Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:52 26/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, sửa chữa một số hạng mục dãy nhà A (4 tầng), sân trường, hàng rào và cổng trường Tiểu học Nguyễn Công Trứ
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Duy tu, sửa chữa một số hạng mục dãy nhà A (4 tầng), sân trường, hàng rào và cổng trường Tiểu học Nguyễn Công Trứ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách quận - Chi thường xuyên
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
15:00 04/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500232951_2505261647
Ngày phê duyệt
26/05/2025 16:49
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Tiểu học Nguyễn Công Trứ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:50 26/05/2025
đến
15:00 04/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 04/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
26.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/06/2025 (02/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần Tư vấn thiết kế và Đầu tư xây dựng Lê Chân Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán LK31, Khu nhà ở thương mại Lô N/29-15A và N/29-16, Phường Kênh Dương, Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng
2 Công ty cổ phần Tư vấn thiết kế và Đầu tư xây dựng Việt Sáng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 32 Lô 11 Xi Măng, Phường Thượng Lý, Quận Hồng Bàng, Thành phố Hải Phòng
3 Công ty cổ phần Tư vấn xây dựng và Thương mại Thuận Hưng Tư vấn lập E-HSMT Số 19/32/430 Trần Nguyên Hãn, tổ 15, phường Niệm Nghĩa, quận Lê Chân, thành phố Hải Phòng
4 Công ty cổ phần Tư vấn thiết kế và Đầu tư xây dựng Lê Chân Tư vấn thẩm định E-HSMT LK31, Khu nhà ở thương mại Lô N/29-15A và N/29-16, Phường Kênh Dương, Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng
5 Công ty cổ phần Tư vấn xây dựng và Thương mại Thuận Hưng Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 19/32/430 Trần Nguyên Hãn, tổ 15, phường Niệm Nghĩa, quận Lê Chân, thành phố Hải Phòng
6 Công ty cổ phần Tư vấn thiết kế và Đầu tư xây dựng Lê Chân Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu LK31, Khu nhà ở thương mại Lô N/29-15A và N/29-16, Phường Kênh Dương, Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng
7 Công ty TNHH Tư vấn đầu tư và xây dựng Tùng Lâm Tư vấn Quản lý dự án Số 52/346 Tô Hiệu, phường Trần Nguyên Hãn, quận Lê Chân, TP. Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy khoan bê tông cầm tay ≥ 0,5KW */ Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (là bản gốc/bản chụp được công chứng hoặc chứng thực) bao gồm: - Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị (đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu). - Hợp đồng nguyên tắc và Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê (đối với thiết bị đi thuê).
1
2
Máy cắt gạch đá ≥ 1,7KW */ Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (là bản gốc/bản chụp được công chứng hoặc chứng thực) bao gồm: - Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị (đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu). - Hợp đồng nguyên tắc và Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê (đối với thiết bị đi thuê).
1
3
Máy trộn vữa ≥ 80L */ Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (là bản gốc/bản chụp được công chứng hoặc chứng thực) bao gồm: - Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị (đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu). - Hợp đồng nguyên tắc và Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê (đối với thiết bị đi thuê).
1
4
Máy trộn bê tông ≥ 250L */ Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (là bản gốc/bản chụp được công chứng hoặc chứng thực) bao gồm: - Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị (đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu). - Hợp đồng nguyên tắc và Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê (đối với thiết bị đi thuê).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - dầm, trần trong nhà
10.711
m2
2
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
67.348
m2
3
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
64.201
m2
4
Gia công, lắp đăt cửa đi 1 cánh hệ Việt Pháp (hoặc tương đương), kính an toàn 2 lớp 6.38mm, phụ kiện đồng bộ
3.57
m2
5
Gia công, lắp đăt cửa sổ mở quay 1 cánh hệ Việt Pháp (hoặc tương đương), kính an toàn 2 lớp 6.38mm, phụ kiện đồng bộ
0.6
m2
6
Gia công, lắp đăt cửa sổ mở lùa 2 cánh hệ Việt Pháp (hoặc tương đương), kính an toàn 2 lớp 6.38mm, phụ kiện đồng bộ
2.64
m2
7
HẠNG MỤC: SỬA CHỮA DÃY NHÀ A (4 TẦNG)
8
Tháo dỡ cửa
192.57
m2
9
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
380.5
m
10
Tháo dỡ hoa sắt
46.44
m2
11
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
12
bộ
12
Thu dọn bàn ghế phục vụ thi công
10
công
13
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ (ngoài nhà)
517.211
m2
14
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ (trong nhà)
401.14
m2
15
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ ngoài nhà
756.269
m2
16
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ trong nhà
401.14
m2
17
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt xà, dầm, trần (ngoài nhà)
411.189
m2
18
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
409.554
m2
19
Tháo dỡ gạch ốp tường
44.346
m2
20
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
36.765
m3
21
Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ
36.765
m3
22
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
9.438
100m2
23
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
4.112
100m2
24
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác, bằng gạch đặc không nung (6,5x10,5x22)cm, vữa XM M75, PCB40
3.196
m3
25
Trát tường ngoài chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB40
832.369
m2
26
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB40
401.14
m2
27
Thi công trần bằng tấm nhựa thả 600x600mm
63.205
m2
28
Chống thấm khò nóng màng bitum
247.929
m2
29
Lát nền, sàn bằng gạch granite 600x600mm, vữa XM M75, PCB40
368.72
m2
30
Lát nền, sàn bằng gạch granite chống trơn 300x300mm, vữa XM M75, PCB40
40.834
m2
31
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch granite 300x600mm, vữa XM M75, PCB40
44.466
m2
32
Gia công thép gia cường vách
0.165
tấn
33
Lắp dựng thép gia cường vách
0.165
tấn
34
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
14.83
m2
35
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường ngoài
1349.58
m2
36
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường trong
802.28
m2
37
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - dầm, trần ngoài nhà
411.189
m2
38
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
1760.769
m2
39
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
802.28
m2
40
Gia công, lắp đặt hoa thoáng inox
244.25
kg
41
Sản xuất, lắp đặt vách ngăn vệ sinh Compact dày 12mm (phụ kiện đồng bộ)
21.77
m2
42
Gia công, lắp đăt cửa đi 2 cánh hệ Việt Pháp (hoặc tương đương), kính an toàn 2 lớp 6.38mm, phụ kiện đồng bộ
35.64
m2
43
Gia công, lắp đăt cửa đi 1 cánh hệ Việt Pháp (hoặc tương đương), kính an toàn 2 lớp 6.38mm, phụ kiện đồng bộ
12.96
m2
44
Gia công, lắp đăt cửa sổ mở quay 2 cánh hệ Việt Pháp (hoặc tương đương), kính an toàn 2 lớp 6.38mm, phụ kiện đồng bộ
4.4
m2
45
Gia công, lắp đăt cửa sổ mở hất 1 cánh hệ Việt Pháp (hoặc tương đương), kính an toàn 2 lớp 6.38mm, phụ kiện đồng bộ
0.75
m2
46
Gia công, lắp đăt cửa sổ mở lùa 2 cánh hệ Việt Pháp (hoặc tương đương), kính an toàn 2 lớp 6.38mm, phụ kiện đồng bộ
117.665
m2
47
Lắp đặt chậu xí bệt (Inax AC-504VWN hoặc tương đương)
12
bộ
48
Bơm sika chèn khe
1
gói
49
Bò tôn inox
2.4
m
50
HỆ THỐNG ĐIỆN

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 36

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây