Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 08:20 28/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, thay thế cửa sổ nhà lớp học 2 tầng 6 phòng và các hạng mục phụ trợ (điểm trường 2) trường THCS Yết Kiêu
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa, thay thế cửa sổ nhà lớp học 2 tầng 6 phòng và các hạng mục phụ trợ (điểm trường 2) trường THCS Yết Kiêu
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Từ nguồn ngân sách nhà nước chi thường xuyên năm 2025 và các nguồn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Gia Lộc, Tỉnh Hải Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 08/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500176749_2504280812
Ngày phê duyệt
28/04/2025 08:13
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRƯỜNG THCS YẾT KIÊU
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:18 28/04/2025
đến
08:00 08/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 08/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/05/2025 (07/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH xây dựng An Nam Hải Dương Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 2B, ngõ 406, đường Điện Biên Phủ, Phường Bình Hàn, Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương
2 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Tân Bình HD Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 113 phố Cù Chính Lan, Phường Tân Bình, Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương
3 Công ty cổ phần đầu tư và phát triển xây dựng 7 Tư vấn lập E-HSMT Lô 9.1-11 khu đô thị phía Tây, phường Tân Bình, thành phố Hải Dương
4 Công ty cổ phần đầu tư và phát triển xây dựng 7 Tư vấn đánh giá E-HSDT Lô 9.1-11 khu đô thị phía Tây, phường Tân Bình, thành phố Hải Dương

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ LỚP HỌC 2 TẦNG 6 PHÒNG
2
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
0.8591
100m2
3
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
32.4
m2
4
Nhân công cắt bỏ bản lề cửa đi, cửa sổ cũ
18
bộ
5
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
10.692
m2
6
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
3.9722
m3
7
Vận chuyển bằng thủ công 10m tiếp theo - Vận chuyển phế thải các loại
3.9722
m3
8
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T (Ô tô vận tải thùng)
2.3522
m3
9
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang - Chiều dày 2cm, vữa XM M75, XM PCB40
10.692
m2
10
Quét vôi các kết cấu - 1 nước trắng, 2 nước màu
10.692
m2
11
Cung cấp, lắp đặt cửa sổ nhôm kính, cửa nhôm hệ PMA XF55, nhôm sơn tĩnh điện, kính an toàn dày 6,38mm
32.4
m2
12
Vận chuyển cửa các loại lên cao
1
công
13
NHÀ VỆ SINH
14
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
10.64
m2
15
Nhân công cắt bỏ bản lề cửa đi, cửa sổ cũ
8
bộ
16
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
7.92
m2
17
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
2.2744
m3
18
Vận chuyển bằng thủ công 10m tiếp theo - Vận chuyển phế thải các loại
2.2744
m3
19
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T (Ô tô vận tải thùng)
1.7424
m3
20
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang - Chiều dày 2cm, vữa XM M75, XM PCB40
11.52
m2
21
Quét vôi các kết cấu - 1 nước trắng, 2 nước màu
11.52
m2
22
Cung cấp, lắp đặt cửa đi nhôm kính, cửa nhôm hệ PMA XF55, nhôm sơn tĩnh điện, kính an toàn dày 6,38mm
10.64
m2
23
NHÀ BẢO VỆ
24
Dọn dẹp mặt bằng, tháo dỡ và vận chuyển thiết bị ra bên ngoài để phục vụ thi công
1
công
25
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
9.7033
m2
26
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
5.9025
m2
27
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
1.6
m2
28
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
0.258
m3
29
Vận chuyển bằng thủ công 10m tiếp theo - Vận chuyển phế thải các loại
0.258
m3
30
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T (Ô tô vận tải thùng)
0.258
m3
31
Nhân công tưới nước, vệ sinh tường sau phá dỡ
1
công
32
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
54.9854
m2
33
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
33.4475
m2
34
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
9.0667
m2
35
Trát tường ngoài dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
9.7033
m2
36
Trát tường trong dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
5.9025
m2
37
Trát trần, vữa XM M75, PCB40
1.6
m2
38
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
64.6887
m2
39
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
50.0167
m2
40
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤9m
0.3774
tấn
41
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
0.3774
tấn
42
Gia công xà gồ thép
0.1241
tấn
43
Lắp dựng xà gồ thép
0.1241
tấn
44
Quét sơn chống gỉ mối hàn
1
công
45
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
0.3564
100m2
46
Tôn úp nóc bản rộng 400 dày 0,45mm
14.6
m
47
Cắt sàn bê tông bằng máy - Chiều dày ≤10cm
2.4
m
48
Đục bê tông để gia cố các kết cấu bê tông, đục lớp bê tông sàn dày ≤3,5cm
0.064
m3
49
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất II
0.0832
1m3
50
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.0016
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 58

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây