Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:53 28/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường bê tông từ thôn Nậm Choong, xã Quảng Nguyên đi thôn Phiêng Lang, xã Khuôn Lùng, huyện Xín Mần
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đường bê tông từ thôn Nậm Choong, xã Quảng Nguyên đi thôn Phiêng Lang, xã Khuôn Lùng, huyện Xín Mần
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn an sinh xã hội của các đơn vị tài trợ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Xín Mần, Tỉnh Hà Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 07/07/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500298118_2506281014
Ngày phê duyệt
28/06/2025 10:45
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân Xã Quảng Nguyên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:51 28/06/2025
đến
15:00 07/07/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 07/07/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
45.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/07/2025 (05/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP đầu tư và phát triển xây dựng số 9 Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 13, phường Nguyễn Trãi, thành phố hà Giang
2 Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Huyện Xín Mần, tỉnh Hà Giang
3 Công ty trách nhiệm hữu hạn tư vấn XD268 Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 95A, Tổ 01, phường Quang Trung, thành phố Hà Giang, tỉnh Hà Giang
4 Công ty TNHH Tư Vấn Xây Dưṇ g Minh Hưng Hà Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 412A, đường Lý Thường Kiêṭ, tổ 04, phường Ngoc̣ Hà, thành phố Hà Giang, tỉnh Hà Giang
5 Công ty trách nhiệm hữu hạn tư vấn XD268 Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 95A, Tổ 01, phường Quang Trung, thành phố Hà Giang, tỉnh Hà Giang
6 Công ty TNHH Tư Vấn Xây Dưṇ g Minh Hưng Hà Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 412A, đường Lý Thường Kiêṭ, tổ 04, phường Ngoc̣ Hà, thành phố Hà Giang, tỉnh Hà Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt uốn cốt thép - công suất: 5 kW
1
2
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất: 1,0 kW
1
3
Máy đầm bê tông, đầm dùi - công suất: 1,5 kW
1
4
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng: 70 kg
1
5
Đầu búa thủy lực/hàm kẹp
1
6
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu: 0,80 m3
1
7
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng: 9 T
1
8
Máy trộn bê tông - dung tích: 250 lít
1
9
Ô tô tự đổ - trọng tải: 7 T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN ĐƯỜNG
2
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất I
9.2713
100m3
3
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất III
74.2052
100m3
4
Phá đá mặt bằng bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Cấp đá IV
17.9893
100m3
5
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
68.5824
100m3
6
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
9.2713
100m3
7
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất III
16.6181
100m3
8
Xúc đá bằng máy đào 0,8m3 lên phương tiện vận chuyển (đến vị trí đập để tận dụng)
17.9893
100m3
9
MẶT ĐƯỜNG
10
Thi công móng đá thải dày 12cm
70.0758
100m2
11
Nilong lót
70.0758
100m2
12
Ván khuôn thép mặt đường bê tông, bản mặt cầu, bản quá độ
7.5696
100m2
13
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 2x4, PCB40
1121.2128
m3
14
RỌ ĐÁ
15
Thi công rọ đá, loại 2x1x1m trên cạn
92
1 rọ
16
Thi công rọ đá, loại 1,5x1x1m trên cạn
92
1 rọ
17
Gia cố nền đất yếu rải vải địa kỹ thuật làm móng công trình
2.99
100m2
18
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
2.346
100m3
19
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.667
100m3
20
CỐNG NGANG
21
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
11.76
m3
22
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.9027
100m2
23
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
6.432
m3
24
Ván khuôn mũ
0.5057
100m2
25
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M200, đá 2x4, PCB40
48.2657
m3
26
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng >250cm, M200, đá 2x4, PCB40
112.4086
m3
27
Ván khuôn móng dài
3.8496
100m2
28
Xếp đá khan không chít mạch mặt bằng
28.4886
m3
29
Lắp dựng cốt thép ĐK ≤10mm
0.6397
tấn
30
Lắp dựng cốt thép ĐK >10mm
0.882
tấn
31
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax >6
22.2053
m3
32
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
3.7799
100m3
33
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
1.4179
100m3
34
Cống bi qua đường; ĐK: D=50cm (Mua sẵn + VC + lắp đặt)
12
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 58

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây