Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 09:52 17/12/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học và các hạng mục phụ trợ trường Tiểu học Tràng An, xã Bình Lục
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học và các hạng mục phụ trợ trường Tiểu học Tràng An, xã Bình Lục
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Bình Lục, Tỉnh Ninh Bình
Thời điểm đóng thầu
09:00 26/12/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Số quyết định phê duyệt
2048/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
17/12/2025 09:43
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy Ban Nhân Dân Xã Bình Lục
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:43 17/12/2025
đến
09:00 26/12/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 26/12/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
100.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/12/2025 (24/02/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH V-ARCONS Việt Nam Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán TDP Mễ Nội, Phường Phủ Lý, Tỉnh Ninh Bình
2 Công ty CP đầu tư xây dựng thương mại và thiết bị Việt Nam Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Đường Yết Kiêu, Phường Phủ Lý, tỉnh Ninh Bình
3 Công ty CP tư vấn đầu tư xây dựng Hưng Phát 79 Tư vấn lập E-HSMT thôn Hòa Ngãi, xã Liêm Hà, tỉnh Ninh Bình
4 Công ty CP tư vấn đầu tư xây dựng Hưng Phát 79 Tư vấn đánh giá E-HSDT thôn Hòa Ngãi, xã Liêm Hà, tỉnh Ninh Bình

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá, công suất ≥ 1,7kW
1
2
Máy cắt uốn cốt thép, công suất ≥ 5kW
1
3
Máy đầm bàn, công suất ≥ 1kW
1
4
Máy đầm đất cầm tay, lực đầm ≥ 70Kg
1
5
Máy đầm dùi , công suất ≥ 1,5kW
1
6
Máy hàn điện, công suất ≤ 23kW
1
7
Máy khoan bê tông, công suất ≥ 1,5kW
1
8
Máy trộn vữa, dung tích ≥ 150 lít
1
9
Máy trộn bê tông, dung tích ≥ 250 lít
1
10
Ô tô tự đổ, tải trọng hàng ≥ 5 tấn.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.041
tấn
2
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m
0.336
tấn
3
Bê tông cột TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, máy bơm BT tự hành, M250, đá 1x2
1.103
m3
4
Xây móng bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75
15.678
m3
5
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.133
100m2
6
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.074
tấn
7
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.195
tấn
8
Bê tông giằng móng đá 1x2 mác 250
2.525
m3
9
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,95
0.546
100m3
10
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
1.092
100m3
11
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,90
0.343
100m3
12
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ, M250, đá 2x4
6.536
m3
13
KHU A - NHÀ VỆ SINH XÂY MỚI - BỂ PHỐT
14
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, M100, đá 4x6
0.748
m3
15
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.027
100m2
16
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.088
tấn
17
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, máy bơm BT tự hành, M250, đá 1x2
0.96
m3
18
Xây bể chứa bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75
3.754
m3
19
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
0.03
100m2
20
Gia công, lắp đặt tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.055
tấn
21
Bê tông tấm đan đá 1x2 mác 200
0.636
m3
22
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg
6
1cấu kiện
23
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75
18.954
m2
24
Trát tường trong dày 1cm, vữa XM M75
18.954
m2
25
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 2cm, vữa XM M100
3.962
m2
26
Quét nước xi măng 2 nước
22.916
m2
27
KHU A - NHÀ VỆ SINH XÂY MỚI - BỂ NƯỚC
28
Đào móng bằng máy đào, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.215
100m3
29
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,95
0.069
100m3
30
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, phạm vi ≤300m - Cấp đất II
0.146
100m3
31
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, M100, đá 4x6
0.849
m3
32
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.07
100m2
33
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.171
tấn
34
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.093
tấn
35
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, máy bơm BT tự hành, M250, đá 1x2
1.952
m3
36
Xây bể chứa bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75
3.234
m3
37
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.035
100m2
38
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.029
tấn
39
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.067
tấn
40
Bê tông giằng đá 1x2 mác 200
0.528
m3
41
Ván khuôn gỗ sàn mái
0.058
100m2
42
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.087
tấn
43
Bê tông nắp bể đá 1x2 mác 200
0.502
m3
44
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75
20.376
m2
45
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75
18.244
m2
46
Trát tường trong dày 1cm, vữa XM M75
18.954
m2
47
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 2cm, vữa XM M100
4.68
m2
48
Quét nước xi măng 2 nước
23.634
m2
49
KHU A - NHÀ VỆ SINH XÂY MỚI - PHẦN THÔ
50
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.291
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 32

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây