Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 20:56 15/12/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, cải tạo một số tuyến rãnh tiêu nước trong khu dân cư
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Phúc Thọ, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
21:30 25/12/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 250/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
15/12/2023 20:37
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Long Xuyên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:53 15/12/2023
đến
21:30 25/12/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
21:30 25/12/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
27.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/12/2023 (23/04/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Cường Phát Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 6/2 phố Hoàng Diệu, Phường Quang Trung, Thị Xã Sơn Tây, Thành phố Hà Nội
2 Phòng Quản lý đô thị huyện Phúc Thọ Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán thị trấn Phúc Thọ, huyện Phúc Thọ, thành phố Hà Nội
3 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng 65-HCL Tư vấn lập E-HSMT Số B22 TT15 Khu đô thị Văn Quán Yên Phúc, phường Văn Quán, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
4 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Bắc Á Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 45, phường Mộ Lao, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
5 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng 65-HCL Tư vấn đánh giá E-HSDT Số B22 TT15 Khu đô thị Văn Quán Yên Phúc, phường Văn Quán, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
6 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Bắc Á Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 45, phường Mộ Lao, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào dung tích gầu tối thiểu 0,4 m3 (kèm đăng kiểm/kiểm định còn hiệu lực)
1
2
Đầm cóc
1
3
Máy trộn bê tông dung tích tối thiểu 250L
2
4
Máy trộn vữa dung tích tối thiểu 80L
2
5
Máy đầm bàn
2
6
Máy đầm dùi
2
7
Máy cắt uốn thép
1
8
Máy hàn
1
9
Ô tô tự đổ TGGT <= 10 tấn (kèm đăng ký và đăng kiểm còn hiệu lực)
1
10
Máy toàn đạc hoặc máy thủy bình
1
11
Phòng thí nghiệm chuyên ngành: Chứng minh sở hữu hoặc Hợp đồng nguyên tắc đi thuê phòng thí nghiệm sử dụng cho gói thầu, kèm theo Quyết định của phòng LAS-XD có đầy đủ các phép thử phù hợp với các hạng mục công việc của gói thầu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
TUYẾN 7 + TUYẾN 9
2
Cắt khe dọc đường bê Tông, chiều dày mặt đường <= 22cm
1.176
100m
3
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
3.59
m3
4
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép
1.77
m3
5
Phá dỡ kết cấu gạch đá
4.97
m3
6
Bốc xếp vật liệu rời lên phương tiện vận chuyển - bê tông, gạch đá sau phá dỡ
10.33
m3
7
Vận chuyển - bê tông, gạch đá sau phá dỡ
10.33
m3
8
Bốc xếp vật liệu rời lên phương tiện vận chuyển - bê tông, gạch đá sau phá dỡ (xúc lên xe ô tô vc đi)
10.33
m3
9
Vận chuyển đất đổ đi, bê tông, gạch đá sau phá dỡ
0.103
100m3
10
Đào đất móng băng, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp II
138.89
m3
11
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
16.6
m3
12
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy (ván khuôn móng rãnh)
0.55
100m2
13
Bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150
24.9
m3
14
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước, vữa XM mác 75, PCB30
46.13
m3
15
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
246.31
m2
16
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy (ván khuôn mũ mố)
0.733
100m2
17
Sản xuất, lắp dựng cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm (cốt thép giằng mũ mố)
0.555
tấn
18
Bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250 (bê tông mũ mố)
8.06
m3
19
Bê tông lanh tô, mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, mác 250
19.92
m3
20
Gia công, lắp dựng cốt thép mương cáp, rãnh nước, đường kính <= 10mm
2.759
tấn
21
Ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.838
100m2
22
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90 (đất tận dụng)
0.539
100m3
23
Vận chuyển - Đất các loại
85.02
m3
24
Bốc xếp vật liệu rời lên phương tiện vận chuyển - đất (xúc lên xe ô tô vc đi)
85.02
m3
25
Vận chuyển đất đổ đi, đất cấp II
0.85
100m3
26
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
0.275
100m3
27
Bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 250
3.24
m3
28
Vận chuyển - Cát các loại
59.504
m3
29
Vận chuyển - Sỏi, đá dăm các loại
106.768
m3
30
Bốc lên - gạch xây các loại
25.372
1000v
31
Bốc xuống - gạch xây các loại
25.372
1000v
32
Vận chuyển - Gạch xây các loại
25.372
1000v
33
Bốc lên - gỗ các loại
3.041
m3
34
Bốc xuống - gỗ các loại
3.041
m3
35
Vận chuyển - Gỗ các loại
3.041
m3
36
Bốc lên - thép các loại
3.408
tấn
37
Bốc xuống - thép các loại
3.408
tấn
38
Vận chuyển - Sắt thép các loại
3.408
tấn
39
Bốc lên - xi măng bao
21.607
tấn
40
Bốc xuống - xi măng bao
21.607
tấn
41
Vận chuyển - Xi măng bao
21.607
tấn
42
TUYẾN 1, TUYẾN 2, TUYẾN 3, TUYẾN 6, TUYẾN 8
43
Cắt khe dọc đường bê Tông, chiều dày mặt đường <= 22cm
4.716
100m
44
Phá dỡ kết cấu bê tông
155.57
m3
45
Phá dỡ kết cấu gạch
58.77
m3
46
Vận chuyển đất đổ đi, bê tông, gạch đá sau phá dỡ
2.143
100m3
47
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp III
4.525
100m3
48
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
44.48
m3
49
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy (ván khuôn móng rãnh)
1.392
100m2
50
Bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150
66.72
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 93

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây