Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 15:20 22/08/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa điểm trạm y tế Liêm Sơn, xã Thanh Bình và các hạng mục phụ trợ
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, sửa chữa điểm trạm y tế Liêm Sơn, xã Thanh Bình và các hạng mục phụ trợ
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách chi thường xuyên và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Vĩnh Trụ, Tỉnh Ninh Bình
Thời điểm đóng thầu
08:30 04/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1015/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
22/08/2026 15:18
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Thanh Bình
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:19 22/08/2026
đến
08:30 04/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 04/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
45.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/09/2026 (03/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng HMĐ Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán khu đô thị tây bình mỹ - - Xã Bình Mỹ - Tỉnh Ninh Bình
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀ NAM Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán thôn Hoà Ngãi - - Xã Liêm Hà - Tỉnh Ninh Bình
3 công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng HMĐ Tư vấn lập E-HSMT khu đô thị tây bình mỹ - - Xã Bình Mỹ - Tỉnh Ninh Bình
4 công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng HMĐ Tư vấn đánh giá E-HSDT khu đô thị tây bình mỹ - - Xã Bình Mỹ - Tỉnh Ninh Bình

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt uốn cốt thép, công suất ≥ 3kW. Còn hoạt động tốt.
1
2
Máy đầm bàn, công suất ≥ 1kW. Còn hoạt động tốt.
1
3
Máy đầm đất cầm tay, lực đầm ≥ 70Kg. Còn hoạt động tốt.
1
4
Máy đầm dùi , công suất ≥ 1kW. Còn hoạt động tốt.
1
5
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,5m3. Còn hoạt động tốt
1
6
Máy trộn bê tông, dung tích ≥ 250 lít. Còn hoạt động tốt.
1
7
Máy trộn vữa, dung tích ≥ 150 lít. Còn hoạt động tốt.
1
8
Máy hàn điện, công suất ≥ 23kW. Còn hoạt động tốt.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào móng-Cấp đất I
91.52
1m3
2
Đóng cọc tre-Cấp đất I
45
100m
3
Bê tông lót móng, M150, đá 4x6, PCB40
8.8
m3
4
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.12
100m2
5
Xây móng bằng đá hộc-Chiều dày >60cm, vữa XM M100, PCB30
44.8
m3
6
Xây móng bằng đá hộc-Chiều dày ≤60cm, vữa XM M100, PCB30
8.4
m3
7
Xây tường thẳng bằng đá hộc-Chiều dày ≤60cm, chiều cao >2m, vữa XM M100, PCB30
123.5
m3
8
Xây mái dốc thẳng bằng đá hộc, vữa XM M100, PCB30
21.78
m3
9
Thi công tầng lọc đá dăm 1x2
0.0074
100m3
10
Thi công tầng lọc đá dăm 2x4
0.0038
100m3
11
Thi công tầng lọc đá dăm 4x6
0.0016
100m3
12
Gia cố nền đất yếu rải vải địa kỹ thuật làm móng công trình
0.16
100m2
13
Lắp đặt ống nhựa ĐK21
0.4
100m
14
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.12
100m2
15
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0237
tấn
16
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.1093
tấn
17
Bê tông xà dầm, giằng, M200, đá 1x2, PCB30
1.98
m3
18
Vận chuyển đất-Cấp đất I
0.915
100m3
19
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,95
0.54
100m3
20
Ván khuôn cột-Cột vuông, chữ nhật
0.3542
100m2
21
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0646
tấn
22
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.2652
tấn
23
Bê tông cột, M200, đá 1x2, PCB40
2.3377
m3
24
Xây cột, trụ bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
1.9418
m3
25
Xây tường thẳng bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm-Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
3.6608
m3
26
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, Trát tường ngoài, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB30
64.5632
m2
27
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
57.69
m2
28
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
122.253
m2
29
Gia công lan can
0.7424
tấn
30
Lan can Inox
742.37
kg
31
Lắp dựng lan can Inox
51.584
m2
32
Chân chụp Inox 50-30
78
cái
33
Mũi giáo chụp Inox 304
156
cái
34
Bó vỉa hè +đan rãnh
35
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
0.4326
100m2
36
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M200, đá 1x2, PCB30
3.84
m3
37
Lắp đặt bó vỉa
64
m
38
Lắp đặt đan rãnh
19.2
m2
39
Sân lát gạch terrazzo giả đá
40
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,95
0.55
100m3
41
Lớp ni lông
3.555
100m2
42
Bê tông nền, M250, đá 1x2, PCB40
41.66
m3
43
Lát gạch terrazzo giả đá 400x400x35
1036
m2
44
Tường rào
45
Phá dỡ kết cấu gạch đá đoạn tường rào phá dỡ
2.1532
m3
46
Phá dỡ kết cấu bê tông đoạn tường rào phá dỡ
0.3575
m3
47
Vận chuyển phế thải đoạn tường rào phá dỡ
2.511
m3
48
Phá dỡ kết cấu gạch đá đoạn tường rào cải tạo
5.2372
m3
49
Vận chuyển phế thải đoạn tường rào cải tạo
5.2372
m3
50
Xây tường thẳng bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm-Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
0.5289
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 16

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây