Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:50 30/09/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp Nghĩa trang liệt sỹ Nam Chấn xã Hồng Quang, huyện Nam Trực, tỉnh Nam Định
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách trung ương thực hiện pháp lệnh ưu đãi người có công với cách mạng, nguồn ngân sách xã và các nguồn vốn huy động hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nam Trực, Tỉnh Nam Định
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
10:00 04/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
123/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
19/09/2024 10:45
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Hồng Quang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:48 30/09/2024
đến
10:00 04/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 04/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
197.600.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm chín mươi bảy triệu sáu trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/10/2024 (01/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI Á CHÂU Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 155 phố An Trạch - Phường ô Chợ Dừa - Quận Đống Đa - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG VIỆT NAM Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tầng 6, Số 298 Khương Đình - Phường Hạ Đình - Quận Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ DHA Tư vấn thẩm định giá Số nhà 16, ngõ 131, đường Vương Thừa Vũ - Phường Khương Trung - Quận Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CƯỜNG PHÁT Tư vấn lập E-HSMT Số 6/2 phố Hoàng Diệu - Phường Quang Trung - Thị xã Sơn Tây - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẠ TẦNG ĐÔ THỊ HÀ NỘI Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 52 TDP Tân Nhuệ, phường Thụy Phương, quận Bắc Từ Liêm, thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CƯỜNG PHÁT Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 6/2 phố Hoàng Diệu - Phường Quang Trung - Thị xã Sơn Tây - Thành phố Hà Nội
7 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẠ TẦNG ĐÔ THỊ HÀ NỘI Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 52 TDP Tân Nhuệ, phường Thụy Phương, quận Bắc Từ Liêm, thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ, tải trọng hàng hóa TGGT >= 10 tấn (có giấy đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực)
1
2
Máy đào dung tích gầu = < 1,25m3 (có giấy đăng kiểm còn hiệu lực)
1
3
Máy cắt gạch đá >=1,7Kw (Sử dụng tốt)
2
4
Máy đầm dùi >= 1,5Kw (Sử dụng tốt)
2
5
Máy đầm bàn >= 1,0Kw (Sử dụng tốt)
2
6
Máy hàn >=23Kw (Sử dụng tốt)
2
7
Máy trộn vữa >= 150L (Sử dụng tốt)
2
8
Máy trộn bê tông >= 250L (Sử dụng tốt)
2
9
Máy đầm cóc trọng lượng >= 70kg (sử dụng tốt)
2
10
Máy cắt uốn thép >= 5Kw (sử dụng tốt)
2
11
Máy thuỷ bình hoặc toàn đạc (Sử dụng tốt)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: SAN NỀN
2
Đắp cát công trình độ chặt yêu cầu K=0,90
4.6025
100m3
3
Đắp cát công trình độ chặt yêu cầu K=0,90
55.6759
100m3
4
Đào san đất đất cấp I, đào ao
2.9791
100m3
5
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp I, đào móng kè
4.6439
100m3
6
Đắp cát công trình độ chặt yêu cầu K=0,90, đắp trả móng kè
2.9658
100m3
7
Đóng cọc tre chiều dài cọc 2m, đất cấp I, gia cố móng kè
91.7064
100m
8
Đá dăm lót móng kè, dày 10cm
20.94
m3
9
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM mác 100, PCB40, đá xây chân khay kè
146.73
m3
10
Xây đá hộc, xây mái dốc thẳng, vữa XM mác 100, PCB40, xây ốp mái kè
72.71
m3
11
Đổ bê tông giằng đỉnh kè, đá 1x2, mác 200, PCB40
7.8
m3
12
Ván khuôn thép. Ván khuôn giằng đỉnh kè
0.5203
100m2
13
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép giằng đỉnh kè, đường kính cốt thép <= 10mm
0.1282
tấn
14
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép giằng đỉnh kè, đường kính cốt thép <= 18mm
0.4758
tấn
15
Thi công tầng lọc bằng đá dăm 0,5x1
0.0787
100m3
16
Thi công tầng lọc bằng đá dăm 2x4
0.0371
100m3
17
Thi công tầng lọc bằng đá dăm 4x6
0.0117
100m3
18
Rải vải địa kỹ thuật
0.2145
100m2
19
Ống uPVC D100 thoát nước tầng lọc ngược
0.6175
100m
20
Chèn bao tải, tẩm nhựa đường khe lún
19.66
m
21
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp I, đào móng kè
2.0547
100m3
22
Đắp cát công trình độ chặt yêu cầu K=0,90
0.6176
100m3
23
Đóng cọc tre chiều dài cọc 2m vào đất cấp I, gia cố móng kè
140.66
100m
24
Đá dăm lót móng kè, dày 10cm
27.55
m3
25
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày > 60cm, vữa XM mác 100, PCB40
155.01
m3
26
Xây đá hộc, xây tường thẳng, chiều dày <= 60cm, cao <=2 m, vữa XM mác 100, PCB40
149.66
m3
27
Đổ bê tông giằng đỉnh kè, đá 1x2, mác 200, PCB40
12.24
m3
28
Ván khuôn thép. Ván khuôn giằng đỉnh kè
0.816
100m2
29
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép giằng đỉnh kè, đường kính cốt thép <= 10mm
0.1913
tấn
30
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép giằng đỉnh kè, đường kính cốt thép <= 18mm
0.746
tấn
31
Thi công tầng lọc bằng đá dăm 0,5x1
0.1404
100m3
32
Thi công tầng lọc bằng đá dăm 2x4
0.0576
100m3
33
Thi công tầng lọc bằng đá dăm 4x6
0.0182
100m3
34
Rải vải địa kỹ thuật
0.4242
100m2
35
Ống uPVC D100 thoát nước tầng lọc ngược
1.021
100m
36
Chèn bao tải, tẩm nhựa đường khe lún
39.32
m
37
HẠNG MỤC: PHẦN CỌC
38
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn cọc, cột
1.2984
100m2
39
Đổ bê tông đúc sẵn Bê tông cọc, cột, đá 1x2, mác 250, PCB40
16.0083
m3
40
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, đường kính <= 10mm
2.1746
tấn
41
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, đường kính <= 18mm
1.6968
tấn
42
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, đường kính > 18mm
0.0294
tấn
43
Thép bản nối cọc
0.0226
tấn
44
Ép trước cọc bê tông cốt thép, chiều dài đoạn cọc > 4m, kích thước cọc 25x25cm, đất cấp I
2.482
100m
45
Cọc dẫn ép dương, chiều dài đoạn cọc <= 4m, kích thước cọc 25x25cm, đất cấp I
0.068
100m
46
Nối cọc bê tông cốt thép, kích thước cọc 25x25cm
34
mối nối
47
Đập đầu cọc
0.425
m3
48
Vận chuyển đầu cọc trong phạm vi <= 1000m
0.0043
100m3
49
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp I
1.6496
100m3
50
Đóng cọc tre chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp I
58.635
100m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 87

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây