Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:50 08/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nhà văn hóa thôn Lộc Ninh xã Nam Hưng
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc Dự án: Nhà văn hóa thôn Lộc Ninh xã Nam Hưng
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Từ nguồn vốn hỗ trợ cấp trên, nguồn vốn ngân sách xã và nguồn vốn huy động hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tiền Hải, Tỉnh Thái Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:00 15/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500078806_2503081125
Ngày phê duyệt
08/03/2025 16:42
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NAM HƯNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:48 08/03/2025
đến
08:00 15/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 15/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/03/2025 (13/06/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN THIẾT KẾ AN BÌNH Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Nhà ông Trần Văn Thịnh, khu 2 - Thị trấn Tiền Hải - Huyện Tiền Hải - Tỉnh Thái Bình
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TIỀN CHÂU Tư vấn lập E-HSMT Số 25, ngõ 270, đường Nguyễn Xiển - Xã Tân Triều - Huyện Thanh Trì - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG QTT QUỲNH PHỤ Tư vấn thẩm định E-HSMT Xóm Mỹ Hồng, thôn Hồng Thịnh - Xã Quỳnh Mỹ - Huyện Quỳnh Phụ - Tỉnh Thái Bình
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TIỀN CHÂU Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 25, ngõ 270, đường Nguyễn Xiển - Xã Tân Triều - Huyện Thanh Trì - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG QTT QUỲNH PHỤ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xóm Mỹ Hồng, thôn Hồng Thịnh - Xã Quỳnh Mỹ - Huyện Quỳnh Phụ - Tỉnh Thái Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 0,5m3
1
2
Máy đầm đất cầm tay (đầm cóc)
1
3
Máy trộn bê tông
1
4
Ô tô tự đổ ≥ 5T
1
5
Máy trộn vữa
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Láng nền sàn có đánh màu, dày 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
208.951
2
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,36m2, vữa XM mác 75, PCB30
173.837
3
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch <= 0,36m2, vữa XM mác 75, PCB30
6.167
4
Đắp phào đơn, vữa XM mác 75, PCB30
314.25
m
5
Đắp phào kép, vữa XM mác 75, PCB30
298.525
m
6
Cửa nhôm Xingfa (bao gồm phụ kiện)
32.76
7
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
32.76
8
Gia công cửa sắt, hoa sắt
0.284
tấn
9
Lắp dựng hoa sắt cửa
19.44
10
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
19.44
1m²
11
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
1.971
100m²
12
Lắp dựng tôn úp lóc
53.3
md
13
Gia công xà gồ thép
0.948
tấn
14
Lắp dựng xà gồ thép
0.948
tấn
15
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
68.328
1m²
16
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
1.684
100m²
17
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, mỗi 1,2m tăng thêm
1.684
100m²
18
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
3.363
100m²
19
Sản xuất lắp dựng thang lên mái + cửa lên mái
1
bộ
20
Đắp tiêu đề + phù hiệu
10
công
21
Sản xuất lắp đặt con tiện lan can
15.3
md
22
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 25mm
0.032
100m
23
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 75mm
0.3
100m
24
Lắp đặt côn nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn 75mm
8
cái
25
Lắp đặt rọ chắn rác
4
Cái
26
Đai inox giữ ống
8
cái
27
Lắp đặt quạt điện - Quạt trần
6
cái
28
Lắp đặt các loại đèn có chao chụp - Đèn sát trần
5
bộ
29
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 2 bóng
12
bộ
30
Lắp đặt công tắc - 3 hạt trên 1 công tắc
4
cái
31
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
2
cái
32
Lắp đặt ổ cắm đôi
14
cái
33
Lắp đặt các aptomat 3 pha, cường độ dòng điện <= 100Ampe
3
cái
34
Lắp đặt các aptomat 3 pha, cường độ dòng điện <= 100Ampe-63A
1
cái
35
Lắp đặt các aptomat 3 pha, cường độ dòng điện <= 50Ampe-32A
2
cái
36
Lắp đặt các aptomat 3 pha, cường độ dòng điện <= 50Ampe-25A
1
cái
37
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 10Ampe 10A
1
cái
38
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 50Ampe 16A
4
cái
39
Tủ điện tầng
1
Cái
40
Lắp đặt dây đơn <= 2,5mm2- 1x1.5mm2
300
m
41
Lắp đặt dây đơn <= 2,5mm2- 1x2,5mm2
350
m
42
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 25mm2- 2x16mm2
60
m
43
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính <=27mm
650
m
44
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp II
0.8
45
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
0.072
100m³
46
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.104
100m³
47
Kéo rải dây chống sét theo tường, cột và mái nhà - Loại dây thép D10mm
60
m
48
Kéo rải dây chống sét theo tường, cột và mái nhà - Loại dây thép D10mm
60
m
49
Đóng cọc tiếp địa
0.4
cọc
50
Gia công kim thu sét dài 1m
4
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 62

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây