Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 13:25 07/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, bảo dưỡng nhà văn hóa thôn Giàng Chủ Phìn, xã Cán Tỷ, huyện Quản Bạ, tỉnh Hà Giang
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Kinh phí sự nghiệp thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Quản Bạ, Tỉnh Hà Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 14/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
580/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
07/12/2024 09:57
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Cán Tỷ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:23 07/12/2024
đến
09:00 14/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 14/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/12/2024 (14/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH một thành viên Quỳnh Thư Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thị Trấn Tam Sơn, Huyện Quản Bạ, Hà Giang, Việt Nam
2 Công ty TNHH MTV xây dựng Hoàng Lâu Tư vấn lập E-HSMT Tổ 16, Phường Nguyễn Trãi, TP Hà Giang, Tỉnh Hà Giang
3 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Phong Hà Tư vấn thẩm định E-HSMT Xã Hương Thủy, Huyện Hương Khê, Tỉnh Hà Tĩnh
4 Công ty TNHH MTV xây dựng Hoàng Lâu Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 16, Phường Nguyễn Trãi, TP Hà Giang, Tỉnh Hà Giang
5 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Phong Hà Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xã Hương Thủy, Huyện Hương Khê, Tỉnh Hà Tĩnh

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 2x4, PCB40
8.5098
m3
2
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
34.515
m2
3
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
34.515
m2
4
NHÀ VĂN HÓA
5
Tháo dỡ phần điện cũ
1
CT
6
Tháo dỡ mái Fibroxi măng chiều cao ≤16m
97.6
m2
7
Tháo dỡ kết cấu gỗ bằng thủ công, chiều cao ≤6m
1.248
m3
8
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
15.36
m2
9
Tháo dỡ trần
54.28
m2
10
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
230.128
m2
11
Phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măng
70.554
m2
12
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
0.096
m3
13
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kw
0.1056
m3
14
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt - kim loại
5.04
m2
15
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
0.806
100m2
16
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong có chiều cao >3,6m - Chiều cao chuẩn 3,6m
0.6832
100m2
17
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông 10x15x25cm - Chiều dày >10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB30
1.7903
m3
18
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB30
6.946
m3
19
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
13.892
m3
20
Mua đất vận chuyển về để đắp
13.892
m3
21
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.0276
100m2
22
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0181
tấn
23
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB30
0.189
m3
24
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤9m
0.1624
tấn
25
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
0.1624
tấn
26
Gia công xà gồ thép
0.2331
tấn
27
Lắp dựng xà gồ thép
0.2331
tấn
28
Lợp mái che tường bằng tôn xốp múi, chiều dài bất kỳ
0.9516
100m2
29
Nóc + Ốp sườn mái
27.8
m
30
Làm trần bằng tấm nhựa KT 600x600
69.62
m2
31
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch ≤ 0,25m2, vữa XM M75, PCB30
71.391
m2
32
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75, PCB30
16.164
m2
33
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
153.012
m2
34
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
90.17
m2
35
Cửa đi, cửa sổ nhôm Việt - Pháp
18.24
m2
36
Phụ kiện cửa đi
5
bộ
37
Phụ kiện cửa sổ
3
bộ
38
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
18.24
m2
39
Lắp dựng hoa sắt cửa
5.04
m2
40
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
5.04
1m2
41
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
153.012
m2
42
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
90.17
m2
43
Quét nước xi măng 2 nước
4.96
m2
44
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột ≤ 10mm2
30
m
45
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột ≤ 4mm2
15
m
46
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột ≤ 2,5mm2
25
m
47
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột ≤ 1mm2
30
m
48
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột ≤ 0,75mm2
65
m
49
Lắp đặt ống nhựa máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn - Đường kính ≤27mm
130
m
50
Lắp đặt các automat 1 pha ≤50A
1
cái

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty TNHH MTV xây dựng Hoàng Lâu như sau:

  • Có quan hệ với 78 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,35 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 94,66%, Tư vấn 3,82%, Phi tư vấn 1,52%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 408.674.951.784 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 399.502.595.257 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,24%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 35

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây