Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:29 02/06/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dự án Cải tạo, nâng cấp một số tuyến đường khu dân cư huyện Bạch Long Vĩ
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Dự án Cải tạo, nâng cấp một số tuyến đường khu dân cư huyện Bạch Long Vĩ
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách sự nghiệp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bạch Long Vĩ, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 11/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500244542_2506021457
Ngày phê duyệt
02/06/2025 15:25
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy Ban Nhân Dân Huyện Bạch Long Vĩ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:27 02/06/2025
đến
16:00 11/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 11/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
150.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/06/2025 (09/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Trung tâm tư vấn xây dựng Thuỷ Lợi Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 162A Trần Quang Khải, phường Lý Thái Tổ, quận Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội
2 Công ty cổ phần Đầu tư Nam Việt Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 127-N9 khu đô thị Đằng Hải, Phường Đằng Hải, Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẮC SÔNG CẤM Tư vấn lập E-HSMT Khu Cầu Đen - Phường Hoa Động - Thành phố Thuỷ Nguyên - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ CÔNG TRÌNH XÂY DỰNG HẢI PHÒNG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 36 Lý Tự Trọng - Phường Hoàng Văn Thụ - Quận Hồng Bàng - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẮC SÔNG CẤM Tư vấn đánh giá E-HSDT Khu Cầu Đen - Phường Hoa Động - Thành phố Thuỷ Nguyên - Thành phố Hải Phòng
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ CÔNG TRÌNH XÂY DỰNG HẢI PHÒNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 36 Lý Tự Trọng - Phường Hoàng Văn Thụ - Quận Hồng Bàng - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu ≥ 6 T
1
2
Máy cắt uốn cốt thép ≥ 5,0 kW
1
3
Máy đào: 0,80 m3~ 1,25m3
1
4
Máy dầm dùi ≥ 1,5 kW
1
5
Máy đầm đất cầm tay ≥ 70 kg
1
6
Máy hàn xoay chiều ≥ 23,0 kW
1
7
Máy lu bánh thép tự hành 8,5T~ 10,0 T
1
8
Máy phun nhựa đường ≤ 190 CV
1
9
Máy trộn bê tông ≥ 250,0 lít
1
10
Máy trộn vữa ≥ 150 lít
1
11
Máy ủi ≤ 110,0 CV
1
12
Ô tô tự đổ ≤ 7,0 T
1
13
Ô tô tưới nước ≤ 5,0 m3
1
14
Thiết bị nấu nhựa 500 lít
1
15
Máy toàn đạc điện tử (hoặc 01 máy thuỷ bình + 01 máy kinh vỹ)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo cột đèn H<=10,5m bằng thủ công (di chuyển ra bãi tập kết để tận dụng lại, cự ly trung bình 300m)
10
cột
2
Hệ thống điện chiếu sáng mặt đường
3
Lắp đặt tủ điện chiếu sáng
1
1 tủ
4
Mua tủ chiếu sáng
1
1 tủ
5
Rải cáp ngầm CU-XLPE/PVC/DSTA/PVC 4x10mm2
6.16
100m
6
Lắp đặt tiếp địa cho cột điện - Tiếp địa RC-1
10
bộ
7
Lắp đặt tiếp địa lặp lại cho lưới điện cáp ngầm - Tiếp địa lặp lại RC-2
2
bộ
8
Lắp đặt tiếp địa lặp lại cho lưới điện cáp ngầm - Tiếp địa tủ điện RC-3
1
bộ
9
Đầu cốt đồng M10
20
Cái
10
Đầu cốt đồng M16
80
Cái
11
Đầu cốt đồng M25
8
Cái
12
Ép đầu cốt, tiết diện cáp ≤25mm2
10.8
10 đầu cốt
13
Kéo rải dây chống sét dưới mương đất, loại dây thép D10mm
616
m
14
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, đá 2x4, mác 200
1.6
m3
15
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
29.81
m3
16
Khung móng M16x240x240x525
10
bộ
17
Lắp đặt tiếp địa cho cột điện
10
bộ
18
Ống nhựa xoắn HDPE D65/50 luồn cáp điện
6.16
100m
19
Băng cảnh báo cáp ngầm bằng kim loại, khổ rộng b=30cm
6.16
100m
20
Lắp dựng cột đèn bằng máy, cột thép, cột gang chiều cao cột <=8m
10
cột
21
Lắp đèn đường
10
bộ
22
HẠNG MỤC: TUYẾN 2- ĐƯỜNG TỪ TRỤ SỞ CÔNG AN ĐẾN ĐỀN
23
Tạo nhám, vệ sinh mặt đường cũ
17.0812
100m2
24
Bù vênh lớp đá dăm nước 4x6 TC, chiều dày trung bình 8cm
6.2554
100m2
25
Thi công mặt đường láng nhựa. Láng nhựa 3 lớp dày 4,5cm tiêu chuẩn nhựa 5,5kg/m2
15.9029
100m2
26
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 0,5 kg/m2
15.9029
100m2
27
Bó vỉa bê tông
28
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông đổ bù phần rãnh đan ngoài, đá 1x2, mác 250, PCB40
8.19
m3
29
Cắt khe thi công (3m/1 khe)
0.612
100m
30
Biển báo giao thông
31
Biển tam giác 875mm
8
cái
32
HẠNG MỤC: TUYẾN 1- ĐƯỜNG QUA KHU DÂN CƯ SỐ 3
33
Tạo nhám, vệ sinh mặt đường cũ
23.848
100m2
34
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp trên, chiều dày mặt đường đã lèn ép 15 cm
32.9998
100m2
35
Thi công mặt đường láng nhựa. Láng nhựa 3 lớp dày 4,5cm tiêu chuẩn nhựa 5,5kg/m2
32.9998
100m2
36
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 0,5 kg/m2
32.9998
100m2
37
HỐ THU NƯỚC MẶT
38
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250
6.22
m3
39
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 2x4, mác 250
4.33
m3
40
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan
0.5418
100m2
41
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn tường
0.9778
100m2
42
Ghi chắn rác COMPOSITE 860X430 tải trọng 12,5T
42
bộ
43
VỈA HÈ
44
Gạch Terrazzo lát hè (400x400x30)mm (gạch mua mới)
1120.86
m2
45
Vữa xi măng M75 #dày 2cm
1693.22
m2
46
Bê tông xi măng M200# đá 2x4, dày 10cm
112.09
m3
47
Bê tông xi măng M150# đá 2x4, dày 10cm
57.24
m3
48
Nilong lót
11.2086
100m2
49
Bó vỉa hè, đường bằng tấm bê tông đúc sẵn, bó vỉa thẳng 18x22x100cm, vữa XM mác 75
1075
m
50
Bó vỉa hè, đường bằng tấm bê tông đúc sẵn, bó vỉa thẳng 18x22x50cm, vữa XM mác 75
117
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 45

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây