Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 22:57 25/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa khắc phục thiệt hại do cơn bão số 3 gây ra trên địa bàn phường Bàng La. Hạng mục: Trụ sở Ủy ban nhân dân phường, nhà văn hóa Tiểu Bàng, hệ thống truyền thanh và trạm y tế phường
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách quận Đồ Sơn (nguồn vốn sự nghiệp)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Đồ Sơn, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 05/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
130/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
25/11/2024 22:51
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân phường Bàng La
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
22:55 25/11/2024
đến
15:00 05/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 05/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/12/2024 (05/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SƠN THẠCH Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá HSDT Số 10/29/428 Nguyễn Văn Linh - Phường Vĩnh Niệm - Quận Lê Chân - Thành phố Hải Phòng
2 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Gia Minh Tư vấn thẩm định e-HSMT; kết quả LCNT Số 341 Tôn Đức Thắng - Xã An Đồng - Huyện An Dương - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH HOÀNG DƯƠNG Tư vấn thiết kế, lập dự toán Số 191 Nguyễn Văn Linh, Phường Kênh Dương, Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng, Việt Nam - Phường Kênh Dương - Quận Lê Chân - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ CÔNG TRÌNH XÂY DỰNG HẢI PHÒNG Tư vấn thẩm tra thiết kế và dự toán Số 36 Lý Tự Trọng - Phường Hoàng Văn Thụ - Quận Hồng Bàng - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông ≥ 250L
1
2
Máy cắt, uốn sắt thép ≥ 5KW
1
3
Máy cắt, uốn sắt thép ≥ 5KW
1
4
Máy hàn xoay chiều ≥ 23KW
1
5
Máy hàn xoay chiều ≥ 23KW
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
TRỤ SỞ ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG
2
Tháo dỡ mái ngói chiều cao <= 16m
77.645
m2
3
Lợp mái ngói 22 v/m2 , chiều cao <= 16 m, vữa XM mác 75, PCB30 (thay mới 50%)
0.968
100m2
4
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
2.398
100m2
5
TRẠM Y TẾ PHƯỜNG
6
Tháo dỡ cửa vệ sinh tầng 1
10.92
m2
7
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
2
bộ
8
Gia công lắp dụng cửa đi vệ sinh bằng nhôm kính hệ 55, kính an toàn 6,38mm
10.92
m2
9
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
2
bộ
10
Lắp đặt vòi chậu rửa
2
bộ
11
Thông tắc đường ống thoát nước thải khu vệ sinh
1
1 đ/v
12
Thông hút bể phốt
3
m3
13
Tháo dỡ trần phòng truyền thông, hành lang tầng 2
43.542
m2
14
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao
43.542
m2
15
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 2 bóng
2
bộ
16
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột, dây 2x1,5 mm2
25
m
17
NHÀ VĂN HÓA TIỂU BÀNG
18
Tháo dỡ mái ngói chiều cao <= 16m
67.2
m2
19
Tháo dỡ trần
58.494
m2
20
Tháo dỡ đèn,quạt trần
2
công
21
Lợp mái ngói 22 v/m2 , chiều cao <= 16 m, vữa XM mác 75, PCB30
0.336
100m2
22
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
0.84
100m2
23
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao
58.494
m2
24
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 2 bóng
5
bộ
25
Lắp đặt quạt trần
2
cái
26
NHÀ VỆ SINH CỦA NHÀ VĂN HÓA TIỂU BÀNG
27
Nhân công dọn dẹp phế thải, mảnh vỡ do bão
1
công
28
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
1.47
m2
29
Gia công, lắp dựng cửa đi nhôm kính hệ 44, kính an toàn 6,38mm
1.47
30
THAY THẾ DÂY TRUYỀN THANH
31
Nhân công thu dây truyền thanh hỏng
15
công
32
Cáp đồng treo. Loại cáp 1x2x2.5
3.525
1 km cáp
33
Xe cẩu chuyên dụng, phục vụ lắp đặt, tháo dỡ dây
5
ca
34
Xe bốc xếp, vận chuyển phế thải
4
chuyến

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 45

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây