
39
Xây tường thẳng gạch (7,5x11,5x17,5)cm, chiều dày 7,5cm, Chiều cao <=6m, vữa XM mác 75
0.423
m3
40
Xây tường thẳng gạch (7,5x11,5x17,5)cm, chiều dày 11,5cm, Chiều cao <=6m, vữa XM mác 75
9.9559
m3
41
Xây tường thẳng gạch (7,5x11,5x17,5)cm, chiều dày >11,5cm, Chiều cao <=6m, vữa XM mác 75
3.353
m3
42
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, Trát tường ngoài, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
7.84
m2
43
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, Trát tường trong, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
247.87
m2
44
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB40
26.26
m2
45
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
9.47
m2
46
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch 300x600mm, vữa XM M75, XM PCB40
22.43
m2
47
Lát nền, sàn tiết diện gạch ≤0,25m2, vữa XM M75, XM PCB40
517.4746
m2
48
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch 300x600mm, vữa XM PCB40 M75
187.64
m2
49
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75, XM PCB40
14.82
m2
50
Lát đá Granite , vữa XM M75, XM PCB40
2.58
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 368 HÀ NỘI như sau:

  • Có quan hệ với 182 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,81 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,14%, Xây lắp 79,31%, Tư vấn 13,10%, Phi tư vấn 3,45%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 454.270.427.777 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 426.360.653.451 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,14%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 85

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây