Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:13 26/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sơn sửa khu Hiệu bộ
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thi công hạng mục Sơn sửa khu Hiệu bộ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn hợp pháp của Trường Đại học Kinh tế
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:30 04/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500100321_2503261606
Ngày phê duyệt
26/03/2025 16:08
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Đại học Kinh tế - Đại học Đà Nẵng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:10 26/03/2025
đến
16:30 04/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 04/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
18.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/04/2025 (02/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV tư vấn thiết kế xây dựng Trang Thanh Toàn Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán K375A/25 Nguyễn Phước Nguyên, phường An Khê, quận Thanh Khê, thành phố Đà Nẵng
2 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Phúc Minh Trí Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 1, khối phố Giang Tắc, Phường Điện Ngọc, Thị xã Điện Bàn, Tỉnh Quảng Nam
3 Công ty TNHH Kiểm toán - Thẩm định giá và tư vấn Ecovis AFA Việt Nam Tư vấn thẩm định giá Số 142 đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Hoà Cường Nam, Quận Hải Châu, Thành phố Đà Nẵng
4 Công ty cổ phần INNOVATA Tư vấn lập E-HSMT Tòa nhà In Báo Nhân Dân Đà Nẵng, số 06 Trần Phú, Phường Thạch Thang, Quận Hải Châu, Thành phố Đà Nẵng, Việt Nam
5 Công ty TNHH tư vấn kiến trúc Miền Trung Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 110 Huỳnh Ngọc Huệ, Phường An Khê, Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng
6 Công ty cổ phần INNOVATA Tư vấn đánh giá E-HSDT Tòa nhà In Báo Nhân Dân Đà Nẵng, số 06 Trần Phú, Phường Thạch Thang, Quận Hải Châu, Thành phố Đà Nẵng, Việt Nam
7 Công ty TNHH tư vấn kiến trúc Miền Trung Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 110 Huỳnh Ngọc Huệ, Phường An Khê, Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Phòng thí nghiệm hợp chuẩn: - Nhà thầu phải bố trí phòng thí nghiệm đủ tiêu chuẩn. Phòng thí nghiệm LAS-XD có đầy đủ các danh mục phép thử đáp ứng yêu cầu công tác thí nghiệm của gói thầu; - Trường hợp nhà thầu không có phòng thí nghiệm đủ tiêu chuẩn (hoặc có phòng thí nghiệm đủ tiêu chuẩn nhưng thiếu một số danh mục phép thử theo yêu cầu của gói thầu) thì phải thuê một đơn vị tư vấn chuyên ngành thí nghiệm đủ năng lực (hoặc thuê thêm đơn vị tư vấn thí nghiệm để bổ sung năng lực đối với các danh mục phép thử còn thiếu) theo quy định
1
2
Dàn giáo khung mạ kẽm (bộ)
20

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cạo bỏ lớp sơn ở tường cũ
914.263
2
Cao bỏ lớp sơn ở trần cũ
176.601
3
Cạo rỉ lan can sắt, cửa sắt (2 mặt cửa)
9.81
4
Vệ sinh bề mặt bê tông đá mài
448.188
5
Đánh nhám, vệ sinh cửa gỗ trước khi sơn (2 mặt cửa)
67.508
6
Đục băm lớp vữa trát tường để ốp đá granite
191.693
7
Tháo dỡ gạch ốp giả cổ hiện trạng ở tầng 1 bị bong tróc
72
8
Xây tường bằng gạch đặc block không nung 5,5x9x19, VXM M75, cao<6m
1.616
9
Trát tường ngoài dày 1,5cm ở vị trí xây tường, tường bị bung tróc, VXM M75
146.147
10
Tháo dỡ cửa, khung sắt
213.265
11
Cửa đi 04 cánh mở trượt, kính cường lực 12mm, trượt trên ray nhôm dẫn hướng, bao gồm phụ kiện đồng bộ (Kinlong hoặc tương đương) lắp đặt hoàn thiện
15.675
12
Cửa đi 02 cánh mở quay, khung nhôm Xingfa dày 1,4 mm lắp kính cường lực dày 8mm, bao gồm phụ kiện đồng bộ ( Kinlong hoặc tương đương) lắp đặt hoàn thiện
11.76
13
Cửa đi 01 cánh mở quay, khung nhôm Xingfa dày 1,4 mm lắp kính cường lực dày 8mm, bao gồm phụ kiện đồng bộ ( Kinlong hoặc tương đương) lắp đặt hoàn thiện
2.4
14
Cửa sổ 01 cánh mở quay, khung nhôm Xingfa dày 1,4 mm lắp kính cường lực dày 8mm, bao gồm phụ kiện đồng bộ ( Kinlong hoặc tương đương) lắp đặt hoàn thiện
3.6
15
Cửa sổ 02 cánh mở quay, khung nhôm Xinfa dày 1,4 mm lắp kính cường lực dày 8mm, bao gồm phụ kiện đồng bộ ( Kinlong hoặc tương đương) lắp đặt hoàn thiện
24.12
16
Vách kính cố định, khung nhôm XINGFA dày 1,4mm, lắp kính cường lực dày 8mm, bao gồm phụ kiện đồng bộ ( Kinlong hoặc tương đương) lắp đặt hoàn thiện
7.52
17
Lắp bản lề cửa sổ, bản lề cối bằng thép sơn tĩnh điện, KT 112x68, chiều dày bản 2,8mm
76
bộ
18
Lắp bản lề cửa đi, bản lề cối bằng thép sơn tĩnh điện, KT 112x68, chiều dày bản 2,8mm
78
bộ
19
Lắp chốt ngang, dọc cửa sổ - Chốt thép sơn tĩnh điện, KT(100x40)
30
bộ
20
Lắp chốt dọc phía trên cửa đi, Chốt thép sơn tĩnh điện, KT(500x40)
15
bộ
21
Lắp chốt dọc phía dưới cửa đi, Chốt thép sơn tĩnh điện, KT(200x40)
15
bộ
22
Lắp bộ ke cửa đi bằng thép LA sơn tĩnh điện 25x3, L=17cm, mỗi cạnh
76
bộ
23
Lắp bộ ke cửa sổ bằng thép LA sơn tĩnh điện 25x3, L=17cm, mỗi cạnh
152
bộ
24
Lắp móc gió INOX 304, dài 15cm
98
bộ
25
Lắp đặt các ô kính bị vỡ bằng kính 5ly
2
26
Lắp dựng cửa gỗ (không có khuôn)
70.92
27
Lắp dựng lại cửa sắt
13.44
28
GCLĐ mới các cánh cửa bằng gỗ xoan đào, dày 40mm
6.48
29
Ốp đá granite trắng, hạt mịn, láng bóng, KT 600x1200, dày 2mm, vào tường dùng keo dán
204.075
30
Ốp đá granite đen, láng bóng, KT 600x1200, dày 2mm, vào tường dùng keo dán
45
31
Ốp gạch giả cổ, KT 220x60, VXM M75
199.8
32
Ốp thành cao 150, gạch MOSAIC, Kích thước vỉ gạch 300x300
7.65
33
Lát gạch granite 600x600 vào mặt trên ô văng tầng 1, VXM M75
15.72
34
Lát đá granite tự nhiên vào bậc tam cấp, sảnh đón: Đá granite đen, láng bóng, KT 600x1200, dày 2mm, VXM M75
75.45
35
Khoan tạo lỗ, lắp đặt bu lông INOX 304, D12, G8.8, L=350, liên kết bằng hóa chất Hiltil-RE-100 (hoặc tương đương)
96
lỗ khoan
36
Đục lỗ thông tường xây gạch, chiều dày tường ≤22cm, tiết diện lỗ ≤0,04m2
12
lỗ
37
Khoan tạo lỗ, lắp đặt bu lông INOX 304, D12, G8.8, L=120
33
lỗ khoan
38
Sản xuất khung thép mạ kẽm của mái che tầng mái
0.611
tấn
39
Lắp đặt khung thép mạ kẽm của mái che tầng mái
0.611
tấn
40
Lợp mái che bằng tấm POLYCACBONAT đặc ruột, dày 3mm
0.298
100m²
41
Bắn keo Apolo A500 (hoặc tương đương) vào khe hở giữa tấm polycacbonat và dầm sê nô
23
m
42
Sơn sắt thép 2 nước
96.529
43
Sơn kết cấu gỗ bằng 1 nước lót, 2 nước phủ
67.508
44
GCLD thanh lam nhựa giả gỗ ngoài trời KT 50x100
154.8
m
45
GCLD trần Alu Alcorest ngoại thất dày 3mm, độ phủ nhôm 0,21mm màu xám, khung xương thép hộp 20x20x1,4 đỡ tấm, phụ kiện kèm theo
29.12
m2
46
Sơn tường ngoài nhà không bả, 01 nước lót chống kiềm, 02 nước phủ
1343.413
47
Sơn tường, trần trong nhà không bả, 01 nước lót, 02 nước phủ
1853.075
48
Dán tường bằng tấm POLYCACBONAT dày 5mm, rộng 100 bằng keo Apolo A500 (hoặc tương đương)
4.198
49
Đèn LED âm trần 9W
4
bộ
50
Hạt công tắc điện 1 chiều + mặt nạ
1
hộp

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Đại học Kinh tế - Đại học Đà Nẵng như sau:

  • Có quan hệ với 132 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,03 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 35,71%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 7,14%, Phi tư vấn 7,15%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 50.201.845.163 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 44.557.392.086 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,24%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 60

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây