Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:48 19/09/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa cơ sở vật chất khối nhà A, B thuộc Bệnh viện Sản - Nhi Bắc Ninh số 1
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu Dự án: Cải tạo, sửa chữa cơ sở vật chất khối nhà A, B thuộc Bệnh viện Sản - Nhi Bắc Ninh số 1
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu hợp pháp khác của đơn vị (dành để đầu tư công)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Bắc Giang, Tỉnh Bắc Ninh
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 30/09/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
441/QĐ-BVSNBN1
Ngày phê duyệt
19/09/2025 16:35
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Sản - Nhi Bắc Ninh số 1
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:36 19/09/2025
đến
09:00 30/09/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 30/09/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/09/2025 (29/12/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CP XÂY DỰNG SỐ 10 Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 09, đường Nguyễn Bính, khu đô thị mới Bách Việt Lake Garden - - Phường Bắc Giang - Tỉnh Bắc Ninh
2 Trung tâm Kiểm định chất lượng và kinh tế xây dựng Bắc Ninh số 1 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tầng 2, trụ sở liên cơ quan các đơn vị sự nghiệp, đường Quách Nhẫn - - Phường Bắc Giang - Tỉnh Bắc Ninh
3 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÀNH PHONG Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 81 đường Lê Lai - - Phường Bắc Giang - Tỉnh Bắc Ninh
4 Trung tâm Xúc tiến đầu tư và Phát triển doanh nghiệp số 1 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 164 Đường Xương Giang - - Phường Bắc Giang - Tỉnh Bắc Ninh
5 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÀNH PHONG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 81 đường Lê Lai - - Phường Bắc Giang - Tỉnh Bắc Ninh
6 Trung tâm Xúc tiến đầu tư và Phát triển doanh nghiệp số 1 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 164 Đường Xương Giang - - Phường Bắc Giang - Tỉnh Bắc Ninh
7 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG ATK Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư hoặc do Chủ đầu tư thuê Số 248 đường Lưu Nhân Chú - - Phường Bắc Giang - Tỉnh Bắc Ninh

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo trên cạn
0.5449
tấn
2
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
33.646
1m2
3
Trần, vách gỗ công nghiệp MDF chống ẩm phủ veneer sồi, chiều dày tấm 18mm (bao gồm: khung xương thép hộp hoặc khung xương gỗ; sơn PU, vật liệu phụ; gia công, lắp đặt hoàn thiện)
84.4288
m2
4
Nẹp góc hình chữ V màu vân gỗ
110.6
m
5
Tấm ốp lam sóng bán nguyệt, ốp tường sóng tròn, nhựa giả gỗ (Đơn giá bao gồm chi phí lắp đặt hoàn thiện)
13.2634
m2
6
Đá Granit tự nhiên màu đỏ ruby đậm Bình Định , khổ ≤ 600mm, dày 16± 2mm; 18 ± 2m ( Đã bao gồm chi phí lắp dựng, phụ kiện)
23.2056
m2
7
Thảm trải văn phòng đế lưới dạng C. Khổ rộng 3.66 hoặc 4m, được làm 100% Polypropylene. Cấu trúc thảm: sợi cong, trọng lượng sợi 510gr/m2 (đơn giá đã bao gồm thi công)
212.7346
m2
8
CẢI TẠO, SỬA CHỮA KHỐI NHÀ B
9
Tháo dỡ bệ xí
6
bộ
10
Tháo dỡ chậu tiểu
3
bộ
11
Tháo dỡ chậu rửa
7
bộ
12
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác
12
bộ
13
Tháo dỡ vách ngăn vệ sinh
50.3
m2
14
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
11.025
m2
15
Đục mở tường làm cửa, loại tường xây gạch chiều dày ≤22cm
4.41
m2
16
Phá dỡ nền gạch lá nem
51.9695
m2
17
Tháo dỡ gạch ốp tường
129.69
m2
18
Tháo dỡ trần
59.1695
m2
19
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống lên cao bằng vận thăng lồng
7.6866
m3
20
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
0.7687
10m³/1km
21
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤10km
0.7687
10m³/1km
22
Xây tường thẳng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
4.41
m3
23
Trát tường trong gạch không nung bằng vữa thông thường - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
0.81
m2
24
Màng chống thấm Bituseal T-140 MG dày 4mm
68.7545
m2
25
Dán màng chống thấm
68.7545
m2
26
Lát nền, sàn gạch - Tiết diện gạch ≤ 0,09m2 (Gạch ceramic chống trơn KT 300x300mm), vữa XM M75, PCB40
51.9695
m2
27
Ốp tường trụ, cột - Tiết diện gạch ≤0,25m2 (Gạch ốp ceramic KT 300x600mm), vữa XM M75, PCB40
129.69
m2
28
Trần nhựa phẳng ( khung nổi ). Khung xương HDNA. Thanh chính 3660: chiều rộng 24.00 mm. Chiều cao 36.00 mm. Độ dày 0.25 mm. Tấm thả nhựa dày 8mm phủ PVC
51.9695
m2
29
Trần thạch cao phẳng (khung nổi). Khung xương HDNA. Thanh chính 3660: chiều rộng 24.0mm. Chiều cao 36.0mm . Độ dày 0.25mm. Tấm thả thạch cao mặt phủ PVC HDNA dày 8mm
7.2
m2
30
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0.0528
m3
31
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.0088
100m2
32
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK >10mm, chiều cao ≤28m
0.0038
tấn
33
Cửa đi mở quay hệ 55, khung bao và khung cánh nhôm dày 2mm; Kính dán an toàn dày 6,38mm (Đã gồm khuôn cửa, lắp đặt hoàn thiện tại công trình; phụ kiện tính riêng theo từng loại cửa tương ứng)
11.025
m2
34
Bộ phụ kiện cửa đi mở quay 1 cánh (gồm: 03 bản lề 3D, tay nắm+ khóa đơn điểm)
5
bộ
35
Vách ngăn bằng tấm compact HPL dày 12mm (đã bao gồm phụ kiện đồng bộ bằng Inox, phụ kiện cửa liền vách (nếu có); lắp đặt hoàn thiện tại công trình)
67.0578
m2
36
Gia công hệ khung dàn
0.048
tấn
37
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
3.0592
1m2
38
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo trên cạn
0.048
tấn
39
Đá Granit tự nhiên màu đen kim sa hạt trung , khổ ≤ 600mm, dày 16± 2mm; 18 ± 2m ( Đã bao gồm chi phí lắp dựng, phụ kiện)
2.88
m3
40
Lắp đặt tủ điện phòng 4-6 át
7
hộp
41
Lắp đặt các Aptomat MCB-2P-20A chống giật
7
cái
42
Lắp đặt đèn ốp trần dạng tròn 1x18W
7
bộ
43
Lắp đặt công tắc đôi-10A
4
cái
44
Lắp đặt công tắc đơn-10A
5
cái
45
Lắp đặt ổ cắm đôi 3 chấu
7
cái
46
Lắp đặt quạt hút âm trần 600x600
2
cái
47
Lắp đặt dây điện CU/PVC/PVC (2x2,5)mm2
75
m
48
Lắp đặt dây điện CU/PVC (1x2,5)mm2-E
75
m
49
Lắp đặt dây CU/PVC/PVC (2x1,5)mm2
35
m
50
Lắp đặt ống nhựa máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn - Đường kính 20mm
110
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 66

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây