Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 18:55 03/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp trường THCS Tràng An, xã Bình Lục
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp trường THCS Tràng An, xã Bình Lục
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 12/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Số quyết định phê duyệt
701/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
03/06/2026 17:25
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy Ban Nhân Dân Xã Bình Lục
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:26 03/06/2026
đến
09:00 12/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 12/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
100.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/06/2026 (11/08/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Kiến trúc và Xây dựng ADI Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 2, Ngõ 70 Đường Phúc Diễn, Phường Xuân Phương, TP Hà Nội
2 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Tây Tiến Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 119, đường Lý Thường Kiệt, Phường Phù Vân, Tỉnh Ninh Bình
3 Công ty CP tư vấn đầu tư xây dựng Hưng Phát 79 Tư vấn lập E-HSMT xã Liêm Hà, tỉnh Ninh Bình
4 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng ACT Tư vấn thẩm định E-HSMT xã Bình Sơn, tỉnh Ninh Bình
5 Công ty CP tư vấn đầu tư xây dựng Hưng Phát 79 Tư vấn đánh giá E-HSDT xã Liêm Hà, tỉnh Ninh Bình
6 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng ACT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu xã Bình Sơn, tỉnh Ninh Bình

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu tự hành, sức nâng ≥ 6 tấn. Kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê, đăng kiểm hoặc kiểm định hoặc giấy tờ khác chứng minh tình trạng hoạt động còn hiệu lực.
1
2
Xe bơm bê tông tự hành, công suất bơm ≥ 50m3/h. Kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê, đăng kiểm hoặc kiểm định hoặc giấy tờ khác chứng minh tình trạng hoạt động còn hiệu lực.
1
3
Máy cắt gạch đá, công suất ≥ 1,7kW. Còn hoạt động tốt, kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê.
1
4
Máy cắt uốn cốt thép, công suất ≥ 5kW. Còn hoạt động tốt, kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê.
1
5
Máy đầm bàn, công suất ≥ 1kW. Còn hoạt động tốt, kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê.
1
6
Máy đầm đất cầm tay, lực đầm ≥ 70Kg. Còn hoạt động tốt, kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê.
1
7
Máy đầm dùi, công suất ≥ 1,5kW. Còn hoạt động tốt, kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê.
1
8
Máy đào, dung tích gầu ≤ 0,8m3. Kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê, đăng kiểm hoặc kiểm định hoặc giấy tờ khác chứng minh tình trạng hoạt động còn hiệu lực.
1
9
Máy hàn điện, công suất ≥ 23kW. Còn hoạt động tốt, kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê.
1
10
Máy khoan, công suất ≥ 0,62 kW. Còn hoạt động tốt, kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê.
1
11
Máy trộn bê tông, dung tích ≥ 250 lít. Còn hoạt động tốt, kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê.
1
12
Máy trộn vữa, dung tích ≥ 150 lít. Còn hoạt động tốt, kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê.
1
13
Ô tô tự đổ, tải trọng hàng ≥ 7 tấn. Còn hoạt động tốt, kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê.
1
14
Máy ép cọc robot thủy lực tự hành, lực ép ≥ 150 tấn. Kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê, đăng kiểm hoặc kiểm định hoặc giấy tờ khác chứng minh tình trạng hoạt động còn hiệu lực.
1
15
Máy vận thăng, tải trọng làm việc ≥ 2 tấn. Kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê, chứng minh tải trọng làm việc.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
2.622
tấn
2
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
3.389
tấn
3
Bê tông móng, M300, đá 1x2, PCB40
60.663
m3
4
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.28
100m2
5
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.125
tấn
6
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m
1.702
tấn
7
Bê tông cột, M300, đá 1x2, PCB40
1.907
m3
8
Xây móng bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm - vữa XM M75, PCB30
29.255
m3
9
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.498
100m2
10
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm
0.335
tấn
11
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm
0.113
tấn
12
Bê tông xà dầm, giằng, M300, đá 1x2, PCB40
5.154
m3
13
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,95
1.115
100m3
14
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, phạm vi ≤2km
0.847
100m3
15
Đắp công trình bằng máy đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,90
1.261
100m3
16
Lớp ni lông
2.7
100m2
17
Lắp dựng cốt thép nền nhà ĐK ≤10mm
1.113
tấn
18
Bê tông nền, M150, đá 1x2, PCB30
27.309
m3
19
NHÀ HIỆU BỘ - BỂ PHỐT
20
Bê tông lót móng, M100, đá 4x6, PCB30
0.999
m3
21
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.093
100m2
22
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.12
tấn
23
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.101
tấn
24
Bê tông móng, M200, đá 1x2, PCB30
1.802
m3
25
Xây bể chứa bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PCB30
4.147
m3
26
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.044
100m2
27
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm
0.01
tấn
28
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm
0.059
tấn
29
Bê tông xà dầm, giằng, M200, đá 1x2, PCB30
0.489
m3
30
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
0.042
100m2
31
Gia công, lắp đặt tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.08
tấn
32
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M200, đá 1x2, PCB30
0.875
m3
33
Trát tường trong, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB30
23.829
m2
34
Trát tường trong, dày 1,0cm, Vữa XM M75, XM PCB30
23.829
m2
35
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB30
5.915
m2
36
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng cần cẩu
7
1cấu kiện
37
Ống thoát
2
cái
38
NHÀ HIỆU BỘ - PHẦN THÔ
39
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
2.862
100m2
40
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm
1.18
tấn
41
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm
1.578
tấn
42
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm
5.078
tấn
43
Bê tông cột, M300, đá 1x2, PCB40
19.394
m3
44
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
4.798
100m2
45
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm
0.946
tấn
46
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm
1.827
tấn
47
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm
5.85
tấn
48
Bê tông xà dầm, giằng, M300, đá 1x2, PCB40
55.125
m3
49
Ván khuôn gỗ sàn mái
9.06
100m2
50
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm
14.547
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 38

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây