Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:53 03/05/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng hệ thống thoát nước khu vực bến xe Bạc Liêu
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn Quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp (trích từ khấu hao tài sản cố định)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành Phố Bạc Liêu, Tỉnh Bạc Liêu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 10/05/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
18/QĐ-BXT
Ngày phê duyệt
03/05/2024 15:26
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý bến xe tàu Bạc Liêu
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:50 03/05/2024
đến
16:00 10/05/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 10/05/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/05/2024 (07/10/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG CẢNH QUAN ĐẤT BẠC Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 06, Đường Nguyễn Thái Bình, Khóm 10 - Phường 1 - Thành Phố Bạc Liêu - Tỉnh Bạc Liêu
2 CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG SÔNG MÃ Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 553/16/16 Lũy Bán Bích - Phường Phú Thạnh - Quận Tân phú - TP. Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHỤC LONG Tư vấn lập E-HSMT Ấp Cái Tràm A1 - Xã Long Thạnh - Huyện Vĩnh Lợi - Tỉnh Bạc Liêu
4 CÔNG TY TNHH VẬN TẢI TUẤN PHÁT ĐẠT Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 068, Đường Triệu Quang Phục - Phường Lào Cai - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai
5 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHỤC LONG Tư vấn đánh giá E-HSDT Ấp Cái Tràm A1 - Xã Long Thạnh - Huyện Vĩnh Lợi - Tỉnh Bạc Liêu
6 CÔNG TY TNHH VẬN TẢI TUẤN PHÁT ĐẠT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 068, Đường Triệu Quang Phục - Phường Lào Cai - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy thủy bình - Đính kèm tài liệu chứng minh: + Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (nếu thuê thiết bị) + Giấy chứng nhận kiểm định thiết bị còn hiệu lực, hoá đơn mua bán.
1
2
Máy đào ≥ 0,5m3 - Đính kèm tài liệu chứng minh: + Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (nếu thuê thiết bị) + Giấy chứng nhận kiểm định thiết bị còn hiệu lực, giấy đăng ký xe hoặc hoá đơn mua bán.
1
3
Cần cẩu bánh xích hoặc bánh hơi ≥ 10T - Đính kèm tài liệu chứng minh: + Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (nếu thuê thiết bị) + Giấy chứng nhận kiểm định thiết bị còn hiệu lực, giấy đăng ký xe hoặc hoá đơn mua bán.
1
4
Ô tô tự đổ, tải trọng ≥ 7T - Đính kèm tài liệu chứng minh: + Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (nếu thuê thiết bị) + Giấy chứng nhận kiểm định thiết bị còn hiệu lực, giấy đăng ký xe hoặc hoá đơn mua bán.
1
5
Máy lu bánh thép/ bánh hơi ≥ 16T - Đính kèm tài liệu chứng minh: + Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (nếu thuê thiết bị) + Giấy chứng nhận kiểm định thiết bị còn hiệu lực, giấy đăng ký xe hoặc hoá đơn mua bán.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHÁ DỠ 2 HỐ GA HIỆN TRẠNG
2
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
0.4
m3
3
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
1.688
m3
4
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
0.392
m3
5
LẮP ĐẶT CỐNG LY TÂM D800
6
Cắt sàn bê tông bằng máy - Chiều dày ≤10cm
28
m
7
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
2.38
m3
8
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất III
2.219
100m3
9
Đóng cọc gỗ (hoặc cọc tràm) bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc >2,5m - Cấp đất I
31.302
100m
10
Đào bùn lẫn rác trong mọi điều kiện bằng thủ công
2.664
m3
11
Đắp nền móng công trình bằng thủ công
2.664
m3
12
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
2.664
m3
13
Lắp đặt gối cống đỡ đoạn ống - Đường kính ≤1000mm
48
cái
14
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 4m - Đường kính ≤1000mm
24
1 đoạn ống
15
Nối ống bê tông bằng gioăng cao su - Đường kính 800mm
24
mối nối
16
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm - Đường kính 1000mm
24
mối nối
17
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất III
0.968
100m3
18
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất III
3.872
100m3/1km
19
HOÀN TRẢ MẶT BẰNG
20
Đào san đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
1.251
100m3
21
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
0.19
100m3
22
Láng mặt đường, láng nhựa 2 lớp dày 2,5cm tiêu chuẩn nhựa 3,0kg/m2
1.36
100m2
23
HỐ GA
24
Cắt sàn bê tông bằng máy - Chiều dày ≤10cm
0.054
m
25
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
0.324
m3
26
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất III
0.383
100m3
27
Đào xúc đất để đắp hoặc ra bãi thải, bãi tập kết bằng thủ công - Cấp đất III
0.143
1m3
28
Đóng cọc gỗ (hoặc cọc tràm) bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc >2,5m - Cấp đất I
19.035
100m
29
Đào bùn lẫn rác trong mọi điều kiện bằng thủ công
1.62
m3
30
Đắp nền móng công trình bằng thủ công
1.62
m3
31
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
1.62
m3
32
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.699
100m2
33
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.585
tấn
34
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.309
tấn
35
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông hố van, hố ga, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
6.285
m3
36
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
0.029
100m2
37
Gia công, lắp đặt tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.31
tấn
38
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL ≤50kg/1 cấu kiện
0.293
tấn
39
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M300, đá 1x2, PCB40
1.536
m3
40
Trải cao su lót trước khi đổ bê tông
0.128
100m2
41
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤100kg
10
1 cấu kiện
42
SÂN BT TRƯỚC BAN QL LÝ BẾN XE
43
Dọn dẹp, vệ sinh nền hiện trạng
0.755
100m2
44
Trải cao su lót trước khi đổ bê tông
0.755
100m2
45
Sản xuất, lắp dựng cốt thép mặt đường, đường kính cốt thép ≤10mm
0.186
tấn
46
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng >250cm, M250, đá 1x2, PCB40
5.286
m3
47
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
75.52
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 92

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây