Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 18:54 09/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường Phổ thông dân tộc bán trú Trung học cơ sở Lợi Bác (Hạng mục: xây mới 06 phòng ở học sinh bán trú; 02 phòng quản lý học sinh; 01 nhà kho; 01 nhà văn hoá dân tộc)
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Trường Phổ thông dân tộc bán trú Trung học cơ sở Lợi Bác (Hạng mục: Xây mới 06 phòng ở học sinh bán trú; 02 phòng quản lý học sinh; 01 nhà kho; 01 nhà văn hoá dân tộc)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Lộc Bình, Tỉnh Lạng Sơn
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 19/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500187039_2505071603
Ngày phê duyệt
07/05/2025 16:08
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Lộc Bình
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:15 09/05/2025
đến
09:00 19/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 19/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/05/2025 (16/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH thương mại và tư vấn xây dựng Tân Minh LS Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 29, Lô N12, đường Mạc Thị Bưởi, Khu tái định cư và dân cư Nam thành phố, Xã Mai Pha, Thành phố Lạng Sơn
2 Phòng kinh tế và hạ tầng huyện Lộc Bình Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tầng 2 Liên cơ quan, khu Bản Kho, Thị trấn Lộc Bình, huyện Lộc Bình, tỉnh Lạng Sơn
3 Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng Nhật Minh Tư vấn lập E-HSMT Số 38/123, Đường Phai Vệ, Phường Vĩnh Trại, TP. Lạng Sơn, tỉnh Lạng Sơn
4 Ban Quản lý dự án Đầu tư xây dựng huyện Lộc Bình Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu Hòa Bình, Thị trấn Lộc Bình, huyện Lộc Bình, tỉnh Lạng Sơn
5 Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng Nhật Minh Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 38/123, Đường Phai Vệ, Phường Vĩnh Trại, TP. Lạng Sơn, tỉnh Lạng Sơn
6 Ban Quản lý dự án Đầu tư xây dựng huyện Lộc Bình Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu Hòa Bình, Thị trấn Lộc Bình, huyện Lộc Bình, tỉnh Lạng Sơn

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 3T: Phải có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê; Phải có đăng kiểm về an toàn kỹ thuật còn hiệu lực)
1
2
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít: Phải có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê
1
3
Máy trộn vữa ≥ 80l: Phải có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê
1
4
Máy đầm đất cầm tay 70kg: Phải có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê
1
5
Máy khoan bê tông cầm tay: Phải có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê
1
6
Máy đào ≥ 0,4 m3: Phải có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Trát trụ cột ngoài nhà, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
54.08
m2
2
Trát xà dầm trong nhà, vữa XM M75, PCB40
16.7832
m2
3
Trát xà dầm ngoài nhà, vữa XM M75, PCB40
80.939
m2
4
Trát má cửa, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
20.4
m2
5
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, Trát tường trong, dày 1,5cm, Vữa XM M50, XM PCB40
319.89
m2
6
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, Trát tường ngoài, dày 1,5cm, Vữa XM M50, XM PCB40
223.569
m2
7
Lát nền, sàn gạch Granit - Tiết diện gạch 600x600mm, vữa XM M75, PCB40
164.0204
m2
8
Ốp chân tường, viền tường viền trụ, cột - Tiết diện gạch 150x600mm
14.19
m2
9
Gia công lan can
0.3243
tấn
10
Sơn tĩnh điện
324.3
kg
11
Lắp dựng lan can sắt
25.212
m2
12
Lắp dựng trần bằng tôn giả vân gỗ
1.7796
100m2
13
Phào trần tôn
166.32
m
14
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
61.452
m2
15
Láng sê nô dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
34.14
m2
16
Trát sênô thành trong, dày 1,5cm vữa XM M75, PCB40
58.338
m2
17
Trát sênô thành ngoài, dày 1,5cm vữa XM M75, PCB40
71.08
m2
18
Đắp phào kép, vữa XM M75, PCB40
71.08
m
19
Sơn tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
340.29
m2
20
Sơn dầm, trần trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
16.7832
m2
21
Sơn tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
348.729
m2
22
Sơn dầm, trần ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
80.939
m2
23
Mái
24
Gia công xà gồ thép mạ kẽm
0.9276
tấn
25
Lắp dựng xà gồ thép
0.9276
tấn
26
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ dày 0,4mm
2.3362
100m2
27
Cửa
28
Gia công cửa sắt, hoa sắt
0.3785
tấn
29
Sơn tĩnh điện
378.5
kg
30
Lắp dựng hoa sắt cửa
32.4
m2
31
Sản xuất cửa đi Pano kính 5mm, phụ kiện đồng bộ, chưa bao gồm khoá
36.72
m2
32
Khóa cửa đi
12
bộ
33
Sản xuất cửa sổ kính trắng 5mm, phụ kiện đồng bộ, chưa bao gồm khoá
32.4
m2
34
Khóa cửa sổ
15
bộ
35
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
69.12
m2
36
Dàn giáo
37
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
5.0041
100m2
38
Vận chuyển vật liệu lên cao
39
Vận chuyển Cát các loại, than xỉ lên cao
6.8659
m3
40
Vận chuyển Các loại sơn, bột (bột đá, bột bả,..) lên cao
0.1834
tấn
41
Vận chuyển Tấm lợp các loại lên cao
4.8772
100m2
42
Vận chuyển Xi măng lên cao
1.7431
tấn
43
Vận chuyển Gỗ các loại lên cao
4.2996
m3
44
Vận chuyển Cấu kiện bê tông đúc sẵn, sắt thép lên cao
0.9828
tấn
45
Vận chuyển Vật tư và các loại phụ kiện cấp thoát nước, vệ sinh trong nhà lên cao
0.5
tấn
46
Vận chuyển Vật tư và các loại thiết bị điện trong nhà lên cao
0.5
tấn
47
Vận chuyển Vật liệu phụ các loại lên cao
1
tấn
48
Đào đất đặt đường ống
49
Đào mương đặt ống, chiều rộng mương ≤6m bằng máy đào 0,4m3 - Cấp đất III
0.0666
100m3
50
Đắp cát móng đường ống bằng thủ công
1.632
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 70

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây