Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:00 11/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Đường nội đồng và cống tại các thôn xã Giang Biên
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Vĩnh Bảo, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 20/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
98/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
08/11/2024 09:11
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân xã Giang Biên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:57 11/11/2024
đến
08:30 20/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 20/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/11/2024 (20/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn thiết kế và xây dựng tổng hợp Đại Dương Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn An Trì, xã Thanh Lương, huyện Vĩnh Bảo, thành phố Hải Phòng
2 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Nam Dũng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khu dân cư Bắc Hải (tại nhà ông Nguyễn Bá Vương), thị trấn Vĩnh Bảo, huyện Vĩnh Bảo, thành phố Hải Phòng
3 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng Đất Việt Tư vấn lập E-HSMT Số 246 đường Đà Nẵng, quận Ngô Quyền, thành phố Hải Phòng
4 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Nam Dũng Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu dân cư Bắc Hải (tại nhà ông Nguyễn Bá Vương), thị trấn Vĩnh Bảo, huyện Vĩnh Bảo, thành phố Hải Phòng
5 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng Đất Việt Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 246 đường Đà Nẵng, quận Ngô Quyền, thành phố Hải Phòng
6 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Nam Dũng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu dân cư Bắc Hải (tại nhà ông Nguyễn Bá Vương), thị trấn Vĩnh Bảo, huyện Vĩnh Bảo, thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt uốn cốt thép - công suất>= 5,0 kW
1
2
Máy đào - dung tích gầu>= 0,40 m3
1
3
Máy đầm bê tông, dầm dùi
1
4
Máy đầm bê tông, đầm bàn
1
5
Máy đầm đất cầm tay
1
6
Máy hàn xoay chiều
1
7
Máy trộn bê tông
1
8
Máy trộn vữa>= 150 lít
1
9
Ô tô tự đổ - trọng tải>= 5,0 T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
ĐƯỜNG NỘI ĐỒNG THÔN 5
2
Đào bùn bằng máy đào 0,8m3
1.3942
100m3
3
Đào bùn trong mọi điều kiện
34.856
m3
4
Vận chuyển đất thừa dổ đi
1.7428
100m3
5
Đóng cọc tre móng
60.189
100m
6
Phên nứa chắn đất B=0,8m
160.5
m2
7
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,90
6.809
100m3
8
Mua đất đắp K90
769.417
m3
9
Rải nilong chống mất nước
114.31
m2
10
Đổ bê tông mặt đường, mác 250
13.72
m3
11
CỐNG BÃI CẦU DỪA THÔN 7
12
Đào bùn bằng máy đào 0,8m3 (đào bùn 50cm)
0.0132
100m3
13
Đào bùn trong mọi điều kiện
0.33
m3
14
Vận chuyển đất thừa dổ đi
0.0165
100m3
15
Đóng cọc tre móng
2.475
100m
16
Đắp cát phủ đầu cọc
0.33
m3
17
Đổ bê tông lót móng, mác 100
0.33
m3
18
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng
0.1481
100m2
19
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng > 250 cm, đá 1x2, mác 200
3.7025
m3
20
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
8.0641
m3
21
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.1208
100m2
22
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn sàn mái
0.1326
100m2
23
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0308
tấn
24
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.3458
tấn
25
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao <= 6m
0.2282
tấn
26
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt cầu, đá 2x4, mác 250
3.6128
m3
27
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
0.066
m3
28
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
57.498
m2
29
* Biện pháp thi công:
30
Đắp đất đê quai xanh
0.72
100m3
31
Mua đất đắp K90
81.36
m3
32
Đóng cọc tre đê quai xanh
4.032
100m
33
Phên nứa chắn đất
28.8
m2
34
Nhổ cọc tre
2
công
35
Đào phá đê quai xanh
0.72
100m3
36
Vận chuyển đất phá đê quai xanh đổ thải
0.72
100m3
37
CỐNG BÃI THÔN 6
38
Đào bùn bằng máy đào 0,8m3 (đào bùn 50cm)
0.0242
100m3
39
Đào bùn trong mọi điều kiện
0.606
m3
40
Vận chuyển đất thừa dổ đi
0.0303
100m3
41
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc > 2,5m, đất cấp I
4.545
100m
42
Đắp cát phủ đầu cọc
0.606
m3
43
Đổ bê tông lót móng, mác 100
0.606
m3
44
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.2194
100m2
45
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng > 250 cm, đá 1x2, mác 200
5.485
m3
46
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
11.9464
m3
47
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.1602
100m2
48
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn sàn mái
0.1764
100m2
49
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0406
tấn
50
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.4646
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 55

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây