Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:40 10/01/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa khu vệ sinh học sinh, giáo viên Trường THCS Quang Hưng, xã Quang Hưng, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện An Lão, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 17/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500013844_2501101627
Ngày phê duyệt
10/01/2025 16:35
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Quang Hưng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:38 10/01/2025
đến
15:00 17/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 17/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/01/2025 (17/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ARCON Tư vấn lập thiết kế Số 144 đường Đằng Hải - Phường Đằng Hải - Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG NHÀ XANH Tư vấn Quản lý dự án Số 40 An Đà - Phường Lạch Tray - Quận Ngô Quyền - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SƠN THẠCH Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Số 10/29/428 Nguyễn Văn Linh - Phường Vĩnh Niệm - Quận Lê Chân - Thành phố Hải Phòng
4 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Gia Minh Tư vấn thẩm định E-HSMT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 341 Tôn Đức Thắng - Xã An Đồng - Huyện An Dương - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ
1
2
Máy trộn bê tông
1
3
Máy đầm bàn
1
4
Máy hàn
1
5
Máy cắt sắt
1
6
Máy cắt gạch
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
THÁO DỠ
2
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
20.9248
m2
3
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
6
bộ
4
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
16
bộ
5
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
22
bộ
6
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
18.2811
m3
7
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
9.3738
m3
8
Phá dỡ xà dầm, giằng bê tông cốt thép
1.5508
m3
9
Phá dỡ sàn, mái bê tông cốt thép
5.8565
m3
10
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
55.263
m2
11
Đục tẩy nền gạch cũ
95.8025
m2
12
Tháo dỡ gạch ốp tường
50.96
m2
13
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
89.422
m2
14
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
63.4848
m2
15
Đục mở tường làm cửa, loại tường xây gạch, chiều dày tường <= 22cm
5.34
m2
16
Bốc xếp, vận chuyển phế thải các loại
72.1278
m3
17
Hút bể phốt
2
xe
18
SỬA CHỮA
19
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép dầm móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.1366
tấn
20
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép dầm móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.4462
tấn
21
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông dầm móng, đá 1x2, mác 250, PCB30
4.9755
m3
22
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn dầm móng
0.3015
100m2
23
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0757
tấn
24
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 28m
0.3632
tấn
25
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cột, đá 1x2, mác 250, PCB30
1.5464
m3
26
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn cột
0.2812
100m2
27
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.1333
tấn
28
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.4982
tấn
29
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông dầm, đá 1x2, mác 250, PCB40
2.2132
m3
30
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.2335
100m2
31
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép <=10mm, chiều cao <= 28m
1.0485
tấn
32
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông sàn mái, đá 1x2, mác 250, PCB40
6.4355
m3
33
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn sàn mái
0.5331
100m2
34
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0111
tấn
35
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô, đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao <= 6m
0.0427
tấn
36
Đổ bê tông lanh tô, đá 1x2, mác 250, PCB30
0.5443
m3
37
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn lanh tô,
0.1039
100m2
38
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB30
15.2822
m3
39
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB30
6.5393
m3
40
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
130.752
m2
41
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
58.122
m2
42
Trát xà dầm, vữa XM mác 75, PCB30
34.8671
m2
43
Trát trần, vữa XM mác 75, PCB30
105.5527
m2
44
Trát hèm cửa, chiều dày trát 1cm, vữa XM mác 75, PCB30
18.568
m2
45
Trát gờ chỉ, vữa XM mác 75, PCB30
33.12
m
46
Tôn nền cát đen bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.2405
100m3
47
Dải Nilon nền
131.822
m2
48
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông nền, đá 1x2, mác 150, PCB40
12.9258
m3
49
Láng nền sàn tạo phẳng, dày 3cm, vữa XM mác 50,
131.822
m2
50
Lát nền, kích thước gạch LD chống trơn 600x600, vữa XM mác 50, PCB30
94.822
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 48

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây