Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:25 06/05/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Trụ sở làm việc Huyện ủy, Trụ sở khối liên cơ quan
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn sự nghiệp kinh tế khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đình Lập, Tỉnh Lạng Sơn
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 11/05/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
74/QĐ-KTHT
Ngày phê duyệt
03/05/2024 11:48
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Đình Lập
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:23 06/05/2024
đến
10:00 11/05/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 11/05/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/05/2024 (08/09/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn Phương Đông Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 158, đường Bà Triệu, Phường Hoàng Văn Thụ, Thành phố Lạng Sơn, Tỉnh Lạng Sơn;
2 Công ty TNHH MTV xây dựng Anh Minh 18 Tư vấn lập E-HSMT Số 12 đường Đào Duy Anh, khu TĐC và DC Nam thành phố, xã Mai Pha, thành phố Lạng Sơn, tỉnh Lạng Sơn;
3 Công ty TNHH Minh Hồng LS Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 23, phố Thác Mạ 5, khối 9, phường Đông Kinh, thành phố Lạng Sơn, tỉnh Lạng Sơn;
4 Công ty TNHH MTV xây dựng Anh Minh 18 Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 12 đường Đào Duy Anh, khu TĐC và DC Nam thành phố, xã Mai Pha, thành phố Lạng Sơn, tỉnh Lạng Sơn;
5 Công ty TNHH Minh Hồng LS Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 23, phố Thác Mạ 5, khối 9, phường Đông Kinh, thành phố Lạng Sơn, tỉnh Lạng Sơn;

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào (kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
2
Ô tô tự đổ ≥ 5T (kèm theo đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực đến thời điểm mở thầu; tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
3
Máy trộn bê tông (kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
4
Máy trộn vữa (kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt ống nhựa PPR đường kính 20mm PN20 bằng phương pháp hàn
0.18
100m
2
Lắp đặt tê thu PPR D50-20-50
4
cái
3
Lắp đặt côn thu PPR D50-20
2
cái
4
Lắp đặt cút thu PPR D50
4
cái
5
Lắp đặt Tê thu PPR D50
1
cái
6
Lắp đặt van khóa D50
1
cái
7
Lắp đặt van khóa D20
6
cái
8
Lắp đặt cút PPR D20
12
cái
9
Lắp đặt cút PPR D32
6
cái
10
Lắp đặt cút ren trong PPR D20
45
cái
11
Kép nối inox D20
40
cái
12
Lắp đặt nút bịt PPR D20
1
cái
13
Van phao điện D32
1
cái
14
Zac co D50
2
cái
15
PHẦN THIẾT BỊ
16
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
8
bộ
17
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
8
bộ
18
Lắp đặt xi phôn D42
14
cái
19
Lắp đặt gương soi
8
cái
20
Lắp đặt xí bệt
15
bộ
21
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
15
cái
22
Lắp đặt chậu tiểu nam
6
bộ
23
Lắp đặt bể nước Inox 2m3
1
bể
24
Lắp đặt phễu thu - Đường kính 100mm
14
cái
25
Lắp đặt 1 vòi tắm, 1 hương sen
2
bộ
26
PHẦN THOÁT NƯỚC
27
Lắp đặt ống nhựa PVC, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 110mm
1.25
100m
28
Lắp đặt ống nhựa PVC, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 42mm
0.12
100m
29
Lắp đặt Y PVC D110
45
cái
30
Lắp đặt Cút PVC D110
27
cái
31
Lắp đặt chếch PVC D110
8
cái
32
Lắp đặt Cút PVC D42
24
cái
33
Lắp đặt phễu thu cầu chắn rác
4
cái
34
Lắp đặt côn thu PVC D110-42
14
cái
35
Lắp đặt Xi phôn PVC D110
10
cái
36
Lắp Tê thông tắc PVC D110
6
cái
37
Lắp đặt bịt ống PVC D110
6
cái
38
Lắp đặt măng xông PVC D110
10
cái
39
Lắp đặt bịt ống PVC D42
3
cái
40
Vòi rửa đồng
5
cái
41
Hút bể phốt
10
m3
42
HẠNG MỤC: CẢI TẠO TRỤ SỞ HUYỆN ỦY ĐÌNH LẬP
43
NGOÀI NHÀ
44
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
27.2076
m2
45
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
27.2076
m2
46
PHẦN TẦNG 1
47
Tháo dỡ bệ xí
6
bộ
48
Tháo dỡ chậu rửa
6
bộ
49
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
27.24
m2
50
Tháo dỡ khuôn cửa kép
64.6
m

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Đình Lập như sau:

  • Có quan hệ với 31 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,15 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,11%, Xây lắp 69,44%, Tư vấn 19,45%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 35.186.930.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 34.820.627.188 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,04%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 70

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây