Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:33 04/09/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo nâng cấp cống tiêu Nguyên Chính 5 và hệ thống kênh kết nối với cống phục vụ công tác phòng chống thiên tai
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Dự án và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình:Cải tạo nâng cấp cống tiêu Nguyên Chính 5 và hệ thống kênh kết nối với cống phục vụ công tác phòng chống thiên tai
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Qũy phòng, chống thiên tai tỉnh Ninh Bình năm 2026, và nguồn vốn khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Lý Nhân, Tỉnh Ninh Bình
Thời điểm đóng thầu
08:00 14/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
64/QĐ-KT
Ngày phê duyệt
04/09/2026 15:30
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế xã Lý Nhân
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:31 04/09/2026
đến
08:00 14/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 14/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
33.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/09/2026 (12/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CP AN THÀNH PHÁT NAM HÀ Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 52A, ngõ 96, đường Lê Công Thanh, Phường Phủ Lý, Tỉnh Ninh Bình
2 CÔNG TY CP DBT HÀ NAM Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Khu đô thị Nam Châu Giang, Phường Phủ Lý, Tỉnh Ninh Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,4m3 , hoạt động tốt.
1
2
Máy lu bánh thép ≥ 9 tấn, hoạt động tốt.
1
3
Máy đầm dùi. Công suất ≥ 1,5kW, hoạt động tốt.
1
4
Máy đầm cóc. Lực đầm ≥ 70kg, hoạt động tốt.
1
5
Máy trộn bê tông. Công suất ≥250 lít, hoạt động tốt.
1
6
Máy trộn vữa. Công suất ≥80 lít, hoạt động tốt.
1
7
Ô tô tự đổ. Tải trọng ≥ 5T, hoạt động tốt.
1
8
Cần cẩu tự hành hoặc cần trục ô tô, sức nâng ≥ 3T, hoạt động tốt
1
9
Máy đầm bàn, công suất ≥ 1,1kW, hoạt động tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
A. CỐNG+ CỬA XẢ KÊNH DẪN+KÊNH HOẢN TRẢ+ĐƯỜNG HOÀN TRẢ
2
Đào đất không thích hợp - Cấp đất I
1.2544
100m3
3
Đào móng - Cấp đất II
6.7245
100m3
4
Đào đập tạm - Cấp đất I
1.53
100m3
5
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
1.5912
100m3
6
Mua đất để đắp (40% hàm lượng sét)
206.856
m3
7
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
4.7187
100m3
8
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K = 0,9-Đắp mặt bằng
0.44
100m3
9
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
1.53
100m3
10
Vận chuyển đất thừa - Cấp đất I
1.2544
100m3
11
Đóng cọc tre, chiều dài cọc >2,5m - Cấp đất I
42.18
100m
12
Đóng cọc tre, chiều dài cọc ≤2,5m - Cấp đất I
15.675
100m
13
Bê tông lót móng, M100, đá 4x6, PCB30
2.88
m3
14
Bê tông lót móng, M100, đá 4x6, PCB30
31.62
m3
15
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
0.72
m3
16
Bê tông móng, chiều rộng >250cm, M250, đá 1x2, PCB40
25.86
m3
17
Bê tông tường bên+tường cánh -Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
21.1
m3
18
Bê tông tường đầu -Chiều dày >45cm, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
12.82
m3
19
Bê tông trần cống, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
11.4
m3
20
Bê tông cột, M250, đá 1x2, PCB40
2.01
m3
21
Bê tông nền, M250, đá 1x2, PCB40
18.47
m3
22
Bê tông mái bờ kênh mương dày ≤20cm, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
35.34
m3
23
Bê tông giằng tường, M250, đá 1x2, PCB40
1.69
m3
24
Ván khuôn móng
0.2776
100m2
25
Ván khuôn tường bên+ tường cánh cống
1.4798
100m2
26
Ván khuôn trần cống
0.3913
100m2
27
Ván khuôn cột
0.087
100m2
28
Ván khuôn, dầm, sàn dàn van, cầu công tác
0.1288
100m2
29
Ván khuôn móng
0.1668
100m2
30
Ván khuôn mái
0.3614
100m2
31
Ván khuôn giằng tường
0.132
100m2
32
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤10mm,
0.0614
tấn
33
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.039
tấn
34
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm,
0.0312
tấn
35
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
2.6572
tấn
36
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤18mm,
4.0302
tấn
37
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK >10mm,
1.3077
tấn
38
Lắp dựng cốt thép tường , ĐK ≤10mm,
0.0382
tấn
39
Lắp dựng cốt thép tường ĐK ≤18mm,
0.1017
tấn
40
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
1.7091
tấn
41
Lắp dựng cốt thép dàn van, ĐK ≤10mm,
0.0666
tấn
42
Lắp dựng cốt thép dàn van, ĐK >18mm,
0.327
tấn
43
Gia công thang sắt
0.1251
tấn
44
Thép góc L
83.86
kg
45
Thép tấm
0.64
kg
46
Thép tròn D20, D25
40.56
kg
47
Gia công lan can
0.0897
tấn
48
THÉP HỘP (60x60x1,5)
38.41
kg
49
THÉP HỘP (40x40x1,5)
27.14
kg
50
THÉP HỘP (20x40x1)
24.14
kg

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 2

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây