Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:37 26/05/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa Trụ sở làm việc và các công trình phụ trợ xã Cẩm Giàng
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, sửa chữa Trụ sở làm việc và các công trình phụ trợ xã Cẩm Giàng
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Cẩm Giàng, Thành phố Hải Phòng
Thời điểm đóng thầu
14:00 04/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
133/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
26/05/2026 16:31
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng HĐND - UBND xã Cẩm Giàng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:32 26/05/2026
đến
14:00 04/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 04/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/06/2026 (02/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn và Đầu tư xây dựng Bảo Hoàng Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 40 Vũ Hựu, Phường Lê Thanh Nghị, TP Hải Phòng
2 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Thiên Long HD Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 122 đường Thanh Niên, Phường Hải Dương, TP Hải Phòng
3 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và quản lý xây dựng DSC Tư vấn lập E-HSMT Số 672 đường Phúc Diễn, phường Xuân Phương, TP. Hà Nội
4 Công ty Cổ phần Tư vấn xây dựng HDC Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 30, ngách 49, ngõ 124 TDP 1 Miêu Nha, Phường Xuân Phương, Thành phố Hà Nội
5 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và quản lý xây dựng DSC Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 672 đường Phúc Diễn, phường Xuân Phương, TP. Hà Nội
6 Công ty Cổ phần Tư vấn xây dựng HDC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 30, ngách 49, ngõ 124 TDP 1 Miêu Nha, Phường Xuân Phương, Thành phố Hà Nội
7 Tư vấn giám sát thi công xây dựng Tư vấn giám sát thi công xây dựng Tư vấn giám sát thi công xây dựng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu/ô tô cần cẩu
1
2
Máy cắt gạch đá
2
3
Máy trộn bê tông
1
4
Máy hàn điện
1
5
Máy khoan bê tông
1
6
Ô tô tự đổ
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ LÀM VIỆC 3 TẦNG:
2
PHÁ DỠ:
3
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
10.0012
100m2
4
Tháo dỡ bệ xí
7
bộ
5
Tháo dỡ chậu rửa
4
bộ
6
Tháo dỡ chậu tiểu
2
bộ
7
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
2430.5233
m2
8
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
704.4604
m2
9
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
199.353
m2
10
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
44.0832
m2
11
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
685.27
m2
12
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - kim loại
8.7845
m2
13
Phá dỡ lớp trát granito cầu thang tam cấp
82.796
m2
14
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
81.6875
m2
15
Tháo dỡ khuôn cửa đơn
160.56
m
16
Phá dỡ kết cấu gạch đá
20.1888
m3
17
Tháo dỡ tấm lợp - Tôn
2.3808
100m2
18
Tháo dỡ các kết cấu thép - vì kèo, xà gỗ
0.7919
tấn
19
Phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măng
143
m2
20
Nhân công tháo bỏ dây điện, thiết bị điện, thiết bị vệ sinh (nhân công 3.0/7)
5
Công
21
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống lên cao bằng vận thăng lồng
24.4788
m3
22
Vận chuyển đất, phạm vi ≤1000m - Cấp đất III
0.5332
100m3
23
Vận chuyển đất 1km tiếp theo, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất II
2.1328
100m3/1km
24
CẢI TẠO:
25
Nhân công vận chuyển bàn ghế thiết bị các phòng làm việc tầng 1,2,3 ra ngoài phục vụ công tác sơn và lát nền sau khi xong di chuyển lại vào vị trí cũ (nhân công 3.0/7)
8
Công
26
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1154.523
m2
27
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
2097.4744
m2
28
Trát tường ngoài - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
57.5418
m2
29
Tấm ốp nhựa giả vân gỗ đậm, nhạt phẳng ốp trực tiếp vào tường và phụ kiện kèm theo (Đơn giá đã bao gồm nhân công lắp đặt hoàn thiện)
329.02
m2
30
Tấm nhựa phẳng ốp trần phụ kiện kèm theo (Đơn giá đã bao gồm nhân công lắp đặt hoàn thiện)
103.3346
m2
31
Phào kết thúc cao 40 mầu vân gỗ tường vị trí tấm ốp giả gỗ đậm và tấm ốp giả gỗ nhạt giao nhau (Đơn giá đã bao gồm nhân công lắp đặt hoàn thiện)
115.76
m
32
Nẹp V dương ke cửa sổ, cửa đi (Đơn giá đã bao gồm nhân công lắp đặt hoàn thiện)
86.8
m
33
Nẹp V âm ke góc cột , góc tường (Đơn giá đã bao gồm nhân công lắp đặt hoàn thiện)
109.6
m
34
Phào nhựa trần cao 100 mầu vân gỗ đậm (Đơn giá đã bao gồm nhân công lắp đặt hoàn thiện)
110.54
m
35
Tấm nhựa ốp nền mầu vân gỗ đậm (Đơn giá đã bao gồm nhân công lắp đặt hoàn thiện)
105.76
m2
36
Vách panel tôn xốp dày 5cm (Đơn giá đã bao gồm nhân công lắp đặt hoàn thiện)
15.345
m2
37
Lát đá bậc cầu thang, vữa XM M75, PCB40
82.796
m2
38
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
8.7845
m2
39
Lan can inox 304 chiếu nghỉ làm mới (đơn giá đã bao gồm nhân công lắp đặt hoàn chỉnh , chi phí vận chuyển)
29.571
kg
40
Cửa đi mở quay 1 cánh đến 2 cánh khung nhôm hệ vát cạnh 55 độ dày 1,1mm-1,2mm, sơn tĩnh điện và phủ phim gỗ, sử dụng bản l cối, khóa tay gạt, kính dán an toàn 6,38mm
6.24
m2
41
Sơn kết cấu gỗ bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
129.7293
m2
42
Xử lý cong vênh cửa gỗ, gỗ kính
7
công
43
Lắp dựng khuôn cửa đơn
148.6
1m
44
Lắp dựng cửa vào khuôn
69.1193
1m2
45
Lắp dựng cửa không có khuôn
1.17
1m2
46
Rèm cầu vồng (đã bao gồm công vận chuyển, lắp đặt)
68.64
m2
47
Decan dán kính của đi, giá đã bao gồm công vận chuyển, lắp đặt
28.3626
m2
48
Vách ngăn compact dày 12mm giá đã bao gồm công vận chuyển, lắp đặt
49.548
m2
49
Trát tường trong - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
162.96
m2
50
Trát trần, vữa XM M75, XM PCB40
44.0832
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 28

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây