Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 19:04 15/06/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học các điểm trường cụm Chiềng Mung - Hoàng Văn Thụ
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học các điểm trường cụm Chiềng Mung - Hoàng Văn Thụ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sự nghiệp giáo dục, đào tạo giao tại Quyết định số 689/QĐ-UBND ngày 18/12/2025 của UBND xã Chiềng Mung
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Chiềng Mung, Tỉnh Sơn La
Thời điểm đóng thầu
14:30 24/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
362/QĐ-KT
Ngày phê duyệt
15/06/2026 19:02
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
PHÒNG KINH TẾ XÃ CHIỀNG MUNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:03 15/06/2026
đến
14:30 24/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:30 24/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
52.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/06/2026 (22/09/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Trách nhiệm hữu hạn MYLANGCO Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 04, ngõ 18, phố Ngô Quyền, phường Tô Hiệu, tỉnh Sơn La
2 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng TCT Tây Bắc Tư vấn thẩm định E-HSMT Ngõ 320, đường Lê Đức Thọ, Tổ 14, Phường Tô Hiệu, tỉnh Sơn La
3 Công ty Trách nhiệm hữu hạn MYLANGCO Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 04, ngõ 18, phố Ngô Quyền, phường Tô Hiệu, tỉnh Sơn La
4 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng TCT Tây Bắc Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Ngõ 320, đường Lê Đức Thọ, Tổ 14, Phường Tô Hiệu, tỉnh Sơn La

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 5T
1
2
Vận thang hoặc máy tời ≥ 1T
1
3
Máy cắt thép ≥ 5kW
1
4
Máy uốn thép ≥ 5kW
1
5
Máy đầm bàn ≥ 1kW
1
6
Máy hàn ≥ 23kW
1
7
Máy khoan bê tông cầm tay ≥ 0,62 kW
1
8
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
1
9
Máy trộn vữa ≥ 150 lít
1
10
Máy đào ≥ 0,8 m3
1
11
Máy đầm dùi ≥ 1,5 KW
1
12
Máy đầm đất cầm tay ≥ 70 kg
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
128.0724
m2
2
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
88.0707
m2
3
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
144.1673
m2
4
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
1.9374
m2
5
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
16.2433
m2
6
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
69.5928
m2
7
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
61.0043
m2
8
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
9.8703
m2
9
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
22.601
m2
10
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
15.5419
m2
11
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
5.1144
m3
12
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
5.1144
m3
13
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 7,0T
5.1144
m3
14
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
144.1673
m2
15
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
61.0043
m2
16
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
11.8077
m2
17
Trát xà dầm, vữa XM mác 75
38.8443
m2
18
Trát trần, vữa XM mác 75
85.1347
m2
19
Bả bằng bột bả vào tường trong
144.1673
m2
20
Bả bằng bột bả vào tường ngoài
61.0043
m2
21
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần ngoài
48.0132
m2
22
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần trong
87.7735
m2
23
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
72.6784
m2
24
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
154.6273
m2
25
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
654.1052
m2
26
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1391.6451
m2
27
*/*LAN CAN
28
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
4.0503
m3
29
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
4.0503
m3
30
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
4.0503
m3
31
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 7,0T
4.0503
m3
32
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200
0.6687
m3
33
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.1216
100m2
34
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0119
tấn
35
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.108
tấn
36
Trát xà dầm, vữa XM mác 75
16.6284
m2
37
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
16.6284
m2
38
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 42mm
0.072
100m
39
Sản xuất lan can + sơn + lắp dựng
1240.3959
kg
40
Bu lông M10x120
736
cái
41
Chụp trang trí đầu trụ cái
2
cái
42
*/* LÁT GẠCH
43
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
6.1462
m2
44
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
54.2582
m2
45
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
483.3869
m2
46
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
49.0055
m2
47
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
11.8559
m3
48
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
11.8559
m3
49
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 7,0T
11.8559
m3
50
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM mác 75
6.1462
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 30

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây