Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04 - Thi công xây dựng

Tìm thấy: 18:59 24/05/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa dãy nhà lớp học 2 tầng 12 phòng Trường THCS Nguyễn Bỉnh Khiêm
Tên gói thầu
Gói thầu số 04 - Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, sửa chữa dãy nhà lớp học 2 tầng 12 phòng Trường THCS Nguyễn Bỉnh Khiêm
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Vĩnh Bảo, Thành phố Hải Phòng
Thời điểm đóng thầu
15:00 02/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
93/NBK
Ngày phê duyệt
24/05/2026 18:56
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THCS Nguyễn Bỉnh Khiêm
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:57 24/05/2026
đến
15:00 02/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 02/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/06/2026 (30/09/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ KINH DOANH THƯƠNG MẠI LÊ NGUYỄN Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá HSDT Số 156 Khu phố Tân Hoà - - Xã Vĩnh Bảo - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐĂNG ANH Tư vấn thẩm định e-HSMT; kết quả LCNT Số 6/59 Vọng Hải - - Phường Hưng Đạo - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SÔNG CHANH Tư vấn lập thiết kế xây dựng số nhà 28, đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, thôn Đông Thái - - Xã Vĩnh Bảo - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TUẤN HÙNG Tư vấn thẩm tra thiết kế xây dựng Thôn Hòa Bình - - Xã Vĩnh Bảo - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 5T
1
2
Máy trộn vữa
1
3
Máy trộn bê tông
1
4
Máy đầm bàn
1
5
Máy đầm dùi
1
6
Máy đầm cóc
1
7
Máy hàn xoay chiều
1
8
Máy cắt uốn sắt thép
1
9
Máy cắt gạch đá
1
10
Máy khoan đục bê tông
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phần tháo dỡ:
2
Tháo thiết bị điện
16
công
3
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
223.5528
m2
4
Tháo dỡ khuôn cửa đơn ( vận dụng mã lắp đặt )
631.68
m cấu kiện
5
Phá lớp vữa trát mép cửa
59.0016
m2
6
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
188.7396
m2
7
Tháo dỡ hoa sắt cửa
115.2
m2
8
Phá lớp vữa trát trần seno
51.21
m2
9
Phá lớp vữa trát tường seno
61.978
m2
10
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần hành lang tầng 2
120.805
m2
11
Phá lớp vữa trát tường phía trước hành lang tầng 2
13.172
m2
12
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần trong phòng tầng 2
315.252
m2
13
Phá lớp vữa trát tường, cột trong phòng tầng 2
55.6434
m2
14
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần tại vị trí bị ngấm, nứt hành lang tầng 1
148.345
m2
15
Phá lớp vữa trát tường phía trước hành lang tầng 1
13.172
m2
16
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần trong phòng tầng 1
301.1074
m2
17
Phá lớp vữa trát tường trong phòng tầng 1
53.7877
m2
18
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần khu thang
87.0735
m2
19
Phá lớp vữa trát tường khu cầu thang
21.207
m2
20
Phá lớp vữa trát tường ngoài đầu hồi, phía sau và chân móng
459.6342
m2
21
Phá dỡ nền gạch
815.2
m2
22
Phá dỡ lớp Granito bậc cấp
31.569
m2
23
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường hành lang phía trước tầng 2
118.548
m2
24
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường trong phòng tầng 2
500.7906
m2
25
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường hành lang phía trước tầng 1
118.548
m2
26
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường trong phòng tầng
484.0895
m2
27
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường khu thang
190.863
m2
28
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt cột hành lang, lan can hành lang, chắn nắng, ô chớp thang, ánh sáng...
448.6158
m2
29
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 5000m bằng ô tô - 5,0T
106.2901
m3
30
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
43.2341
m2
31
Phần cải tạo
32
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 75, PCB30
188.7396
m2
33
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
205.8108
m2
34
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
10.4661
100m2
35
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
7.7408
100m2
36
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, mỗi 1,2m tăng thêm
0.438
100m2
37
Xây chèn khuôn cửa bằng gạch đất sét nung (6,5x10,5x22)cm, vữa XM M100, PCB30
3.4742
m3
38
Trát mép cửa chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB30
102.66
m2
39
Trát trần seno, vữa XM M75, PCB30
51.21
m2
40
Trát tường seno chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB30
61.978
m2
41
Trát xà, dầm, trần hành lang tầng 2, vữa XM M75, PCB30
120.805
m2
42
Trát tường hành lang phía trước chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB30
13.172
m2
43
Trát tường trong phòng tầng 2, chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB30
55.6434
m2
44
Trát xà, dầm trần hành lang tầng 1, vữa XM M75, PCB30
148.345
m2
45
Trát tường hành lang phía trước tầng 1 chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB30
13.172
m2
46
Trát tường trong phòng tầng 1, chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB30
53.7877
m2
47
Trát xà, dầm trần khu cầu thang, vữa XM M75, PCB30
87.0735
m2
48
Trát tường khu cầu thang chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB30
21.207
m2
49
Trát tường ngoài đầu hồi và phía sau, chân móng chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB30
459.6342
m2
50
Đầm nền, đầm 2 lần bằng đầm cóc
430.5
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04 - Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04 - Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 57

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây