Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 17:47 24/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Bảo dưỡng, sửa chữa nhà lớp học C7 - Trường Đại học Hải Phòng
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Bảo dưỡng, sửa chữa nhà lớp học C7 - Trường Đại học Hải Phòng
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Từ nguồn ‘Thực hiện Đề án đổi mới và phát triển Trường Đại học Hải Phòng đến năm 2030, tầm nhìn đến năm 2045” được giao tại Quyết định 2999/QĐ-UBND ngày 25/7/2025 của Uỷ ban nhân dân thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
15:00 13/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
3148/QĐ-ĐHHP
Ngày phê duyệt
24/07/2026 17:46
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Đại Học Hải Phòng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:46 24/07/2026
đến
15:00 13/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 13/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/08/2026 (11/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần đầu tư Hoàng Phan Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 12/27 đường Hồ Sen, Phường Lê Chân, Thành phố Hải Phòng
2 Công ty TNHH Thương mại và Đầu tư xây dựng Hữu Lâm Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 22/23/312 Tô Hiệu, Phường Lê Chân, thành phố Hải Phòng
3 Công ty cổ phần Tư vấn xây dựng và Thương mại Thuận Hưng Tư vấn lập E-HSMT Số 19/32/430 Trần Nguyên Hãn, phường An Biên, thành phố Hải Phòng
4 Công ty Cổ phần tư vấn Thiết kế xây dựng và Thương mại Kiến An Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 26/71B đường Nguyễn Công Mỹ, phường Phù Liễn, thành phố Hải Phòng
5 Công ty cổ phần Tư vấn xây dựng và Thương mại Thuận Hưng Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 19/32/430 Trần Nguyên Hãn, phường An Biên, thành phố Hải Phòng
6 Công ty Cổ phần tư vấn Thiết kế xây dựng và Thương mại Kiến An Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 26/71B đường Nguyễn Công Mỹ, phường Phù Liễn, thành phố Hải Phòng
7 Công ty TNHH Phát triển Xây dựng Hải Vinh Tư vấn thẩm định thiết kế bản vẽ thi công và dự toán Số 264 Trần Tất Văn, Phường Phù Liễn, thành phố Hải Phòng
8 Công ty TNHH thiết kế và xây dựng Ngọc Thịnh Tư vấn Quản lý dự án Số 22/8/358 Đà Nẵng, Phường Đông Hải, thành phố Hải Phòng

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 16:47 03/08/2026 15:00 03/08/2026 15:00 13/08/2026 15:00 03/08/2026 15:00 13/08/2026 Gia hạn thời điểm đóng thầu theo quy định tại Khoản 5 Điều 140 Nghị định 214/2025/NĐ-CP.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn vữa ≥ 80L */ Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (là bản gốc/bản chụp được công chứng hoặc chứng thực) bao gồm: - Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị (đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu). - Hợp đồng nguyên tắc và Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê (đối với thiết bị đi thuê).
1
2
Máy cắt bê tông ≥ 1,5KW */ Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (là bản gốc/bản chụp được công chứng hoặc chứng thực) bao gồm: - Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị (đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu). - Hợp đồng nguyên tắc và Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê (đối với thiết bị đi thuê).
1
3
Máy khoan bê tông ≥ 1,0KW */ Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (là bản gốc/bản chụp được công chứng hoặc chứng thực) bao gồm: - Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị (đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu). - Hợp đồng nguyên tắc và Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê (đối với thiết bị đi thuê).
1
4
Máy hàn sắt thép */ Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (là bản gốc/bản chụp được công chứng hoặc chứng thực) bao gồm: - Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị (đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu). - Hợp đồng nguyên tắc và Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê (đối với thiết bị đi thuê).
1
5
Máy cắt gạch đá */ Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (là bản gốc/bản chụp được công chứng hoặc chứng thực) bao gồm: - Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị (đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu). - Hợp đồng nguyên tắc và Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê (đối với thiết bị đi thuê).
1
6
Ô tô tự đổ (Trọng tải ≥ 2,5 tấn) */ Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (là bản gốc/bản chụp được công chứng hoặc chứng thực) bao gồm: - Đăng ký xe + giấy kiểm định xe (còn hiệu lực) (đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu). - Hợp đồng nguyên tắc và Đăng ký xe + giấy kiểm định xe (còn hiệu lực) (đối với thiết bị đi thuê).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Kẻ đá chống trơn trượt đá granite mặt bậc tam cấp
6
công
2
Đổ bê tông tôn nền hành lang đá 2x4, mác 150
38.572
m3
3
Đổ bê tông tôn nền WC đá 2x4, mác 150
0.952
m3
4
Lát nền, sàn, kích thước gạch LD 600x600, vữa XM mác 75, PCB30
385.72
m2
5
Lát nền, sàn, kích thước gạch LD 400x400, vữa XM mác 75, PCB30
87.509
1m2
6
Lát nền WC, kích thước gạch LD 300x600, vữa XM mác 75, PCB30
5.423
1m2
7
Chống thấm màng bitum khò nhiệt
3.984
m2
8
Trát lót tường WC, chiều dày trát 1cm, vữa XM M75, PCB30
38.63
m2
9
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch tiết diện 600x300, vữa XM M75, PCB30
38.63
1m2
10
Thi công trần thạch cao tấm thả chịu nước 600x600
8.354
m2
11
Vệ sinh mái văng sảnh, mái chéo hành lang
276.401
m2
12
Cửa đi nhôm Hệ - cửa đi, kính trắng dày 6.38ly
387.14
m2
13
Cửa sổ nhôm Hệ - cửa sổ , kính trắng dày 6.38ly
260.14
m2
14
Sản xuất, lắp đặt vách kính khung nhôm hệ, kính an toàn 8.38
130.338
m2
15
Sơn lại hoa sắt cửa
152.261
m2
16
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
15.514
100m2
17
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
15.617
100m2
18
Tủ điện tổng vỏ kim loại (KT 700x500x200mm)
1
cái
19
Tủ điện tầng vỏ kim loại (KT 350x250x150mm)
3
cái
20
Cầu trì hạ thế 220V/2A
3
sứ
21
Đèn pha báo (đỏ, xanh, vàng)
1
bộ
22
Aptomat MCCB 3P-200A 35KA
1
cái
23
Aptomat MCCB 3P-50A 18KA
7
cái
24
Aptomat HB 2P-25A-6KA
16
cái
25
Aptomat HB 2P-20A-6KA
32
cái
26
Dây điện CU/PVC (1x2.5)mm2
2600
m
27
Dây tiếp địa E2.5
1300
m
28
Dây điện CU/PVC (1x4)mm2
1200
m
29
Dây tiếp địa E4
600
m
30
Cáp điện CU/XLPE/PVC (4x10)mm2
270
m
31
Dây tiếp địa E10
270
m
32
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
5
bộ
33
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
5
bộ
34
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
15
bộ
35
Tháo dỡ cửa
894.039
m2
36
Tháo dỡ vách ngăn thạch cao
70.56
m2
37
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
1270.4
m
38
Cạo rỉ hoa sắt cửa sổ
152.261
m2
39
Đục tường tháo dỡ khuôn cửa
6.292
m3
40
Tháo tấm lợp tôn bị hư hỏng
1061.92
m2
41
Đục lớp vữa láng sê nô mái hiện trạng
79.81
m2
42
Tháo dỡ các kết cấu thép, vì kèo, xà gồ
0.262
tấn
43
Tháo dỡ trần WC
13.704
m2
44
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường 22cm
5.88
m3
45
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
3.74
m3
46
Đục, phá dỡ gạch ốp tường WC
38.571
m2
47
Phá lớp vữa trát tường WC (trên gạch ốp tường)
12.636
m2
48
Đục, phá dỡ nền gạch nhà vệ sinh
10.92
m2
49
Cắt nền gạch lát để sửa chữa lát vá những ô lát vá trong phòng
144
m
50
Đục, phá dỡ nền gạch hành lang
46.58
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 23

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây