Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:51 01/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, dặm vá các tuyến đường trên địa bàn phường 1 (Hạng mục: (1) Nâng cấp, mở rộng tuyến đường vào chùa Khmer (Chùa Mới Giá Rai) Phường 1. (2) Nâng cấp mở rộng đường và 02 cầu tuyến đường Hẻm 15, khóm 2, phường 1)
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách tỉnh bổ sung (Quyết định số 43/QĐ-UBND ngày 10/01/2024 Chủ tịch Ủy ban nhân dân tỉnh Bạc Liêu)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:30 08/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
37/QĐ-QLĐT
Ngày phê duyệt
29/10/2024 09:12
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Quản lý đô thị thị xã Giá Rai
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:50 01/11/2024
đến
07:30 08/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:30 08/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
33.900.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi ba triệu chín trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/11/2024 (08/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Nhân Sang Bạc Liêu Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Ấp 9, xã Phong Thạnh Tây B, huyện Phước Long, tỉnh Bạc Liêu
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG BẠC LIÊU Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Đường Trần Văn Sớm, Phường 1, Thành phố Bạc Liêu, Tỉnh Bạc Liêu
3 Công ty TNHH Đầu tư GSL Bình An Tư vấn lập E-HSMT số 4534, hẻm 6-7-8-9, khóm Tây Khánh 4, phường Mỹ Hòa, thành phố Long Xuyên, tỉnh An Giang
4 Công ty TNHH Xây dựng Kỹ thuật Công nghệ Lâm San Hải Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 35, ấp Phú Hòa 2, xã Bình Hòa, huyện Châu Thành, tỉnh An Giang
5 Công ty TNHH Đầu tư GSL Bình An Tư vấn đánh giá E-HSDT số 4534, hẻm 6-7-8-9, khóm Tây Khánh 4, phường Mỹ Hòa, thành phố Long Xuyên, tỉnh An Giang
6 Công ty TNHH Xây dựng Kỹ thuật Công nghệ Lâm San Hải Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 35, ấp Phú Hòa 2, xã Bình Hòa, huyện Châu Thành, tỉnh An Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Thiết bị đóng cọc - trọng lượng đầu búa: >= 1,2 T (Có giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu)
1
2
Cần cẩu - sức nâng: >= 10 T (Có giấy chứng nhận đăng ký; giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu)
1
3
Máy đào, dung tích gầu >= 0,5m3 (Có giấy chứng nhận đăng ký; giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu)
2
4
Xe lu bánh thép, trọng lượng >= 8,5 - 10 tấn (Có giấy chứng nhận đăng ký; giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu)
2
5
Xe lu bánh hơi, trọng lượng >= 16 tấn (Có giấy chứng nhận đăng ký; giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu)
1
6
Máy ủi - công suất: >=110 CV (Có giấy chứng nhận đăng ký; giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu)
1
7
Ô tô tải, trọng tải >= 2,5 tấn (Có giấy chứng nhận đăng ký; giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu)
1
8
Ô tô tự đổ, trọng tải >= 5 tấn (Có giấy chứng nhận đăng ký; giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu)
2
9
Máy kinh vỹ hoặc toàn đạc (Có giấy chứng nhận kiểm định, hiệu chuẩn thiết bị của cơ quan có thẩm quyền và còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu)
1
10
Máy thủy bình (Có giấy chứng nhận kiểm định, hiệu chuẩn thiết bị của cơ quan có thẩm quyền và còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu)
1
11
Máy trộn bê tông - dung tích >= 250 lít
2
12
Máy cắt uốn cốt thép - công suất >= 5 kW
2
13
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất >= 1,0 kW
2
14
Máy đầm bê tông, đầm dùi - công suất >= 1,5 kW
2
15
Máy hàn - công suất: 23 kW
2
16
Máy bơm nước
1
17
Máy khoan bê tông
1
18
Búa căn
1
19
Sà lan (Có giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu)
1
20
Tàu kéo (Có giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông cọc đá 1x2, mác 300
8.266
m3
2
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 10kg
0.008
tấn
3
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 10 kg
0.008
tấn
4
Đóng cọc bê tông cốt thép trên cạn bằng máy đóng cọc 1,2 tấn, chiều dài cọc <= 24m, kích thước cọc 25x25cm, đất cấp I (Không tính vật liệu đúc cọc)
1.344
100m
5
Đập đầu cọc bê tông các loại bằng búa căn khí nén 3m3/ph, trên cạn
0.2
m3
6
Gia công, lắp đặt cốt thép cọc, cừ, đường kính =6mm
0.778
tấn
7
Gia công, lắp đặt cốt thép cọc, cừ, đường kính =18mm
3.421
tấn
8
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thép cọc
0.993
100m2
9
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông cọc đá 1x2, mác 300
23.866
m3
10
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 10kg
2.413
tấn
11
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 100 kg
2.413
tấn
12
Nối cọc bê tông cốt thép, kích thước cọc 25x25cm (Không tính vật liệu chính)
32
mối nối
13
Đóng cọc bê tông cốt thép dưới nước bằng máy đóng cọc 1,2 tấn, chiều dài cọc <= 24m, kích thước cọc 25x25cm, đất cấp I
3.84
100m
14
Đập đầu cọc bê tông các loại bằng búa căn khí nén 3m3/ph, trên cạn
0.2
m3
15
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, vữa mác 150, PCB40
1.092
m3
16
Gia công, lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, mố, trụ, mũ mố, mũ trụ cầu trên cạn bằng cần cẩu 16T, đường kính 6mm
0.011
tấn
17
Gia công, lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, mố, trụ, mũ mố, mũ trụ cầu trên cạn bằng cần cẩu 16T, đường kính 10mm
0.211
tấn
18
Gia công, lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, mố, trụ, mũ mố, mũ trụ cầu trên cạn bằng cần cẩu 16T, đường kính 14mm
0.904
tấn
19
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn mố cầu trên cạn
0.304
100m2
20
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, mố, trụ cầu trên cạn, đá 1x2, mác 300, PCB40
11.949
m3
21
Gia công, lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, mố, trụ, mũ mố, mũ trụ cầu dưới nước bằng cần cẩu 25T, đường kính 6mm
0.011
tấn
22
Gia công, lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, mố, trụ, mũ mố, mũ trụ cầu dưới nước bằng cần cẩu 25T, đường kính 10mm
0.063
tấn
23
Gia công, lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, mố, trụ, mũ mố, mũ trụ cầu dưới nước bằng cần cẩu 25T, đường kính 14mm
0.447
tấn
24
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn mố, trụ cầu dưới nước (tính 50%)
0.142
100m2
25
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mũ mố, mũ trụ cầu dưới nước, đá 1x2, mác 300, PCB40
7.836
m3
26
Đóng cọc thép hình (thép I200) dưới nước bằng tàu đóng cọc búa 1,2T, chiều dài cọc > 10m, đất cấp I
0.48
100m
27
Đóng cọc thép hình (thép I200) dưới nước bằng tàu đóng cọc búa 1,2T, chiều dài cọc > 10m, đất cấp I
0.24
100m
28
Nhổ cọc thép hình, cọc ống thép bằng cần cẩu 25T, dưới nước
0.72
100m cọc
29
Gia công hệ sàn đạo, sàn thao tác (Hao phí vật liệu chính cho 01 tháng sử dụng + Hao hụt vật liệu chính cho 02 lần lắp dựng và tháo dỡ là: 1,5%+2*5% = 11,5%). Thép I200
0.63
tấn
30
Gia công hệ sàn đạo, sàn thao tác (Hao phí vật liệu chính cho 01 tháng sử dụng + Hao hụt vật liệu chính cho 02 lần lắp dựng và tháo dỡ là: 1,5%+2*5% = 11,5%). Thép V70x70x5
0.401
tấn
31
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo dưới nước
1.031
tấn
32
Tháo dỡ kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo dưới nước
1.031
tấn
33
VIII. DẦM CẦU- MẶT CẦU NHỊP L=6M
HM
34
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, đường kính 6mm
0.31
tấn
35
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, đường kính 10mm
0.118
tấn
36
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép dầm cầu, đường kính 22mm
1.552
tấn
37
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn dầm cầu, dầm bản (tính 50%)
34.65
m2
38
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông xà dầm, đá 1x2, mác 300, PCB40
8.4
m3
39
Lắp cấu kiện bê tông đúc sẵn cầu cảng. Tấm bản, trọng lượng cấu kiện <= 10tấn
12
cái
40
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép 10mm, chiều cao <= 6m
0.17
tấn
41
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép 14mm, chiều cao <= 6m
0.236
tấn
42
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn mố, trụ cầu dưới nước (tính 50%)
0.135
100m2
43
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 300, PCB40
2.025
m3
44
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn mố, trụ cầu dưới nước (tính 50%)
0.314
100m2
45
Gia công, lắp dựng cốt thép mặt đường, bản mặt cầu, đường kính cốt thép 10mm
0.968
tấn
46
Gia công, lắp dựng cốt thép mặt đường, bản mặt cầu, đường kính cốt thép 14mm
1.277
tấn
47
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt cầu, đá 1x2, mác 300, PCB40
11.232
m3
48
Lắp đặt khe co giãn dầm đúc sẵn
15.2
m
49
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 20 kg
0.106
tấn
50
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lan can, đường kính cốt thép 6mm, chiều cao <= 6m
0.012
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 100

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây