Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 12:28 28/09/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp Nghĩa trang liệt sỹ Nam Chấn xã Hồng Quang, huyện Nam Trực, tỉnh Nam Định
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách trung ương thực hiện pháp lệnh ưu đãi người có công với cách mạng, nguồn ngân sách xã và các nguồn vốn huy động hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nam Trực, Tỉnh Nam Định
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
10:00 04/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
123/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
19/09/2024 12:21
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Hồng Quang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
12:26 28/09/2024
đến
10:00 04/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 04/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
197.600.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm chín mươi bảy triệu sáu trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/10/2024 (01/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI Á CHÂU Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 155 phố An Trạch - Phường ô Chợ Dừa - Quận Đống Đa - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG VIỆT NAM Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tầng 6, Số 298 Khương Đình - Phường Hạ Đình - Quận Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ DHA Tư vấn thẩm định giá Số nhà 16, ngõ 131, đường Vương Thừa Vũ - Phường Khương Trung - Quận Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CƯỜNG PHÁT Tư vấn lập E-HSMT Số 6/2 phố Hoàng Diệu - Phường Quang Trung - Thị xã Sơn Tây - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẠ TẦNG ĐÔ THỊ HÀ NỘI Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 52 TDP Tân Nhuệ, phường Thụy Phương, quận Bắc Từ Liêm, thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CƯỜNG PHÁT Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 6/2 phố Hoàng Diệu - Phường Quang Trung - Thị xã Sơn Tây - Thành phố Hà Nội
7 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẠ TẦNG ĐÔ THỊ HÀ NỘI Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 52 TDP Tân Nhuệ, phường Thụy Phương, quận Bắc Từ Liêm, thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ, tải trọng hàng hóa TGGT >= 10 tấn (có giấy đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực)
1
2
Máy đào dung tích gầu = < 1,25m3 (có giấy đăng kiểm còn hiệu lực)
1
3
Máy cắt gạch đá >=1,7Kw (Sử dụng tốt)
2
4
Máy đầm dùi >= 1,5Kw (Sử dụng tốt)
2
5
Máy đầm bàn >= 1,0Kw (Sử dụng tốt)
2
6
Máy hàn >=23Kw (Sử dụng tốt)
2
7
Máy trộn vữa >= 150L (Sử dụng tốt)
2
8
Máy trộn bê tông >= 250L (Sử dụng tốt)
2
9
Máy đầm cóc trọng lượng >= 70kg (sử dụng tốt)
2
10
Máy cắt uốn thép >= 5Kw (sử dụng tốt)
2
11
Máy thuỷ bình hoặc toàn đạc (Sử dụng tốt)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ BIA
2
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
0.2379
100m3
3
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc 2m, đất cấp I
4.5
100m
4
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
0.9
m3
5
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100, PCB30
1.404
m3
6
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cột, BT lót
0.024
100m2
7
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài, BT lót
0.024
100m2
8
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông móng, chiều rộng móng <=250 cm, đá 1x2, mác 250, PCB40
3.9283
m3
9
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cột
0.1356
100m2
10
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.072
100m2
11
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.1125
tấn
12
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.2454
tấn
13
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90 (cát tận dụng)
0.1863
100m3
14
Vận chuyển cát bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 1km
0.516
10m3/1km
15
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông cột, tiết diện cột > 0,1m2, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250, PCB30
1.3336
m3
16
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn cột tròn, chiều cao <= 28m
0.1616
100m2
17
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.3332
tấn
18
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông xà dầm, giằng, đá 1x2, mác 250, PCB40
2.1451
m3
19
Ván khuôn bằng ván ép phủ phim có khung xương, cột chống bằng hệ giáo ống. Ván khuôn xà dầm, giằng, chiều cao <= 28m
0.3566
100m2
20
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0846
tấn
21
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.8497
tấn
22
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông sàn, đá 1x2, mác 250, PCB40
6.2938
m3
23
Ván khuôn bằng ván ép phủ phim có khung xương, cột chống bằng hệ giáo ống. Ván khuôn sàn mái, chiều cao <= 28m
0.6689
100m2
24
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép <=10mm, chiều cao <= 28m
0.1665
tấn
25
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Thanh bê tông, đá 1x2, mác 200, PCB40
0.112
m3
26
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép thanh bê tông
0.0222
tấn
27
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn thanh bê tông
0.0055
100m2
28
Lắp đặt thanh bê tông
1
cái
29
Hoa văn nổi dày 15 chữ bằng inox mạ đồng cao 130mm
1
cái
30
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót nền, chiều rộng > 250 cm, đá 4x6, mác 100, PCB30
1.8171
m3
31
Lát đá xanh Thanh hóa 400x400x30, vữa XM mác 75, PCB30
19.0965
m2
32
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót tam cấp, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100, PCB30
0.308
m3
33
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.0072
100m2
34
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tam cấp, vữa XM mác 75, PCB40
1.086
m3
35
Lát đá xanh đen Thanh hóa băm mặt 330x600x30mm, mặt bậc và cổ bậc
4.78
m2
36
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây đỉnh mái, vữa XM mác 75, PCB40
0.1974
m3
37
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB40
10.9838
m2
38
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB40
16.16
m2
39
Trát xà dầm, vữa XM mác 75, PCB40
35.66
m2
40
Trát trần, vữa XM mác 75, PCB40
66.89
m2
41
Đắp phào kép, vữa XM mác 75, PCB40
4.1448
m
42
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
133.8386
m2
43
Dán ngói mũi hài trên mái nghiên, ngói 85 viên/m2, vữa XM mác 75, PCB40
51.2385
m2
44
Vỉ ruồi
2
cái
45
Kìm nóc
2
cái
46
Mái đao
4
cái
47
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây bệ bia đá, vữa XM mác 75, PCB40
1.157
m3
48
Lát đá xanh đen Thanh hóa băm mặt 330x600x30mm, mặt bậc và cổ bậc
5.2218
m2
49
Vệ sinh Bia đá ghi danh nguyên khối hiện trạng
1
cái
50
CỔNG, TƯỜNG RÀO

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 51

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây