Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:50 09/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa công trình trụ sở làm việc Thanh tra huyện Bát Xát
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chi thường xuyên Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bát Xát, Tỉnh Lào Cai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 16/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 278/QĐ-TTr
Ngày phê duyệt
08/11/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Thanh tra huyện Bát Xát, tỉnh Lào Cai
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:48 09/11/2024
đến
10:00 16/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 16/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.600.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba triệu sáu trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/11/2024 (15/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV tư vấn tổng hợp Trường An Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 018, đường N8, Thị Trấn Bát Xát, Huyện Bát Xát, Tỉnh Lào Cai
2 Công ty TNHH MTV Xây dựng Minh Phúc Tư vấn lập E-HSMT SN 029C, ngõ Kim thành, tổ 4, phường Kim Tân, thành phố Lào Cai
3 Công ty TNHH MTV Tư vấn thiết kế xây dựng Hùng Dũng Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 136, đường Đàm Quang Trung, tổ 5, phường Duyên Hải, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai
4 Công ty TNHH MTV Xây dựng Minh Phúc Tư vấn đánh giá E-HSDT SN 029C, ngõ Kim thành, tổ 4, phường Kim Tân, thành phố Lào Cai
5 Công ty TNHH MTV Tư vấn thiết kế xây dựng Hùng Dũng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 136, đường Đàm Quang Trung, tổ 5, phường Duyên Hải, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ tải trọng hàng hóa ≥ 5 tấn; còn hoạt động tốt, kèm theo giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực
1
2
Máy khoan bê tông cầm tay
1
3
Máy trộn vữa xi măng
1
4
Máy cắt gạch đá
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ TRỤ SỞ THANH TRA
2
SƠN LẠI TƯỜNG
3
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
70.777
m2
4
Trát tường ngoài - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75
70.777
m2
5
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
401.067
m2
6
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
471.844
m2
7
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
80.068
m2
8
Trát tường trong - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75
80.068
m2
9
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
453.717
m2
10
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
533.785
m2
11
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
227.847
m2
12
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
227.847
m2
13
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
3.25
100m2
14
Thay rèm cửa
15
Làm rèm cửa chống côn trùng
24
m2
16
Làm lại mái sảnh
17
Gia công cửa sắt, hoa sắt
0.042
tấn
18
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
3.92
1m2
19
Lắp dựng xà gồ thép
0.042
tấn
20
Kính chịu lực dày 8 ly, màu xanh
6
m2
21
Thép D32
37.86
m
22
Bu lông neo
4
Bộ
23
Lắp dựng mái kính
6
m2
24
Sửa mái, xây tường làm nhà kho
25
Phá dỡ kết cấu gạch đá
0.792
m3
26
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
0.792
m3
27
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - Vận chuyển phế thải các loại
0.792
m3
28
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô
0.792
m3
29
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô
0.792
m3
30
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
4.873
m3
31
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75
45.532
m2
32
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
45.532
m2
33
Cửa kho
2.88
m2
34
Thay mái chống nóng trên mái
35
Tháo dỡ mái tôn
123.736
m2
36
Tháo dỡ các kết cấu thép - xà, dầm, giằng
0.728
tấn
37
Gia công cột bằng thép hộp đen 90x90
0.021
tấn
38
Lắp đặt cột thép
0.021
tấn
39
Lắp dựng xà gồ thép
0.728
tấn
40
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤12m
0.114
tấn
41
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
0.114
tấn
42
Lợp mái tôn chống nóng
1.237
100m2
43
Tràn tôn
44
Gia công xà gồ thép
0.041
tấn
45
Trần tôn dày 0.35 ly
0.15
100m2
46
Phào trần
12.98
m
47
Thay điện
48
Lắp đặt ghen nhựa 14x24
10
m
49
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x4 mm2
10
m
50
Lắp đặt công tắc 2 hạt
1
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 76

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây