Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:51 31/07/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp khuôn viên cây xanh ao Phú, TDP Thượng Phúc, phường Nếnh, tỉnh Bắc Ninh
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
phê duyệt bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự án: Cải tạo, nâng cấp khuôn viên cây xanh ao Phú, TDP Thượng Phúc, phường Nếnh, tỉnh Bắc Ninh
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách phường
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Nếnh, Tỉnh Bắc Ninh
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
10:00 06/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
332/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
31/07/2026 17:50
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN XÂY DỰNG NẾNH
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:50 31/07/2026
đến
10:00 06/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 06/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/08/2026 (03/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng nhà TTC Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 356 Thân Nhân Trung, Phường Việt Yên, Tỉnh Bắc Ninh
2 Công ty TNHH Vy Khánh Ngân Tư vấn lập E-HSMT Thôn Cả, Xã Kép, Tỉnh Bắc Ninh
3 Tổ thẩm định thuộc Ban Quản lý dự án xây dựng Nếnh Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 252, đường Thân Cảnh Phúc (Quốc lộ 1A cũ), tổ dân phố Như Thiết, phường Việt Yên, tỉnh Bắc Ninh
4 Công ty TNHH Vy Khánh Ngân Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Cả, Xã Kép, Tỉnh Bắc Ninh
5 Tổ thẩm định thuộc Ban Quản lý dự án xây dựng Nếnh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 252, đường Thân Cảnh Phúc (Quốc lộ 1A cũ), tổ dân phố Như Thiết, phường Việt Yên, tỉnh Bắc Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào; (Kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị thi công đáp ứng tại khoản e điều 31.1 mục 31. Đối chiếu tài liệu chương I- E-HSMT)
1
2
Ô tô tự đổ; (Kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị thi công đáp ứng tại khoản e điều 31.1 mục 31. Đối chiếu tài liệu chương I- E-HSMT)
1
3
Máy lu; (Kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị thi công đáp ứng tại khoản e điều 31.1 mục 31. Đối chiếu tài liệu chương I- E-HSMT)
1
4
Máy trộn bê tông; (Kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị thi công đáp ứng tại khoản e điều 31.1 mục 31. Đối chiếu tài liệu chương I- E-HSMT)
1
5
Máy trộn vữa; (Kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị thi công đáp ứng tại khoản e điều 31.1 mục 31. Đối chiếu tài liệu chương I- E-HSMT)
1
6
Máy hàn; (Kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị thi công đáp ứng tại khoản e điều 31.1 mục 31. Đối chiếu tài liệu chương I- E-HSMT)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bó vỉa hè, đường bằng bó vỉa đá 26x23x100cm, vữa XM mác 75
173.09
m
Theo quy định tại Chương V
2
Bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
1.95
m3
Theo quy định tại Chương V
3
Khung móng M16x260x260x500
13
bộ
Theo quy định tại Chương V
4
Cạo rỉ các kết cấu thép
220.22
m2
Theo quy định tại Chương V
5
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
220.22
1m2
Theo quy định tại Chương V
6
Di chuyển chiếu sáng (DM203)
Theo quy định tại Chương V
7
Thay cột thép hình. Chiều cao cột ≤ 15m
0.1
tấn
Theo quy định tại Chương V
8
Di chuyển chiếu sáng (DM12)
Theo quy định tại Chương V
9
MÓNG CỘT
Theo quy định tại Chương V
10
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.013
100m3
Theo quy định tại Chương V
11
ĐÈN CHIẾU SÁNG
Theo quy định tại Chương V
12
Lắp dựng cột thép, cột gang chiều cao cột ≤10m
1
1 cột
Theo quy định tại Chương V
13
Láng hè dày 3cm, vữa XM M100, PCB40
0.16
m2
Theo quy định tại Chương V
14
TIẾP ĐỊA T2C-1.5
Theo quy định tại Chương V
15
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.016
100m3
Theo quy định tại Chương V
16
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
0.016
100m3
Theo quy định tại Chương V
17
Di chuyển chiếu sáng (DM36)
Theo quy định tại Chương V
18
DI CHUYỂN MÓNG CỘT ĐIỆN HIỆN TRẠNG
Theo quy định tại Chương V
19
Bốc dỡ cấu kiện bê tông đúc sẵn
1
tấn
Theo quy định tại Chương V
20
TIẾP ĐỊA T2C-1.5
Theo quy định tại Chương V
21
Mua thép, gia công mạ kẽm nhúng nóng:
22.72
kg
Theo quy định tại Chương V
22
Đóng cọc tiếp địa chiều dài L=2,5m xuống đất; cấp đất III
3
10 cọc
Theo quy định tại Chương V
23
Lắp đặt tiếp địa cột điện; kích thước ≤ Ø14 (≤ 24x6) mm
0.015
100kg
Theo quy định tại Chương V
24
NỐI CÁP ĐIỆN
Theo quy định tại Chương V
25
Keo epoxy
1
kg
Theo quy định tại Chương V
26
Lắp đặt hộp nối cáp; hộp nối cáp khô điện áp ≤1kV, có 3 đến 4 ruột, tiết diện cáp ≤35mm2
1
1 hộp nối (3 pha)
Theo quy định tại Chương V
27
Di chuyển chiếu sáng (DM05)
Theo quy định tại Chương V
28
Thí nghiệm điện trở tiếp đất của cột điện, cột thu lôi; Kết cấu thép
1
1 vị trí
Theo quy định tại Chương V
29
Xây lắp chiếu sáng (DM12)
Theo quy định tại Chương V
30
MÓNG CỘT ĐÈN
Theo quy định tại Chương V
31
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.102
100m3
Theo quy định tại Chương V
32
Ván khuôn móng cột
0.512
100m2
Theo quy định tại Chương V
33
Khung móng cột thép 4M24x300x300x675
16
bộ
Theo quy định tại Chương V
34
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL ≤10kg/1 cấu kiện
0.166
tấn
Theo quy định tại Chương V
35
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
0.102
m3
Theo quy định tại Chương V
36
ĐÈN CHIẾU SÁNG
Theo quy định tại Chương V
37
Cần đèn đơn mạ kẽm nhúng nóng PT03-D
16
cái
Theo quy định tại Chương V
38
Lắp dựng cột thép, cột gang chiều cao cột ≤10m bằng máy
16
1 cột
Theo quy định tại Chương V
39
Lắp đặt đèn thường có chụp
16
bộ
Theo quy định tại Chương V
40
Luồn dây từ cáp ngầm lên đèn
0.32
100m
Theo quy định tại Chương V
41
Láng hè dày 3cm, vữa XM M100, PCB40
2.56
m2
Theo quy định tại Chương V
42
TIẾP ĐỊA T2C-1.5
Theo quy định tại Chương V
43
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.256
100m3
Theo quy định tại Chương V
44
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
0.256
100m3
Theo quy định tại Chương V
45
Xây lắp chiếu sáng (DM36)
Theo quy định tại Chương V
46
TIẾP ĐỊA T2C-1.5
Theo quy định tại Chương V
47
Mua thép, gia công mạ kẽm nhúng nóng:
363.52
kg
Theo quy định tại Chương V
48
Đóng cọc tiếp địa chiều dài L=2,5m xuống đất; cấp đất III
3.2
10 cọc
Theo quy định tại Chương V
49
Lắp đặt tiếp địa cột điện; kích thước ≤ Ø14 (≤ 24x6) mm
0.246
100kg
Theo quy định tại Chương V
50
GIÁ ĐỠ TẤM PIN NLMT
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 58

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây