Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:00 31/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Thực hiện Chương trình tăng cường bảo vệ môi trường, an toàn thực phẩm và cấp nước sạch nông thôn trong xây dựng NTM theo quy định tại Quyết định số 925/QĐ-TTg ngày 02/8/2022 của Thủ tướng Chính phủ. Hạng mục: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông, rãnh thoát nước thôn Trung Đoài, xã Hoằng Yến, huyện Hoằng Hoá
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Thực hiện Chương trình tăng cường bảo vệ môi trường, an toàn thực phẩm và cấp nước sạch nông thôn trong xây dựng NTM theo quy định tại Quyết định số 925/QĐ-TTg ngày 02/8/2022 của Thủ tướng Chính phủ. Hạng mục: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông, rãnh thoát nước thôn Trung Đoài, xã Hoằng Yến, huyện Hoằng Hoá
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Từ nguồn vốn sự nghiệp ngân sách Trung ương Chương trình MTQG xây dựng NTM giai đoạn 2021-2025 là 2.000 triệu đồng, ngân sách xã Hoằng Yến và nguồn huy động hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:00 08/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500118660_2503310807
Ngày phê duyệt
31/03/2025 14:54
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Hoằng Yến
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:58 31/03/2025
đến
08:00 08/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 08/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/04/2025 (06/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng công trình 168 Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Đội 6, Xã Hoằng Trạch, Huyện Hoằng Hoá, Tỉnh Thanh Hoá
2 Phòng Kinh tế- Hạ tầng huyện Hoằng Hóa Tư vấn thẩm định giá Thị trấn Bút Sơn, huyện Hoằng Hóa, tỉnh Thanh Hóa;
3 Công ty cổ phần TVĐT và xây dựng Mạnh Dũng Tư vấn lập E-HSMT 7/8/353 Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nam Ngạn, Thành phố Thanh Hoá, Tỉnh Thanh Hoá.
4 Công ty TNHH tư vấn thương mại và đầu tư Minh Khánh Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 08/15/601 Đường Hàm Nghi, phường Đông Hương, TP Thanh Hoá, tỉnh Thanh Hoá
5 Công ty cổ phần TVĐT và xây dựng Mạnh Dũng Tư vấn đánh giá E-HSDT 7/8/353 Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nam Ngạn, Thành phố Thanh Hoá, Tỉnh Thanh Hoá.
6 Công ty TNHH tư vấn thương mại và đầu tư Minh Khánh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 08/15/601 Đường Hàm Nghi, phường Đông Hương, TP Thanh Hoá, tỉnh Thanh Hoá

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 0,8m3/Hoạt động tốt
1
2
Máy hàn các loại ≥23kW/Hoạt động tốt
1
3
Cần cẩu bánh hơi ≥ 6T/Hoạt động tốt
1
4
Ô tô vận chuyển ≥ 10T/Hoạt động tốt
3
5
Máy ủi ≥ 110 CV/Hoạt động tốt
1
6
Máy đầm dùi ≥1,5kW/Hoạt động tốt
1
7
Máy cắt gạch đá ≥ 1,7 kW/Hoạt động tốt
2
8
Máy đầm bàn ≥1,0kW/Hoạt động tốt
1
9
Máy trộn bê tông ≥ 250l/Hoạt động tốt
1
10
Lu bánh thép 8-16T/Hoạt động tốt
1
11
Lu bánh hơi tự hành ≥ 16T/Hoạt động tốt
1
12
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa/Hoạt động tốt
1
13
Máy đầm đất cầm tay ≥70 kg/Hoạt động tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền đường
2
Phá dỡ công trình tạm trong phạm vi đường + vận chuyển phế thải
2
ca
3
Đánh cấp + vét HC, ĐCI
6.9835
100m3
4
Vận chuyển đất - Cấp đất I
6.9835
100m3
5
Đào nền +khuôn + rãnh - Cấp đất II
5.4189
100m3
6
Vận chuyển đất - Cấp đất II
5.4189
100m3
7
Đắp đất hoàn trả rãnh, độ chặt Y/C K = 0,95
1.6153
100m3
8
Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,95
14.4101
100m3
9
Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,98
2.9293
100m3
10
Mua đất để đắp
2602.3094
m3
11
Mặt đường
12
Thi công mặt đường đá 4x6 chèn đá dăm, chiều dày mặt đường 14cm (bổ sung Thông tư 12/2021)
9.7719
100m2
13
Thi công mặt đường đá 4x6 chèn đá dăm, chiều dày mặt đường 16cm (bổ sung Thông tư 12/2021)
9.7719
100m2
14
Tưới lớp thấm bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,8kg/m2
9.7719
100m2
15
Láng mặt đường, láng nhựa 1 lớp dày 1,5cm tiêu chuẩn nhựa 1,8kg/m2
9.7719
100m2
16
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C19, R19) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 6cm
9.7719
100m2
17
Sản xuất + vận chuyển bê tông nhựa
1.3915
100tấn
18
Vệ sinh tạm nhám trên mặt đường bê tông cũ
1756.95
m2
19
Bù vênh mặt đường đá 4x6 chèn đá dăm, chiều dày mặt đường 10cm (bổ sung Thông tư 12/2021)
15.17
100m2
20
Láng mặt đường, láng nhựa 1 lớp dày 1,5cm tiêu chuẩn nhựa 1,8kg/m2
17.5695
100m2
21
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,8kg/m2
17.5695
100m2
22
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C19, R19) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 6cm
17.5695
100m2
23
Sản xuất + vận chuyển bê tông nhựa
2.5019
100tấn
24
Vận chuyển nhựa đường
1.9907
10 tấn/1km
25
An toàn giao thông
26
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm
37.08
m2
27
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 6mm
24.3
m2
28
Vỉa hè
29
Bê tông mác 150 đá 1x2 dày 5cm
27.37
m3
30
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
547.4
m2
31
Lát đá đục nhám vát cạnh
547.4
m2
32
Bê tông móng vỉa M200
10.188
m3
33
Ván khuôn móng bó vỉa
0.7844
100m2
34
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
101.972
m2
35
Bó vỉa đá
392.2
md
36
Lắp đặt bó vỉa
406
1 cấu kiện
37
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
14.4288
m3
38
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
10.8216
m3
39
Ván khuôn khóa hè
0.8016
100m2
40
Bê tông đan rãnh, đá 1x2, M200, PC40
5.88
m3
41
Ván khuôn thép đan rãnh
0.5096
100m2
42
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
3.332
m3
43
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
3.196
m3
44
Ván khuôn
0.3033
100m2
45
Trồng và chăm sóc cây kèn hồng
34
Cây
46
Rãnh B=40 cm
47
Bê tông lót móng M100, đá 4x6, PCB30
36.096
m3
48
Xây thành rãnh thoát nước gạch không nung đặc KT 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PCB40
86.328
m3
49
Trát tường rãnh, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
392.4
m2
50
Ván khuôn mũ mố
3.84
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 30

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây