Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:15 09/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo nhà bia tưởng niệm các anh hùng liệt sĩ xã Lệ Viễn, huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo nhà bia tưởng niệm các anh hùng liệt sĩ xã Lệ Viễn, huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Sơn Động, Tỉnh Bắc Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 16/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500134132_2504090949
Ngày phê duyệt
09/04/2025 09:49
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Lệ Viễn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:15 09/04/2025
đến
08:00 16/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 16/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
74.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/04/2025 (14/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn Xuân Thành Bắc Giang Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 189 đường Trần Quang Khải, Phường Thọ Xương, Thành phố Bắc Giang, Tỉnh Bắc Giang
2 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng và thương mại 3D Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 83, tổ 4, Phường Mỹ Độ, Thành phố Bắc Giang, Tỉnh Bắc Giang
3 CÔNG TY CỔ PHẦN PHÚ HƯNG 668 BG Tư vấn lập E-HSMT Số 5, Đường Hùng Vương - Phường Ngô Quyền - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang
4 CÔNG TY CỔ PHẦN PHÚ HƯNG 668 BG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 5, Đường Hùng Vương - Phường Ngô Quyền - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
2
Máy cắt uốn thép. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
3
Máy đầm bàn. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
4
Máy đầm đất cầm tay. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
5
Máy đầm dùi. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
6
Máy đào. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
7
Máy trộn bê tông. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
8
Máy trộn vữa. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
9
Ô tô tự đổ. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.2081
tấn
2
Bê tông sàn mái, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
3.4979
m3
3
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
21.3186
m2
4
Dán ngói mũi hài trên mái nghiên, ngói 75viên/m2, vữa XM M75, PCB40
21.319
m2
5
Xây cột, trụ bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
5.9616
m3
6
Trát trần, vữa XM M100, PCB40
20.1652
m2
7
Trát xà dầm, vữa XM M100, PCB40
11.2074
m2
8
Hoa văn mái cổng (Giá đã bao gồm gia công và lắp dựng, sơn hoàn thiện tại công trình)
12
cái
9
Gạch hoa xi măng trên cổng (Giá đã bao gồm gia công và lắp dựng, hoàn thiện tại công trình)
16
cái
10
Trát gờ chỉ, vữa XM M75, PCB40
109.9352
m
11
Đắp phào đơn, vữa XM M75, PCB40
10.92
m
12
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
42.284
m2
13
Đá Granit tự nhiên các loại, khổ ≤ 600mm, dày 16 ÷ 20mm (Giá đã bao gồm chi phí vận chuyển, lắp dựng + phụ kiện). Đá Granit tự nhiên màu đen
8.118
m2
14
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
73.6566
m2
15
SX lắp dựng chữ inox304 vàng bộ chữ " NHÀ BIA TƯỞNG NIỆM LIỆT SĨ XÃ LỆ VIỄN " trên cổng
1
bộ
16
Gia công cổng sắt
0.2317
tấn
17
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
10.362
1m2
18
Goong cổng
12
cái
19
Khóa cổng+ Then chốt
3
bộ
20
Đinh mũ tròn
88
cái
21
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
8.382
m2
22
Gia công lan can
0.0032
tấn
23
TƯỜNG RÀO
24
Đào móng , chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
1.0319
100m3
25
Ván khuôn lót móng
0.3438
100m2
26
Bê tông lót móng, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
11.6942
m3
27
Xây móng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, vữa XM M75, PCB40
19.2897
m3
28
Xây móng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB40
29.2016
m3
29
Ván khuôn xà dầm, giằng
0.1156
100m2
30
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0245
tấn
31
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.1578
tấn
32
Bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
1.9081
m3
33
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,90
0.4301
100m3
34
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m
60.1855
m3
35
Vận chuyển phế thải tiếp 2000m
60.1855
m3
36
Xây tường thẳng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M50, PCB40
18.4617
m3
37
Ván khuôn xà dầm, giằng
0.1608
100m2
38
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0156
tấn
39
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.0947
tấn
40
Bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
1.1414
m3
41
Xây cột, trụ bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
6.7373
m3
42
Chèn chữa THỌ đúc sẵn bằng xi măng vào khoang tường (Giá đã bao gồm gia công và lắp dựng, hoàn thiện tại công trình)
18
chữ
43
Búp sen đúc sẵn bằng xi măng đặt trên đỉnh trụ ( Đã tính giá, nhân công lắp đặt, sơn hoàn thiện )
18
cái
44
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
390.3406
m2
45
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
67.0824
m2
46
Trát gờ chỉ, vữa XM M75, PCB40
563.472
m
47
Đắp phào đơn, vữa XM M75, PCB40
23.76
m
48
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
323.9193
m2
49
TƯỜNG KÈ
50
Đào móng , chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
1.3909
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 82

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây